Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thắc mắc dành cho thí sinh trúng tuyển vào lớp chất lượng cao

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 11520654
    replied
    Originally posted by hoangtukhoc View Post
    vậy học phí là ngày 14/8 nhập học phát là nộp 1 phát 13.5tr hay nộp từ từ đc ạ, có chia ra nộp từng đợt đc k ạ,
    bằng cấp chắc chắn có thêm chữ chất lượng cao chứ, em nghe nói hình như bằng chính quy mà
    Học phí đó đóng một lần nha em. Bằng cấp tất cả chương trình đều là chính quy. Khác ở chỗ trong bằng chương trình đại trà không ghi gì thêm, còn chất lượng cao sẽ ghi them là chương trình CLC. Em đang hiểu nhầm là chính quy với đại trà là một đúng không. Sự thật chính quy do trường cấp bao gồm luôn đại trà, chất lượng cao và chương trình tiên tiến. Nó phân biệt với chương trình liên kết (bằng do trường nước ngoài hợp tác với UIT cấp ).Nhưng hiện tại UIT chưa có chương trình liên kết.
    Thứ 2, bằng cấp chi là hình thức bên ngoài gõ cửa nhà tuyen dụng thôi. Quan trong là kiến thức mà e thụ hưởng từ các chương trình này quyết định e sẽ được nhận vào cty không.
    Last edited by 11520654; 01-08-2014, 12:21.

Leave a comment:

• 11520272
    replied
    vậy học phí là ngày 14/8 nhập học phát là nộp 1 phát 13.5tr hay nộp từ từ đc ạ, có chia ra nộp từng đợt đc k ạ,
    bằng cấp chắc chắn có thêm chữ chất lượng cao chứ, em nghe nói hình như bằng chính quy mà
    Đóng học phí 1 lần cho cả học kỳ luôn, bằng tốt nghiệp là bằng đại học chính quy.

Leave a comment:

• hoangtukhoc
    replied
    Originally posted by 13520189 View Post
    Nếu em muốn ngủ trưa thì kê 2 bàn lại với nhau mà nằm ngủ, còn cơm thì năm nay trường đổi canteen mới nên anh cũng chưa biết giá cả thế nào

Leave a comment:

• 13520189
    replied
    Originally posted by sockerzero View Post
    ĐBP chỗ nào ạ ? , mấy h tập trung xe chạy ạ ? , chương trình CLC có học nâng cao hơn + dạy tốt hơn lớp thường ko ạ ?
    ở ngã 4 ĐBP và Trương Định , xe chạy lúc 6g45, CLC học chương trình giống với lớp thường , nhưng giảng viên tốt hơn

Leave a comment:

• sockerzero
    replied
    xe đưa rước là em muốn đi thì phải đăng ký, miễn phí không có tốn tiền, xe chạy thẳng từ Điện Biên Phủ, em muốn đi thì phải ra đó tập trung
    ĐBP chỗ nào ạ ? , mấy h tập trung xe chạy ạ ? , chương trình CLC có học nâng cao hơn + dạy tốt hơn lớp thường ko ạ ?

Leave a comment:

• 13520189
    replied
    Originally posted by sockerzero View Post
    xe đưa rước có đóng tiền thêm ko a , hay trong tiền 13.550.000 HKI rùi ạ ?
    xe đưa rước là em muốn đi thì phải đăng ký, miễn phí không có tốn tiền, xe chạy thẳng từ Điện Biên Phủ, em muốn đi thì phải ra đó tập trung

Leave a comment:

• 13520189
    replied
    nghĩ trưa ở phòng máy lạnh có giường k anh, anh cơm ở trường giá ntn nhỉ ?
    Nếu em muốn ngủ trưa thì kê 2 bàn lại với nhau mà nằm ngủ, còn cơm thì năm nay trường đổi canteen mới nên anh cũng chưa biết giá cả thế nào

Leave a comment:

• sockerzero
    replied
    Ưu đãi thì có thêm 1 số cái như:
    +Nếu em nhà ở TP thì em có thể đi xe trường để tiết kiệm thơi gian đi lại , thay vì đi xe bus tốn nhiều thời gian hơn
    +Em được nghỉ trưa trong phòng máy lạnh , thay vì lang thang bên ngoài buổi trưa
    +Bằng cấp thì có ghi thêm chữ CLC ( 1 cô trên phòng đào tạo nói anh )
    +Được đi tham quan 1 số công ty phần mềm chẳng hạn như Global Cybersoft như HK vừa rùi
    +Tham gia team building do nhà trường tổ chức
    +Rồi phòng thực hành máy xịn
    Do anh mới học hết năm 1 nên chỉ biết được nhiêu đó
    xe đưa rước có đóng tiền thêm ko a , hay trong tiền 13.550.000 HKI rùi ạ ?

Leave a comment:

• hoangtukhoc
    replied
    Ưu đãi thì có thêm 1 số cái như:
    +Nếu em nhà ở TP thì em có thể đi xe trường để tiết kiệm thơi gian đi lại , thay vì đi xe bus tốn nhiều thời gian hơn
    +Em được nghỉ trưa trong phòng máy lạnh , thay vì lang thang bên ngoài buổi trưa
    +Bằng cấp thì có ghi thêm chữ CLC ( 1 cô trên phòng đào tạo nói anh )
    +Được đi tham quan 1 số công ty phần mềm chẳng hạn như Global Cybersoft như HK vừa rùi
    +Tham gia team building do nhà trường tổ chức
    +Rồi phòng thực hành máy xịn
    Do anh mới học hết năm 1 nên chỉ biết được nhiêu đó
    nghĩ trưa ở phòng máy lạnh có giường k anh, anh cơm ở trường giá ntn nhỉ ?

Leave a comment:

• hoangtukhoc
    replied
    Originally posted by hiepnt View Post
    Post#1 đã trả lời rồi nhé em
    cho em hỏi với ạ, !

Leave a comment:

• hiepnt
    replied
    Originally posted by phamkimdat View Post
    em duoc co 26d! theo thông báo của trường là em dự kiến pn đã trúng tuyển vào CLC của trường ngành HTTT! vậy cho em hỏi nếu em nộp đơn sang CLC ngành kỹ thuật phần mềm có duok ko ạ?em xin cảm ơn!
    Post#1 đã trả lời rồi nhé em

Leave a comment:

• phamkimdat
    replied
    em duoc co 26d! theo thông báo của trường là em dự kiến pn đã trúng tuyển vào CLC của trường ngành HTTT! vậy cho em hỏi nếu em nộp đơn sang CLC ngành kỹ thuật phần mềm có duok ko ạ?!và trên thông báo la hết hạn vào ngày 21/8!vậy em có thể đi sớm hơn hay đi vào 11/8 ạ! bên phòng đào tạo có chấp nhận chuyện không hay còn xét gì nữa ko ?xin cảm ơn!
    Last edited by phamkimdat; 04-08-2014, 14:11.

Leave a comment:

• hiepnt
    replied
    Originally posted by latlat234 View Post
    Em thi được 26đ vậy có chắc ăn đậu lớp CLC không ạ ? Mai có điểm chuẩn rồi nên lo quá
    Originally posted by lkbmagic2071 View Post
    Cho em hỏi lớp CLC có giới hạn sĩ số không ạ, vì em rất yêu thích ngành KTPM, cũng tại sợ rớt nên em không dám thi bây giờ em được 30đ, em muốn hỏi nếu xét vào CLC thì cơ hội đậu có cao không ạ ?
    Lớp CLC có giới han sỉ số tuy nhiên cũng ít SV theo học vì học phí tương đối cao nên các ban xin xét tuyển đa phần đều đạt.

Leave a comment:

• lkbmagic2071
    replied
    Cho em hỏi lớp CLC có giới hạn sĩ số không ạ, vì em rất yêu thích ngành KTPM, cũng tại sợ rớt nên em không dám thi bây giờ em được 30đ, em muốn hỏi nếu xét vào CLC thì cơ hội đậu có cao không ạ ?

Leave a comment:

• latlat234
    replied
    Em thi được 26đ vậy có chắc ăn đậu lớp CLC không ạ ? Mai có điểm chuẩn rồi nên lo quá

Leave a comment:

LHQC

Collapse
Working...
X