Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thắc mắc về GDQP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thắc mắc về GDQP

Cho em hỏi là trường mình học 20 ngày quân sự.Vậy trong trung tâm GDQP có KTX ko?Nếu có thì ngoài KTX ĐHQG em có thể đăng ký KTX của trung tâm GDQP ko (chỉ ở 20 ngày)

Trong Trung tâm GDQP có KTX cho nội trú, bạn có thể đăng kí khi bắt đầu học tại trung tâm quốc phòng.
    Còn về vấn đề ở nội trú ra sao thì khi đăng kí bạn sẽ được biết.
    Ola:shock:la:choler:

Comment

Originally posted by imyoona View Post
      Cho em hỏi là trường mình học 20 ngày quân sự.Vậy trong trung tâm GDQP có KTX ko?Nếu có thì ngoài KTX ĐHQG em có thể đăng ký KTX của trung tâm GDQP ko (chỉ ở 20 ngày)
      Có ktx nhé em, ngoài ktx vẫn có thể đăng kí vào ở trong thời gian học, hết khóa học là đuổi ra cho khóa sau vào chứ :byebye:

Comment

giáo dục quốc phòng

cho em hỏi từ trường đến TTQP xa quá, em tới đó bằng gì, có xe bus tới đó không

Comment

Originally posted by 13520234 View Post
          Có tuyến bus nội bộ ĐHQG 109

Comment

Bạn nên tham khảo tuyến 99 và 33, ngoài ra tuyến 109 cũng có thể xem xét nếu bạn có vận may.
            Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Em có thể đi chuyến xe buýt đến khu B nhưng đến ngã 3 nhờ bác tài cho xuống, hình như là 99 và 33 thì phải.
              Lúc mới vào UIT :byebye:
              Học xong năm 1: :haha:
              Học xong năm 2: :sexy:
              Học xong năm 3: :baffle:

Comment

học quân sự chưa tới 1 tháng. 3 học phần đầu thi trắc nghiệm, học phần cuối thi thực hành; không đậu học phần nào bò tiền và thi lại học phần đó..

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X