Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các thắc mắc về Khai báo Lí lịch cá nhân online

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• minhvn
    replied
    Originally posted by 13521036 View Post
    Em thấy chỗ quá trình học tập và thành tích khen thưởng đều ko có dấu * nghĩa là ko bắt buộc nên em ko ghi có được ko ạ? udency:
    Chào em,
    Đúng là thiếu chổ đó, anh đã chỉnh lại để mọi người khỏi nhầm, anh cảm ơn em.

Leave a comment:

• 13521036
    replied
    Originally posted by minhvn View Post
    Quá trình học tập tập công tác phải ghi chứ em Còn thành tích khen thưởng thì không cần cũng được.
    Em thấy chỗ quá trình học tập và thành tích khen thưởng đều ko có dấu * nghĩa là ko bắt buộc nên em ko ghi có được ko ạ? udency:

Leave a comment:

• minhvn
    replied
    Originally posted by Superdecu View Post
    nhưng trên giấy báo thi làm gì có mk chứng thực để đăng nhập khai báo hả thầy
    [MENTION=32651]Superdecu[/MENTION] Anh nhầm, em nhờ ai đó đọc giấy báo nhập học, có MSSV luôn mà

Leave a comment:

• minhvn
    replied
    Originally posted by 13520653 View Post
    Thầy ơi, cho em hỏi Sơ yếu lí lịch cá nhân phần SV chỗ quá trình học tập, công tác và Thành tích khen thưởng em quên không ghi thì có bị sao không thầy..Em lên xã chứng hết rồi nhưng bây giờ mới phát hiện.. :cry:
    Quá trình học tập tập công tác phải ghi chứ em Còn thành tích khen thưởng thì không cần cũng được.

Leave a comment:

• hunght
    replied
    Cho em hỏi là số điện thoại liên lạc ghi số của em hay số của gia đình em ạ

Leave a comment:

• 13520922
    replied
    Thầy ơi, hộ khẩu thường trú của em ở Ninh Thuận lận, em tạm trú ở HCM, lên phường xác nhận lí lịch thì phường không chịu, kêu phải ra Ninh Thuận làm. Vậy em có thể nộp lí lịch cùng KT3 rồi bổ sung bản lí lịch đã được chứng ở Ninh Thuận không ạ?

Leave a comment:

• 13520653
    replied
    Thầy ơi, cho em hỏi Sơ yếu lí lịch cá nhân phần SV chỗ quá trình học tập, công tác và Thành tích khen thưởng em quên không ghi thì có bị sao không thầy..Em lên xã chứng hết rồi nhưng bây giờ mới phát hiện.. :cry:

Leave a comment:

• 13521015
    replied
    lí lich sinh viên

mọi người xem lí lịch như vậy được chưa ak? mssv:13521015
    Attached Files

Leave a comment:

• Superdecu
    replied
    nhưng trên giấy báo thi làm gì có mk chứng thực để đăng nhập khai báo hả thầy
    Originally posted by minhvn View Post
    [MENTION=32651]Superdecu[/MENTION] Em lấy thông tin trên giấy báo thi, đăng nhập vào khai báo xong, in ra chứng rồi chạy vào đây lấy giấy báo đi nhập học thôi em.
    Last edited by Superdecu; 19-08-2013, 23:25.

Leave a comment:

• minhvn
    replied
    Originally posted by 13520527 View Post
    Em chưa vào Đoàn nhưng mà file PDF nó cứ xuất ra ngày vào Đoàn. Mong thầy giúp đỡ.
    [MENTION=35337]13520527[/MENTION] Em bỏ chọn phần Đoàn viên, sau đó lưu lại. Nhấn vào link và F5 vài lần xem sao em.

Leave a comment:

• minhvn
    replied
    Originally posted by Solokoko View Post
    2 trang mà ko có ai trả lời, quá nhọ cho chú , up phát tích đức vậy
    [MENTION=32651]Superdecu[/MENTION] Em lấy thông tin trên giấy báo thi, đăng nhập vào khai báo xong, in ra chứng rồi chạy vào đây lấy giấy báo đi nhập học thôi em.

Leave a comment:

• Solokoko
    replied
    Originally posted by Superdecu View Post
    Các thầy ơi cho em hỏi, có phải sau khi em đã khai báo lý lịch trên student.uit.edu.vn/khaibaolilich rồi, em còn phải in ra theo mẫu đó, đem cho địa phương chứng nhận để nộp cho trường ko ạ. Em đang ở Quảng Ngãi, mà giấy báo của em thì ở Văn phòng Bộ - TP HCM. Mấy hôm nay em ko để ý, định 22/8 vào SG lấy giấy báo trúng tuyển rồi hãy khai báo luôn, nếu như thế thật thì chết em, vì ko lẽ giờ lại chạy vào SG lấy giấy báo, rồi lại chạy ngay về quê để chứng, sau đó lại chạy tiếp vào để nhập học:funny:, vì phải có giấy báo thi hoặc phiếu số 2 mới nhận đc giấy báo trúng tuyển, mà những thứ đó em đang giữ, nên cũng không thể nhờ người thân trong SG nhận giùm giấy báo rùi gửi về đc. Các thầy giải thích rõ giùm em với ạ
    2 trang mà ko có ai trả lời, quá nhọ cho chú , up phát tích đức vậy

Leave a comment:

• 13520527
    replied
    Em chưa vào Đoàn nhưng mà file PDF nó cứ xuất ra ngày vào Đoàn. Mong thầy giúp đỡ.

Leave a comment:

• 13520075
    replied
    em đã thử và đã thành công . :sogood:
    nhưng vẫn viết 1 câu vì lần đầu vào 4rum trường )
    :look_down:

Leave a comment:

• 13520728
    replied
    Đúng là convert sang word đc, Thank bạn superfire220 so much, chuyển sang word nguyên si ko bị lỗi gì hết, mình có thể Edit lại OK. Đúng là còn nhìu điều học hỏi, thường thì mình edit PDF bằng Acrobat XI, file này ko edit đc nên ko bik là có thể convert sang word edit đc như vậy.

Ak mà mình chưa vô đoàn, nên edit lại mình del ngày gia nhập đoàn mà nó tự mặc định trong đó có sao ko ta, hùi xưa mình nghe cô chủ nhiệm nói có anh kia ko gia nhập đoàn mà trong hồ sơ có ghi, học tới nữa năm trường trích lục phát hiện và anh ấy bị đuổi, nhớ lại rất sợ nên mình del ngày nhập đoàn rùi.
    Last edited by 13520728; 19-08-2013, 21:25.

Leave a comment:

LHQC

Collapse
Working...
X