Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các thắc mắc về Khai báo Lí lịch cá nhân online

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 13520331
    replied
    thầy ơi cho e hỏi là phần thư điện tử thì mình ghi ntn ? phần quá trình học tập, công tác của đoàn viên ghi ntn ạ ???

Leave a comment:

• 13520091
    replied
    Originally posted by hiepnt View Post
    Nếu hồ sơ trường đã nhận rồi thì không có vấn đề gi cả.
    Dạ em cảm ơn. Tại lúc nộp hồ sơ em thấy họ chỉ kiểm tra số lượng thôi,còn nội dung thì ít. Em đang lo sau này trường kiểm tra lại phát hiện sai thì phải làm lại.

Leave a comment:

• hiepnt
    replied
    Originally posted by 13520773 View Post
    nếu mình chưa hoàn thành kịp hồ sơ có được bổ sung sau không thầy?
    Em cố gắng bổ sung trong tháng 8

Originally posted by 13520091 View Post
    Cho em hỏi tí. Sáng nay em đã nộp lí lịch rồi. Nhưng đến sáng nay em mới phát hiện là phường đóng dấu kí tên ở phần cam đoan của gia đình và không viết gì ở phần xác nhận cả. Như vậy có được chấp nhận không ạ? Nếu không thì em phải làm lại và nộp ở đâu ạ?
    Nếu hồ sơ trường đã nhận rồi thì không có vấn đề gi cả.

Leave a comment:

• 13520091
    replied
    Cho em hỏi tí. Sáng nay em đã nộp lí lịch rồi. Nhưng đến sáng nay em mới phát hiện là phường đóng dấu kí tên ở phần cam đoan của gia đình và không viết gì ở phần xác nhận cả. Như vậy có được chấp nhận không ạ? Nếu không thì em phải làm lại và nộp ở đâu ạ?

Leave a comment:

• 13520773
    replied
    hajz

nếu mình chưa hoàn thành kịp hồ sơ có được bổ sung sau không thầy?

Leave a comment:

• Bingboom9595
    replied
    Dễ lắm, mình lấy giấy trắng dán mất phần dư rồi đem photo là xong hehe

Leave a comment:

• 13520561
    replied
    tình hình là chỗ Hộ khẩu thường trú + Địa chỉ thường chú của em nó bị ra đúp...làm mọi cách vẫn k đc...vậy lúc đi đăng ký,em lấy bút gạch chỗ đó đi đc k???

Leave a comment:

• mrgreenday
    replied
    Originally posted by 13520076 View Post
    phần hộ khẩu thường trú của em nhập bị sai, sau khi thay đổi bấm lưu nhưng nó vẫn không đổi làm sao bậy giờ ạ (
    Thực ra ở mục "Địa chỉ thường trú" bạn nhập thế nào thì nó cũng tự động nhập y như vậy vào mục "Hộ khẩu thường trú". Do đó, bạn sửa lại "Hộ khẩu thường trú" không được đâu. Bạn có thể thử xem.

Từ đây mình nảy một thắc mắc là "Địa chỉ thường trú" và "Hộ khẩu thường trú" là một đúng không nhỉ?

Leave a comment:

• 13520076
    replied
    phần hộ khẩu thường trú của em nhập bị sai, sau khi thay đổi bấm lưu nhưng nó vẫn không đổi làm sao bậy giờ ạ (

Leave a comment:

• dung500
    replied
    thành phần xuất thân điền sao đây thầy ơi >< nhà e buôn bán bt thôi, chọn khác thì nó lỗi ra cán bộ

Leave a comment:

• khuongnd
    replied
    Originally posted by 13521030 View Post
    Dạ, em cảm ơn Thầy!vậy là Mình chọn Ngành: Khoa học và Kỹ thuật thông tin hả thầy?
    còn Phần lớp thì chọn ntn vậy thầy? e đang làm phần XNSV.
    e cảm ơn ạ!!!
    Giờ em đăng nhập lại (nếu đang login thì em logout ra nhé) là có đủ thông tin rồi, không cần phải khai báo gì.

Leave a comment:

• dung500
    replied
    hix em thấy cái này rối rối sao đó thầy ạ @@ nhất là khoản phụ huynh, trước đó làm sao nhớ hết khoảng thời gian chỉ có chung chung thì được ví dụ sau 75 thì đi làm. Chứ như bố em sau 75 vẫn còn đi học còn tới năm nào đi làm thì có thánh mới nhớ được, giấy tờ lúc đó làm gì còn.

Leave a comment:

• 13521030
    replied
    Originally posted by minhvn View Post
    SYLL hay XNSV vậy em?
    dạ, XNSV ah Thầy! e khai báo đúng như yêu cầu nhưng phần Lưu và tiếp tục thì Báo lỗi!
    em không biết như thế nào,hiện tại rất bối rối vì gần tới ngày nhập học rồi.
    Mong thầy giải đáp giúp em với!

Leave a comment:

• mrgreenday
    replied
    Hộ khẩu em thì có địa chỉ ở nơi A, còn em thì sống ở nơi B. Vậy "Hộ khẩu thường trú" và "Địa điểm thường trú" em điền thế nào ạ?

Leave a comment:

• 13521030
    replied
    Originally posted by khuongnd View Post
    Đã bổ sung ngành mới vào dữ liệu, em kiểm tra lại xem nhé.
    Dạ, em cảm ơn Thầy!vậy là Mình chọn Ngành: Khoa học và Kỹ thuật thông tin hả thầy?
    còn Phần lớp thì chọn ntn vậy thầy? e đang làm phần XNSV.
    e cảm ơn ạ!!!

Leave a comment:

LHQC

Collapse
Working...
X