Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thông báo nhập học dành cho Tân sinh viên khóa 2014

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

cho em hỏi, em đã hoàn thành tuần sinh hoạt cd sv ở trường khác rồi và có giấy chứng nhận thì có phải đi nữa ko?

Comment

Originally posted by princeofwarcraft View Post
      cho em hỏi, em đã hoàn thành tuần sinh hoạt cd sv ở trường khác rồi và có giấy chứng nhận thì có phải đi nữa ko?
      Chào em!
      Mỗi trường sẽ có những qui định khác nhau. Do đó, em phải tham dự tuần sinh hoạt vì nội dung sinh hoạt liên quan đến việc học tập tại trường ĐH CNTT
      Last edited by toannv; 31-07-2014, 23:45.

Comment

Vậy là ngày mai có giấy báo nhập học trên web trường phải không Thấy ^_^.......hóng quá ^_^ :happy::salute:

Comment

em có mấy tấm ảnh 3x4 với 4x6 chụp hồi lớp 12, giờ có phải chụp lại ko ạ ?

Comment

E nghe nói học chương trình CLC có xe trường đưa rước phải ko ạ ? , cần đóng thêm tiền hay đã tính trong 13.550.000 rùi ạ ?

Comment

anh đã trả lời cho em bên chủ đề bên kia rùi :sogood:

Comment

Originally posted by Liona96 View Post
                Vậy là ngày mai có giấy báo nhập học trên web trường phải không Thấy ^_^.......hóng quá ^_^ :happy::salute:
                Theo thông tin hành lang thì cỡ chiều mai sẽ có giấy online. Tuy nhiên các bạn có thể xem các nội dung cần chuẩn bị ở #1.

Originally posted by AloneStar View Post
                em có mấy tấm ảnh 3x4 với 4x6 chụp hồi lớp 12, giờ có phải chụp lại ko ạ ?
                Được với điều kiện là hình đó giống em ngoài đời :-)

Comment

"Tuần sinh hoạt công dân sinh viên đầu khóa 18/8/2014 - 22/8/2014. ( Bắt buộc) "
                  Cái này ngày nào cũng phải đi hay chỉ đi một ngày thôi ạ???

Comment

Originally posted by nhatcuong View Post
                    "Tuần sinh hoạt công dân sinh viên đầu khóa 18/8/2014 - 22/8/2014. ( Bắt buộc) "
                    Cái này ngày nào cũng phải đi hay chỉ đi một ngày thôi ạ???
                    Cái này là cả 1 tuần sinh hoạt gồm nhiều ngày liên tục, nên bắt buộc tham gia đầy đủ.
                    When we are young, work to learn, NOT to earn.
                    E: ninhho At outlook dot com
                    M: +8490 3000 670

Comment

• Vậy là chắc chắn k cần bắt buộc p có sổ đoàn p k ạ ,e mất rồi nếu k cần thì khỏi làm lại ,chắc chắn chứ lên đây lại đòi thì p chạy về quê xa lắm .tks thầy ạ

Comment

• Originally posted by toannv View Post

Được với điều kiện là hình đó giống em ngoài đời :-)
                        áo trắng nền xanh được không thầy

Comment

• Originally posted by hiepnt View Post
                          I. CÁC MỐC THỜI GIAN
                          [B][SIZE=4]
                          [B]II. CÁC GIẤY TỜ CẦN CHUẨN BỊ
                          5. Bản sao trích lục giấy khai sinh (không chấp nhận bản photo công chứng).
                          * Theo mẫu TP/HT-2010-KS.1.a (TT số: 08.a/2010/TT-BTP)
                          Hình ảnh mẫu bản sao giấy khai sinh

12. Giấy chứng nhận sức khỏe (theo qui định tại thông tư 14/2013/TT-BYT) Mẫu giấy:[ATTACH]13668[/ATTACH] .
                          Thí sinh khám sức khỏe tại các bệnh viện tuyển huyện trở lên. Năm 2014 trường không tố chức khám sức khỏe tập trung như các năm trước
                          Dạ thầy cho em hỏi 2 chuyện
                          Bản sao trích lục giấy khai sinh làm ở đâu, có phải là đi trích lục xong rồi photo lại hay sao thầy? Tại em thấy từ "bản sao" hơi khó hiểu
                          Giấy chứng nhận sức khỏe là em phải khám theo mẫu nào, em sinh ngày 17/08/1996 vậy thì em phải khám theo mẫu dưới 18 tuổi hay lớn hơn hoặc bằng 18 tuổi vậy thầy?

Comment

• Cho em hỏi phần:
                            - Kiểm tra đầu vào Tiếng Anh ngay sau khi làm thủ tục nhập học. ( Bắt buộc)

Bắt đầu kiểm tra khi nào mà dạng đề như thế nào ạ? Em xin cám ơn trước ạ!

Comment

• Originally posted by sockerzero View Post
                              E nghe nói học chương trình CLC có xe trường đưa rước phải ko ạ ? , cần đóng thêm tiền hay đã tính trong 13.550.000 rùi ạ ?
                              Em sẽ được đi chung xe đưa rước cán bộ trường.

Originally posted by mckunst View Post
                              Vậy là chắc chắn k cần bắt buộc p có sổ đoàn p k ạ ,e mất rồi nếu k cần thì khỏi làm lại ,chắc chắn chứ lên đây lại đòi thì p chạy về quê xa lắm .tks thầy ạ
                              Đã nói là ( Nếu có) mà em :tire:

Originally posted by thth776 View Post
                              Dạ thầy cho em hỏi 2 chuyện
                              Bản sao trích lục giấy khai sinh làm ở đâu, có phải là đi trích lục xong rồi photo lại hay sao thầy? Tại em thấy từ "bản sao" hơi khó hiểu
                              Giấy chứng nhận sức khỏe là em phải khám theo mẫu nào, em sinh ngày 17/08/1996 vậy thì em phải khám theo mẫu dưới 18 tuổi hay lớn hơn hoặc bằng 18 tuổi vậy thầy?
                              Em mang khai sinh bản gốc ra xã/ phường yêu cầu làm bản sao họ sẽ làm cho em ( Mẫu có kèm trong thông báo).
                              Em khám theo mẫu dành cho người 18 tuổi, nói là để đi học ĐH.

Originally posted by tranminhan1995 View Post
                              Cho em hỏi phần:
                              - Kiểm tra đầu vào Tiếng Anh ngay sau khi làm thủ tục nhập học. ( Bắt buộc)

Bắt đầu kiểm tra khi nào mà dạng đề như thế nào ạ? Em xin cám ơn trước ạ!
                              Sau khi làm thủ tục nhập học xong em sẽ được vào phòng máy và làm trắc nghiệm trên máy tính.
                              Cấu trúc để cũng tương tự đề thi đại học không có nghe, nói và viết bài luận.

Comment

• cho em hỏi sau khi làm thủ tục nhập học xong rồi thì đã có thẻ Sv chưa ạ?

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X