Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi nhanh đáp gọn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho em hỏi, bữa 20 em lên trường đăng ký nhập học mấy anh chị nhận hồ sơ bảo em 24 lên trường để chụp hình và nhận thẻ sinh viên, vậy thì mấy giờ em lên là tiện nhất ạ? Tại em đã khám sức khoẻ trước rồi.

Comment

• Thầy cho em hỏi về áo ,quần vào ngày khai giảng và đi học.

Comment

• Originally posted by 13520566 View Post
        Thầy cho em hỏi về áo ,quần vào ngày khai giảng và đi học.
        Em mặc xong đi hỏi 3 người mà họ xác nhận là em "lịch sự" thì quần áo đó được.

Comment

• e thấy lịch học e vừa nhận được hôm nay 24/8 khác một chút so với lịch học e nhận được trong báo?

Comment

• Originally posted by truonganpn View Post
            Em mặc xong đi hỏi 3 người mà họ xác nhận là em "lịch sự" thì quần áo đó được.
            Thầy có thể nói rõ hơn không ạ.

Comment

• cho em hỏi khám sức khỏe ở đâu thì mới chứng nhận khuyết tật bao nhiêu % để được trợ cấp ? Ai biết chỉ em với!

Comment

• E thi KTPM được 27 đã nhân hệ số.e thiếu điểm nên bị xếp vào HTTT, nhưng nay đi nhập học e được các thầy hướng dẫn đk chương trình CLC của KTPM vì e được 20đ chưa nhân! E vừa hạnh phúc vừa lo vậy liệu e có được chuyển sang KTPM ko ạ?
                Last edited by 13520687; 24-08-2013, 17:39.
                :sunglasses: SỐNG LÀ... KHÔNG CHỜ ĐỢI :sunglasses:

Comment

• Originally posted by 13520687 View Post
                  E thi KTPM được 27 đã nhân hệ số.e thiếu điểm nên bị xếp vào HTTT, nhưng nay đi nhập học e được các thầy hướng dẫn đk chương trình TT của KTPM vì e được 20đ chưa nhân! E vừa hạnh phúc vừa lo vậy liệu e có được chuyển sang KTPM ko ạ?
                  chương trình TT là chương trình tiên tiến phải ko ???? nếu là vậy thì ctrình đó của khoa HTTT

Comment

• Originally posted by 13520936 View Post
                    e thấy lịch học e vừa nhận được hôm nay 24/8 khác một chút so với lịch học e nhận được trong báo?
                    Theo cái lịch nào mới nhất đó em.
                    Originally posted by 13520566 View Post
                    Thầy có thể nói rõ hơn không ạ.
                    Mặc sao mà ra đường đừng dị hợm quá là được rồi em.
                    Originally posted by 13521019 View Post
                    cho em hỏi khám sức khỏe ở đâu thì mới chứng nhận khuyết tật bao nhiêu % để được trợ cấp ? Ai biết chỉ em với!
                    Tui không biết nhưng mà tui chắc chắn hội người khuyết tật ở địa phương của em sẽ biết.

Comment

• nhà em cách trường 22 cây, em ko trọ mà chọn cách đi và về, em vẫn phải nộp đơn ngoại trú ạ?
                      Last edited by 13520356; 24-08-2013, 15:54.
                      FB: facebook.com/uitstu

Comment

• Originally posted by 13520687
                        Không ạ.thầy bảo đăng kí tiên tiến trong 3 ngành đều được...nên e đkí KTPM, vậy nên e mới hoang mang
                        cái mà bạn đăng kí đó là chương trình Chất lượng cao, nếu may mắn bạn với mình có thể gặp nhau.
                        FB: facebook.com/uitstu

Comment

• Hôm nay em vừa nhập học xong, nhưng không có giấy báo. Vậy e có cần bổ sung hay không cần giấy báo luôn ạ :beauty:
                          http://duyet.net

Comment

• Cho em hỏi là cái thẻ sinh viên hồi sáng trường phát là mình về mua dây đeo để vào , sáng thứ hai đeo vào trường phải không ạ :sunglasses:

Comment

• cho em hỏi là hôm nay em mới nhận được giấy báo nên chưa thể nhập học ngay được.vậy em phải làm thế nào?

Comment

• cho em hỏi ngày 26 có bắt buộc phải lên trường không? em là sinh viên K8

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X