Announcement

Collapse
No announcement yet.

thắc mắc về visual studio

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• thắc mắc về visual studio

mấy anh chị cho em hỏi hiện nay trên dreampakr có rất nhiều phiên bản visual studio, em không biết cài bản nào cho hợp nữa (của em là windows 8.1 preview)
    anh chị nào biết có thể giúp em với.

Nên lấy bản Ultimate ấy là phiên bản đầy đủ nhất.Còn nếu muốn nhanh gọn lẹ thì lấy bản express xài cũng chẳng thiếu chức năng gì nếu ở mức cơ bản
    Phú quý vinh hoa như ảo mộng
    Tiền tài danh vọng tựa phù du....

Comment

à sẵn cho em hỏi tại sao e chọn visual studio ultimate rồi mà sao nó không có product key thế ạ?, thử test lại với bản pro lun cũng thế, nó không hiện key.....ai giúp em với

Comment

Originally posted by 13520761 View Post
        à sẵn cho em hỏi tại sao e chọn visual studio ultimate rồi mà sao nó không có product key thế ạ?, thử test lại với bản pro lun cũng thế, nó không hiện key.....ai giúp em với
        key visual được tích hợp sẵn rồi nhé em, cần chỉ cần cài là được

Comment

mình dùng bản Express 2010. Trong C#, sau khi xong 1 chương trình mình đóng gói nó nhưng trong phần Add New Project lại không có phần Other Project :cry: Giờ chắc phải tải bản Ultimate quá

Comment

em vào dreampark khong dc. làm sao vào giờ dây hả các anh chị

Comment

Originally posted by 13521079 View Post
              em vào dreampark khong dc. làm sao vào giờ dây hả các anh chị
              Lỗi tài khoản Dreamspark em thông báo tại Box Phòng dữ liệu, mô tả chi tiết lỗi. Trên forum topic nào nội dung đó, không đặt các câu hỏi kiểu tiện thể hỏi ké
              Last edited by hiepnt; 14-10-2013, 21:59.

Comment

à em có nghe thằng bạn ở trường KHTN nói là phiên bản visual studio 2013 có phần mở rộng khác với các phiên bản trước nên các phiên bản trước đọc không được đúng ko ạ? nếu đúng thì ko xong rùi, dùng làm j mà mắc người khác dùng giống mình mới xem file được.....có đúng zị ko ạ? cần mấy anh chị tư vấn giúp em với

Comment

vào đây tải visual studio 2012 ultimate:

còn key thì vào đây coi cách lấy từ dreampart:
                  Thưởng thức video và nhạc bạn yêu thích, tải nội dung do bạn sáng tạo lên và chia sẻ nội dung đó với gia đình, bạn bè cũng như mọi người trên YouTube.

Comment

Mới học thì cứ raw code đi, chả hiểu ôm cái đó vô làm gì cho nặng máy, ko biết có dùng hết 1% ko nữa =))

Comment

Originally posted by 13520761 View Post
                      mấy anh chị cho em hỏi hiện nay trên dreampakr có rất nhiều phiên bản visual studio, em không biết cài bản nào cho hợp nữa (của em là windows 8.1 preview)
                      anh chị nào biết có thể giúp em với.
                      Cái này thì bạn chờ đến tiết thực hành nhập môn lập trình, xem máy ở trường cài phiên bản nào thì cài theo. Nên là cài cùng phiên bản. Cô mình nói vậy.

Comment

Bạn nên dùng VS2010 cho nó chắc, VS2010 đã tích hợp đủ những thứ bạn cần ở năm nhất và năm 2 rồi. Cài mấy bản mới vô chỉ tốn ổ đĩa thôi chứ có cải thiện được gì đâu.
                        Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

LHQC

Collapse
                        Working...
                        X