Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chưa có giấy báo nhập học cho tân sinh viên K8

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Chưa có giấy báo nhập học cho tân sinh viên K8

Tình hình là em có đứa em trúng tuyển vào khoa CNPM nhưng đến nay vẫn chưa nhận được giấy báo, ngày 24 đã nhập học rồi, mong thầy cô nào biết giải đáp giúp em

Không có giấy báo vẫn có thể vào nhập học cậu à.
    Mình cũng chưa có nè.

Comment

đặt tiêu đề dễ gây hiểu nhầm thế anh. Không nên dùng từ chỉ toàn bộ k8 để nói về rắc rối của số ít. Không có gì đâu chỉ góp ý thôi nhé !

Comment

Originally posted by 10520195 View Post
        Tình hình là em có đứa em trúng tuyển vào khoa CNPM nhưng đến nay vẫn chưa nhận được giấy báo, ngày 24 đã nhập học rồi, mong thầy cô nào biết giải đáp giúp em
        Chào em.

Trường chỉ gửi giấy báo về Sở GDDT, sau đó theo kênh như em nhận Giấy báo dự thi.

Về phía nhà trường thì ngay cả khi sinh viên muốn nhập học sớm mà chưa có giấy báo trường vẫn tiếp nhận và đã có rất nhiều người nhập học sớm rồi. Em còn hỏi gì nhà trường nữa không. EM có thể xem giấy báo nhập học ở trang web http://ts.uit.edu.vn và gọi ĐT về số 08.37252002 (xin số 116) để lấy password.
        Trân trọng
        Last edited by toannv; 22-08-2013, 09:38.

Comment

vậy các thủ tục tiếp theo có phức tạp lắm nếu chưa có giấy bao không? chẳng hạn như thủ tục xin giấy báo mới, vấn đề bên KTX....

Comment

Originally posted by 13520939 View Post
            vậy các thủ tục tiếp theo phức tạp lắm nếu chưa có giấy bao không? chẳng hạn như thủ tục xin giấy báo mới, vấn đề bên KTX....
            Không

.

Comment

mai nhập học rồi mà bản lỹ lich của em vẫn chưa dc gửi vào mai nhập học bổ sung sau dc k anh

Comment

Không có giấy báo thì vẫn nhập học được mà , năm ngoái em lên trường thì mới nhận giấy báo nhập học

Comment

bạn vào phòng 1b1 hay 1b gì gì đó xin cấp lại nha, tình hình là hồi sáng mình đc cấp lại đầu tiên :love:
                  :byebye: If life were predictable it would cease to be life, and be without flavor. :byebye:

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X