Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các thắc mắc về Khai báo Lí lịch cá nhân online

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• superfire220
    replied
    Originally posted by 13520728 View Post
    Hình như mục hộ khẩu thường trú lỗi sao ấy, ôm máy từ trưa tới giờ, chuyển từ FF sang Chrome sang IE,.... mà ko fix đc. Đánh một đằng nó ra một nẻo, tạm thời mò và troll "5/2 KP 5" dậy mà nó ra gần trúng địa chỉ mới đau. mà file lại là file ảnh, ko edit bằng acrobat đc, chỉ có nước Pts.
    Lúc bấm " Lưu " , nó xuất hiện [Mã Số Sinh Viên của bạn].pdf , tải về rồi convert PDF to Word để chỉnh sửa , mình làm y như vậy và đã xong phần hồ sơ :sunglasses:

Leave a comment:

• 13520638
    replied
    Originally posted by 13520638 View Post
    Thầy ơi, em mất cuốn sinh hoạt đoàn rồi, phần đoàn viên e có cần điền ngày gia nhập ko?
    Đợi trả lời....

Leave a comment:

• 13520728
    replied
    Hình như mục hộ khẩu thường trú lỗi sao ấy, ôm máy từ trưa tới giờ, chuyển từ FF sang Chrome sang IE,.... mà ko fix đc. Đánh một đằng nó ra một nẻo, tạm thời mò và troll "5/2 KP 5" dậy mà nó ra gần trúng địa chỉ mới đau. mà file lại là file ảnh, ko edit bằng acrobat đc, chỉ có nước Pts.

Leave a comment:

• 13520918
    replied
    Địa chỉ thường trú em không có số nhà, không nhập phần đó lưu không được lỗi .......................... help

Leave a comment:

• 13520280
    replied
    Thầy ơi,
    Em làm sai và viết thiếu vài mục và em đã bấm lưu. Sau đó em vào lại để chỉnh sửa và lưu lại, nhưng giờ tải về thì vẫn cái file bị lỗi như ban đầu giờ em phải làm sao?
    Hay đơn giản là converter Pdf to Word và chỉnh sửa --->Save--->Print và đi công chứng thôi ạ!
    Em xin chân thành cám ơn ạ!
    Quang Hình

Leave a comment:

• doanhshinobi
    replied
    tren WEB dua mau ma ko dc download.. chi xem vs luu thoi.. khi nao vo nhap hoc e lam ho so li lich dc ko?

Leave a comment:

• mr_cr7
    replied
    mới đi chơi về không biết gì hết có ai chỉ cách làm dùm kk:unhappy:

Leave a comment:

• 13521036
    replied
    Originally posted by 13521036 View Post
    Hồi sáng em đem xuống CA phường để xác nhận lí lịch thì mấy anh ở đó ko có đóng dấu giáp lai, chỉ có đóng dấu, kí tên với ghi mấy dòng ở mặt cuối cùng thôi, như vậy có hợp lệ ko ạ? h:
    Reup :sogood:
    Attached Files

Leave a comment:

• 13520972
    replied
    Em sai hộ khẩu thường trú mà sửa hoài không được là sao ạ ... A/c nào giúp với.

Leave a comment:

• minhvn
    replied
    Hi các em,
    Có một số lỗi các em cần lưu ý :
    - Số điện thoại có bạn nhập hơn 50 ký tự ::-s trường hợp này hơi lạ, bạn dùng số gì mà tận số ký tự lên kinh thế.
    - Địa chỉ ( Chỉ nhập thôn xóm, số nhà) 100ký tự vẫn không đủ cho các bạn là sao nhỉ?
    - Email là email cá nhân, email Trường cấp thì hệ thống sẽ tự động cập nhật.

Khi nhập các em lưu ý cái ghi chú của anh bên dưới và các điều trên đây bảo đảm sẽ ổn về hình thức cũng như tinh thần )

Leave a comment:

• 13520728
    replied
    help lỗi này với!

khi Khai báo lý lịch, em đánh bình thường sao khi tải file PDF về là có dòng này ở page đầu và phần thông tin sinh viên vậy. đã thử test lại nhìu lần và vẫn bị.

Định conver file ảnh để sữa mà dính cái xuống hàng xấu cái lý lịch.

Leave a comment:

• 13520009
    replied
    Originally posted by 13520700 View Post

thử đổi ở đây xem sao bạn: http://ctsv.uit.edu.vn/gxn/index.php/GiayXN/ThongTin
    Đổi ở http://ctsv.uit.edu.vn/gxn/index.php/GiayXN/ThongTin thì được, nhưng ở phần lý lịch vẫn không

Leave a comment:

• 13520009
    replied
    Đổi ở http://ctsv.uit.edu.vn/gxn/index.php/GiayXN/ThongTin thì được, nhưng ở phần lý lịch vẫn không

Leave a comment:

• Superdecu
    replied
    Các thầy ơi cho em hỏi, có phải sau khi em đã khai báo lý lịch trên student.uit.edu.vn/khaibaolilich rồi, em còn phải in ra theo mẫu đó, đem cho địa phương chứng nhận để nộp cho trường ko ạ. Em đang ở Quảng Ngãi, mà giấy báo của em thì ở Văn phòng Bộ - TP HCM. Mấy hôm nay em ko để ý, định 22/8 vào SG lấy giấy báo trúng tuyển rồi hãy khai báo luôn, nếu như thế thật thì chết em, vì ko lẽ giờ lại chạy vào SG lấy giấy báo, rồi lại chạy ngay về quê để chứng, sau đó lại chạy tiếp vào để nhập học:funny:, vì phải có giấy báo thi hoặc phiếu số 2 mới nhận đc giấy báo trúng tuyển, mà những thứ đó em đang giữ, nên cũng không thể nhờ người thân trong SG nhận giùm giấy báo rùi gửi về đc. Các thầy giải thích rõ giùm em với ạ

Leave a comment:

• 13520230
    replied
    Thầy cho em hỏi là ba em quên tên trường tiểu học (hồi đó chưa có cấp bằng tiểu học) rồi sau năm 75 đi làm thuê tứ xứ thì phải ghi làm sao ạ?

Leave a comment:

LHQC

Collapse
Working...
X