Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các thắc mắc về Khai báo Lí lịch cá nhân online

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 13520060
    replied
    các thông tin mặc định của e đúng hết rầu!
    phần thông tin cá nhân ghi sai một số lỗi mà sửa hoài nó vẫn vậy!

Leave a comment:

• minhvn
    replied
    Originally posted by 13520413 View Post
    xuât thân cung sai hết !! giơi tinh nữa!!! ngay cap giay chung minh!!! mong thầy giúp em với
    Em kiểm tra lại xem đã được chưa nhé, nhớ F5 vài lần, có thể nó bị cache.

Leave a comment:

• minhvn
    replied
    Originally posted by 13520996 View Post
    Trường hợp của em cũng bị giống như bạn trên đã hỏi, thầy giải quyết trường hợp này giúp em với
    Em cứ sửa và lưu lại thử em.
    Khi lưu lại thì file pdf sẽ được cập nhật, lúc đó em xem lại file , nhớ F5 vài lần cho nó load cái mới.
    Cảm ơn em.

Leave a comment:

• minhvn
    replied
    Originally posted by 13520445 View Post
    Cho em hỏi phần "thành tích khen thưởng" ở mục "BẢN THÂN SV" là đạt thàh tích hsg trong quá trình học hay hsg cấp Tp, QG...
    Em cứ liệt kê hết

Leave a comment:

• 13520445
    replied
    Cho em hỏi phần "thành tích khen thưởng" ở mục "BẢN THÂN SV" là đạt thàh tích hsg trong quá trình học hay hsg cấp Tp, QG...

Leave a comment:

• hiepnt
    replied
    Originally posted by superfire220 View Post
    Cho hỏi : Em vào Đoàn rồi mà quên ngày vào Đoàn thì sao ạ ? Mấy cái giấy chứng nhận vào Đoàn cũng bị thất lạc do chuyển nhà .
    Xin Cảm Ơn
    Nếu em không có giấy tờ chứng minh là Đoàn viên thì em cần kết nạp lại nên em không phải ghi vào mục trên.

Originally posted by 13521036 View Post
    Up, anh chị thầy cô nào giúp em với :sosad:
    Cần chữ ký của cha mẹ hoặc người bảo hộ.

Leave a comment:

• 13521036
    replied
    Originally posted by 13521036 View Post
    Cái phần "Cam đoan của gia đình về lời khai của sv" thì ba mẹ mình phải ghi gì vô ạ? Hay chỉ cần kí tên thôi? udency:
    Up, anh chị thầy cô nào giúp em với :sosad:

Leave a comment:

• superfire220
    replied
    Cho hỏi : Em vào Đoàn rồi mà quên ngày vào Đoàn thì sao ạ ? Mấy cái giấy chứng nhận vào Đoàn cũng bị thất lạc do chuyển nhà .
    Xin Cảm Ơn

Leave a comment:

• hiepnt
    replied
    Originally posted by Sangnguyen View Post
    em goi lại nhưng cũng không co ai nhấc máy:sweat:...ngày mốt em mới vào TP lấy giấy báo dc..làm xong còn phải gưi về quê xác nhận em sợ trước ngày 24 không kịp nộp cho nhà trường....e bị loại khỏi trường thì ....
    Giờ hành chính là sáng 8h-11g30 chiều 13g30-16g từ thứ 2 tới thứ 6. Hôm nay thứ 7 mà.

Leave a comment:

• 13520996
    replied
    Originally posted by maxz View Post
    Thầy ơi!
    Em gặp 1 số trục trặc về phần Sơ yếu lý lịch.
    Cách đây 2 ngày em đã khai xong và tải file PDF về. Nhưng vì 1 số lỗi nhỏ, em lên trang student.uit.edu.vn của trường để sửa thì gặp 1 số sự cố:

Giới tính của em là Nam nhưng lại bị fix thành Nữ.
    Khoa em trúng tuyển vào là Hệ Thống Thông Tin, lớp HTTT08, nhưng trên trang khai lý lịch lại là CNPM.
    [ATTACH=CONFIG]9063[/ATTACH]

Thành phần xuất thân, trước đó e chọn "Khác", nhưng khi e kiểm tra lại, nó trở thành "Cán bộ - Công viên chức"
    Em thường trú tại TPHCM, nhưng thông tin lại là An Giang, khi em sửa thì hệ thống báo lỗi:
    [ATTACH=CONFIG]9064[/ATTACH]
    [ATTACH=CONFIG]9065[/ATTACH]

Đây là thông tin giấy báo nhập học online của em, như giấy viết, em trúng tuyển ngành HTTT chứ không phải CNPM.
    [ATTACH=CONFIG]9066[/ATTACH]
    Trường hợp của em cũng bị giống như bạn trên đã hỏi, thầy giải quyết trường hợp này giúp em với

Leave a comment:

• 13521036
    replied
    Cái phần "Cam đoan của gia đình về lời khai của sv" thì ba mẹ mình phải ghi gì vô ạ? Hay chỉ cần kí tên thôi? udency:

Leave a comment:

• Sangnguyen
    replied
    Originally posted by hiepnt View Post
    Số đúng là 083 725 2002 hoặc 083 725 2004 line 116. Gọi trong giờ hành chính
    em goi lại nhưng cũng không co ai nhấc máy:sweat:...ngày mốt em mới vào TP lấy giấy báo dc..làm xong còn phải gưi về quê xác nhận em sợ trước ngày 24 không kịp nộp cho nhà trường....e bị loại khỏi trường thì ....

Leave a comment:

• hiepnt
    replied
    Originally posted by Sangnguyen View Post
    Em gọi vào sdt này nhiều lần nhưng không có ai nhấc máy...==! e học ở tp nên giấy báo gửi về Tp nhưng hộ khẩu thường trú em ờ Tỉnh...hiện giờ em đang ở tinh nên em muốn lấy pass đề làm lí lịch luôn.
    Số đúng là 083 725 2002 hoặc 083 725 2004 line 116. Gọi trong giờ hành chính

Leave a comment:

• Sangnguyen
    replied
    - Trường hợp sinh viên không nhận được giấy báo, muốn biết thông tin pass thì gọi điện thoại lên Trường qua SĐT 08.37352002 xin số 116 cung cấp một số thông tin cá nhân, nếu đúng sẽ được cấp pass. Và khai lý lịch sinh vien
    Chú ý: qui trình này được thực hiện sau ngày 15/08
    Em gọi vào sdt này nhiều lần nhưng không có ai nhấc máy...==! e học ở tp nên giấy báo gửi về Tp nhưng hộ khẩu thường trú em ờ Tỉnh...hiện giờ em đang ở tinh nên em muốn lấy pass đề làm lí lịch luôn.

Leave a comment:

• buidinhloctho123
    replied
    có một số lỗi phải xóa cookie đi mới được

Leave a comment:

LHQC

Collapse
Working...
X