Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thông báo nhập học dành cho Tân sinh viên khóa 2014

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• theo thông tn được biết thì giấy báo nhập học online chỉ mới đang thử nghiệm,chưa hoàn chỉnh, vì thế các em chỉ nên xem và ko đăng nhập, ko làm gì khác hết nhé, cũng ko phau tin thth776TienthangColdRain

Comment

• Originally posted by Tienthang View Post
      Có giấy báo online rồi nhé mọi người
      vào đâu xem vậy bạn !

Comment

• em nên đi đúng giờ, 11h, 12h là giờ thầy cô nghỉ trưa hoặc các bạn làm thủ tục ca sáng
        chia ca để tránh ùn tắc
        Originally posted by ColdRain View Post
        Trên giấy báo online có nói em làm thủ tục lúc 13h00 ngày 14/08/2014
        Vậy em làm ngày 11 hoặc 12 thì có được không ?

Comment

• May mà kịp chụp lại được cái giấy báo. Nhìn cái giấy báo cái nó lâng lâng gì đâu

Comment

• Originally posted by honghai2196 View Post
            May mà kịp chụp lại được cái giấy báo. Nhìn cái giấy báo cái nó lâng lâng gì đâu
            cho mình xin link vào với, bố mẹ cứ hỏi mãi thôi

Comment

• Originally posted by hoangtukhoc View Post
              Bị khoá lại rồi bạn. Hồi nãy có mở mà giờ lock rồi. Chắc chiều tối mới xem được

Comment

Link đang thử nghiệm bạn ơi, trường đóng rồi, đợi tí nữa ra chính thức luôn rồi hãy xem

Comment

• Originally posted by thth776 View Post
                  Link đang thử nghiệm bạn ơi, trường đóng rồi, đợi tí nữa ra chính thức luôn rồi hãy xem
                  thì cho mình xin cái link trc đi bạn. Tí nữa có r xem luôn.

Comment

Bị khoá lại rồi bạn. Hồi nãy có mở mà giờ lock rồi. Chắc chiều tối mới xem được
                    xem trên trang nào vậy, pạn dùng google chore à, ấn ctrl + H nó hiện lịch sử duyệt web á

Comment

xem trên trang nào vậy, pạn dùng google chore à, ấn ctrl + H nó hiện lịch sử duyệt web á
                      không có lịch sử được nha bạn. cái đó phải vào trang giấy báo rồi nhập đầy đủ SBD và CMND mới được xem. Không xem bằng lịch sử trở lại được. Vì có thông tin tài khoản và mật khẩu sinh viên. Tránh trường hợp đánh cắp tài khoản mà đăng kí học phần bậy bạ

Comment

• Khi nào xem lại được nhỉ mình out mất rồi

Comment

• Em xin hỏi 2 việc:

1)Ở mục 6 lý lich sinh viên trong phần "Hướng dẫn làm hồ sơ nhập học" thì em chỉ cần khai báo trên web "khaibaolylich" thôi là xong đúng không ạ?

2)Trong "Đơn đăng ký ở ngoại trú", cuối đơn có phần "Kèm theo :Giấy đăng ký tạm trú tại địa chỉ (5)". Em xin hỏi là nếu không có giấy đăng ký tạm trú ( do em đang thường trú ở HCM, cũng thuận tiện việc theo học tại trường) thì có cần giấy tờ gì khác ví dụ như bản photo hộ khẩu không ạ?

Em cám ơn!

Comment

không có lịch sử được nha bạn. cái đó phải vào trang giấy báo rồi nhập đầy đủ SBD và CMND mới được xem. Không xem bằng lịch sử trở lại được. Vì có thông tin tài khoản và mật khẩu sinh viên. Tránh trường hợp đánh cắp tài khoản mà đăng kí học phần bậy bạ
                            vào chổ tra cứu điểm thi hả pạn ?

Comment

• Originally posted by danx123 View Post
                              Em xin hỏi 2 việc:

1)Ở mục 6 lý lich sinh viên trong phần "Hướng dẫn làm hồ sơ nhập học" thì em chỉ cần khai báo trên web "khaibaolylich" thôi là xong đúng không ạ?

2)Trong "Đơn đăng ký ở ngoại trú", cuối đơn có phần "Kèm theo :Giấy đăng ký tạm trú tại địa chỉ (5)". Em xin hỏi là nếu không có giấy đăng ký tạm trú ( do em đang thường trú ở HCM, cũng thuận tiện việc theo học tại trường) thì có cần giấy tờ gì khác ví dụ như bản photo hộ khẩu không ạ?

Em cám ơn!
                              Bạn có ảnh không gửi qua inbox cho mình xem lại cái mình out giờ muốn xem không xem được

Comment

• Do topic này quá nhiều nên Tôi lập lại topic khác.
                                Các bạn hỏi xem tiếp ở http://forum.uit.edu.vn/threads/47179
                                Last edited by toannv; 02-08-2014, 18:15.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X