Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các thắc mắc về Khai báo Lí lịch cá nhân online

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Các thắc mắc về Khai báo Lí lịch cá nhân online

Trong sơ yếu lý lịch có phần " Hoạt động kinh tế , chính trị , xã hội ( làm gì , ở đâu ) ? / Trước 30/4/1975 / Sau 30/4/1975 " của cha mẹ .E m không biết ghi như thế nào . Nhờ anh,chi,thầy,cô hướng dẫn dùm em ghi với ợ . Em cảm ơn :happy:

Originally posted by 13521009 View Post
    Trong sơ yếu lý lịch có phần " Hoạt động kinh tế , chính trị , xã hội ( làm gì , ở đâu ) ? / Trước 30/4/1975 / Sau 30/4/1975 " của cha mẹ .E m không biết ghi như thế nào . Nhờ anh,chi,thầy,cô hướng dẫn dùm em ghi với ợ . Em cảm ơn :happy:
    [ATTACH=CONFIG]9007[/ATTACH]
    Ở mục này bạn phải ghi rõ từng khoảng thời gian (từ tháng, năm nào đến tháng, năm nào) có sự thay đổi về chỗ ở và nghề nghiệp, nơi làm việc...Tức là ba của bạn có thay đổi thực tế về nơi ở, nghề nghiệp, nơi làm việc như thế nào thì ghi như thế đó.
    Ví dụ:
    - Từ tháng 9/2000 đến tháng 9/2003, là học sinh học tại trường cấp 3 ABC, tỉnh D.
    - Từ tháng 10/2003 - tháng 10/2007: sinh viên trường ĐHQG, học tại Quận Thủ Đức, TP HCM.
    - Từ tháng 11/2007- tháng 11/2010: nhân viên công ty ABC, Quận 10, Tp HCM, cư trú tại số nhà 123, phường 4, Quận Tân Bình, Tp HCM.
    - Từ 12/2010 đến nay: Nhân viên công ty DEF, ở Tp Q, tỉnh D, hiện cư trú tại xã E, huyện F, Tỉnh G.

Comment

Các thắc mắc về Khai báo Lí lịch cá nhân online

Các thầy cho em hỏi, em vừa hoàn thành phần khai sơ yếu lí lịch của sinh viên, trong phần giới tính em tick chọn là nam nhưng trong file pdf tải về lại là nữ và ngược lại, nếu em tick chọn là nữ thì trong file lại để là nam, như vậy có phải là lỗi j ko ạ??
      Em cám ơn!

Comment

Originally posted by 13520393 View Post
        Các thầy cho em hỏi, em vừa hoàn thành phần khai sơ yếu lí lịch của sinh viên, trong phần giới tính em tick chọn là nam nhưng trong file pdf tải về lại là nữ và ngược lại, nếu em tick chọn là nữ thì trong file lại để là nam, như vậy có phải là lỗi j ko ạ??
        Em cám ơn!
        Đã fix lỗi này, em thử lại xem nhé.

Comment

em đã nhập đầy đủ hết rồi , nhưng khi xuất ra file PDF thì nó không nhận ạ ( trừ họ tên và ngày sinh ) . Hic hic . Em đã làm đi làm lại 4,5 lần rồi :shot:
          Last edited by 13521009; 13-08-2013, 10:48.

Comment

em đã nhập đầy đủ hết rồi , nhưng khi xuất ra file PDF thì nó không nhận ạ ( trừ họ tên và ngày sinh ) . Hic hic . Em đã làm đi làm lại 4,5 lần rồi :shot:
            [ATTACH=CONFIG]9015[/ATTACH]
            [MENTION=35809]13521009[/MENTION] Em kiểm tra lại xem sao nhé.
            Mới vô trường mà đập đầu rồi em

Comment

[MENTION=25115]minhvn[/MENTION]
              Em đã làm lại lần nữa rồi , vẫn không được ạ . Không biết tài khoản của em có vấn đề gì không ?? :unhappy:

Comment

cho em hỏi: ba đã mất thì có cần thiết ghi phần của ba không ạ?

Comment

Em đã làm lại lần nữa rồi , vẫn không được ạ . Không biết tài khoản của em có vấn đề gì không ?? :unhappy:
                  [MENTION=35809]13521009[/MENTION]
                  anh mới test với MASV của em, em xem thử cái file đó, giờ em vô thay đổi thông tin lại xem sao?

Comment

Originally posted by thtuan View Post
                    cho em hỏi: ba đã mất thì có cần thiết ghi phần của ba không ạ?
                    Chào em.
                    Em cứ ghi bình thường và ghi ba mất thời gian nào.
                    Thân!

Comment

Originally posted by minhvn View Post
                      [MENTION=35809]13521009[/MENTION]
                      anh mới test với MASV của em, em xem thử cái file đó, giờ em vô thay đổi thông tin lại xem sao?
                      Vẫn bị lỗi anh ạ , em nhập tên em vào , nhưng khi xuất ra file PDF lại ra tên khác ( Võ Ngọc Sơn ) và còn nhiều chỗ khác sai nữa như : tôn giáo , hộ khẩu thường trú , nơi sinh , số CMND , ..... .

Comment

Vẫn bị lỗi anh ạ , em nhập tên em vào , nhưng khi xuất ra file PDF lại ra tên khác ( Võ Ngọc Sơn ) và còn nhiều chỗ khác sai nữa như : tôn giáo , hộ khẩu thường trú , nơi sinh , số CMND , ..... .
                        Em nhấn F5 vài lần để nó load lại dữ liệu mới.
                        Với em nhập thông tin chính xác anh xem thử nhé.
                        Cảm ơn em.

Comment

Trong giấy khai sinh của em trước giờ ở phần họ tên cha không có ghi.. vậy bây giờ trong lí lịch online em để trống hay sao thầy .. Em hỏi trước chứ em cũng chưa nhận được giấy báo nên chưa biết

Comment

Originally posted by minhvn View Post
                            Em nhấn F5 vài lần để nó load lại dữ liệu mới.
                            Với em nhập thông tin chính xác anh xem thử nhé.
                            Cảm ơn em.
                            Em đã nhấn F5 rất nhiều .
                            Nhập thông tin rất cẩn thận và chính xác nhưng vẫn bị lỗi như cũ anh ạ .

Comment

Originally posted by Ngoxfus.a3 View Post
                              Trong giấy khai sinh của em trước giờ ở phần họ tên cha không có ghi.. vậy bây giờ trong lí lịch online em để trống hay sao thầy .. Em hỏi trước chứ em cũng chưa nhận được giấy báo nên chưa biết
                              Em cứ để trống như trong giấy khai sinh.

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X