Announcement

Collapse
No announcement yet.

Những điều cần lưu ý đối tân sinh viên Khóa 8 (2013)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Thầy ơi cho e hỏi, e đóng tiền qua ngân hàng được hai ngày rồi mà sao ở trên trang học phí chưa cập nhật vậy thầy, hay em nộp sai. Nếu tối nay vẫn chưa có thì em mai em cầm bản photo giấy nộp tiền của ngân hàng lên thay được không ạ ?

Comment

Originally posted by 13520311 View Post
      Thầy ơi cho e hỏi, e đóng tiền qua ngân hàng được hai ngày rồi mà sao ở trên trang học phí chưa cập nhật vậy thầy, hay em nộp sai. Nếu tối nay vẫn chưa có thì em mai em cầm bản photo giấy nộp tiền của ngân hàng lên thay được không ạ ?
      Em mang theo bản chính để kiểm tra.

Comment

cho em hỏi là em đã nộp tiền qua ngân hàng rồi và hôm qua em vào student.uit.edu.vn xem thấy trường cũng cập nhật là đóng học phí rồi nhưng hôm nay vào xem lại thấy là chưa đóng :surrender: vậy là sao ạ????

Comment

không đi khai giảng có dược ko ?

ngay mai đi khai giảng..vì lí do cá nhân nên e ko đi có đựơc ko?

Comment

cho em hỏi em đang ngoại trú ở khu vực Đại học Quốc Gia va giờ em muốn xin vào ở KTX có được không ạ? giờ làm đơn xin vào còn được nữa không? Nhưng em chưa photo giấy báo nhập học nữa,giờ em không biết đặng ký thế nào nữa:confuse:
            Last edited by 13520472; 03-09-2013, 10:30.

Comment

Originally posted by QuocTinh View Post
              cho e hỏi trong "Tuần Sinh hoạt Công dân-Sinh viên" đầu khóa.. có kiểm tra hay thi gì k ạ??
              co đấy bạn
              Last edited by 13520541; 03-09-2013, 12:19.

Comment

Originally posted by QuocTinh View Post
                cho e hỏi trong "Tuần Sinh hoạt Công dân-Sinh viên" đầu khóa.. có kiểm tra hay thi gì k ạ??
                ...................

Comment

thầy ơi cho em hỏi nếu em đăng kí ngoại trú trong khu đô thị DHQG để ở với anh em và có giấy xác nhận của địa phương thì nhà trường có cho ngoại trú không ạ/

Comment

Em mình mới vào trường. Đang xin giấy tạm hoãn nghĩa vụ quân sự, Không biết thủ tục làm đơn xin miễn giảm học phí có khó khăn lắm không . Vì tìm phòng trọ đã mệt rồi . gia đình vất vả nên muốn xin vay vốn, Mình ở đà lạt

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X