Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thông báo nhập học dành cho Tân sinh viên khóa 2014

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by bkuma003 View Post
    Cho em hỏi giờ giới nghiêm 23h nghĩa là sau 23h thì không được ra vào ktx nữa à? Vậy mà em cứ nghĩ đời sinh viên đi nhậu 2 3 giờ sáng về. :dreaming:
    Ktx có cho kéo mạng không, hay có wifi không?

Với lại anh giải thích dùm em đoạn trên được không?
    Giờ mờ của KTX từ 5h00 đến 23h00 ngoài thời gian trên sinh viên ra vào phải khai báo với bảo vệ KTX.
    KTX có cung cấp wifi và mạng dây.
    Khu vực đô thi ĐHQG là nơi có tình hình an ninh phức tạp, nhất là về đêm nên nhà trường khuyến cáo sinh viên vào ở KTX. Ngoài ra một số khu trọ trong khu đô thị ĐHQG là xây dựng lấn chiếm trái phép nên có thể bị cưỡng chế bất cứ lúc nào.
    Last edited by hiepnt; 31-07-2014, 09:31.

Comment

5. Bản sao trích lục giấy khai sinh (không chấp nhận bản photo công chứng).
      * Theo mẫu TP/HT-2010-KS.1.a (TT số: 08.a/2010/TT-BTP)
      Hình ảnh mẫu bản sao giấy khai sinh http://idoc.vn/images/docs/536e42ef8...an-sao-moi.png
      Bản sao trích lục này có cần mới làm trong 1 tháng không ạ?
      E có bản sao theo mẫu này TP/HT-2010-KS.1.a, nhưng làm lâu rồi ạ, không biết có được không. Nghe có anh nói phải là bản trích lục mới trong vòng 1 tháng

Comment

cho em hỏi là theo thông báo là dự kiến bạn đã trúng tuyển vào chương trình chất lượng cao HTTT? em thấy kỹ thuật phần mềm cũng điểm như vậy!vậy em có thể đăng kí ngành đó được không ạ? xin cảm ơn!!

Comment

Cho em hỏi có chứng chỉ quân sự rồi thì không phải đóng phí học quân sự phải không ? Thời gian học quân sự của trường mình là khi nào ạ ?

Comment

cho e hỏi cái đăng kí ct clc qua mạng là đk xong in cái mẫu xuống rồi nhập học đem đến nộp hay sao ah? 3 nv đk cùng 1 ngành có đc k>

Comment

Cho em hỏi hiện nay em muốn nhận giấy báo nhập học tại trường thì làm như thế nào ạ (em là thí sinh tự do, nộp hồ sơ tại cơ quan đại diện bộ GD) ?, Vì địa chỉ nơi em ghi em hay thường xuyên vắng mặt nên muốn lên trường nhận luôn cho tiên có được không vậy ?

Comment

Originally posted by PrimeStar View Post
                E có bản sao theo mẫu này TP/HT-2010-KS.1.a, nhưng làm lâu rồi ạ, không biết có được không. Nghe có anh nói phải là bản trích lục mới trong vòng 1 tháng
                Không có qui định mới trong vòng 1 tháng. Em yên tâm.

Originally posted by phamkimdat View Post
                cho em hỏi là theo thông báo là dự kiến bạn đã trúng tuyển vào chương trình chất lượng cao HTTT? em thấy kỹ thuật phần mềm cũng điểm như vậy!vậy em có thể đăng kí ngành đó được không ạ? xin cảm ơn!!
                Lớp CLC của KTPM chứ em. Em có thể đổi qua CLC ở CNPM, mẫu đơn ở http://tuyensinh.uit.edu.vn/tin-tuc-...-nam-2014.html

Originally posted by phucrua831 View Post
                Cho em hỏi có chứng chỉ quân sự rồi thì không phải đóng phí học quân sự phải không ? Thời gian học quân sự của trường mình là khi nào ạ ?
                Em kiểm tra chứng chỉ đó có phù hợp với trình độ ĐH ko? Nếu phù hợp thì em cứ đóng đủ, khi đi nhập học em sẽ được nhận lại. Thời gian học QS của khóa 2014 là sau thi giữa HK1, tức là cỡ 20/10/2014

Originally posted by Linh Nguyen View Post
                cho e hỏi cái đăng kí ct clc qua mạng là đk xong in cái mẫu xuống rồi nhập học đem đến nộp hay sao ah? 3 nv đk cùng 1 ngành có đc k>
                Em coi link http://tuyensinh.uit.edu.vn/tin-tuc-...n-sinh-uit/208
                Em có thể đăng ký online mà, bản giấy nộp khi nhập học

Originally posted by lkbmagic2071 View Post
                Cho em hỏi hiện nay em muốn nhận giấy báo nhập học tại trường thì làm như thế nào ạ (em là thí sinh tự do, nộp hồ sơ tại cơ quan đại diện bộ GD) ?, Vì địa chỉ nơi em ghi em hay thường xuyên vắng mặt nên muốn lên trường nhận luôn cho tiên có được không vậy ?
                Theo nguyên tắc em nộp hồ sơ ở đâu sẽ nhận được giấy báo ở đó.
                Tuy nhiên, em có thể xem giấy báo trên mạng vào ngày 01/08. Khi nhập học, em chưa cần nộp giấy báo nhập học.

Comment

Originally posted by PrimeStar View Post
                  Không có qui định nào buộc nhận bán sao không quá 1 thảng cả em à. Chỉ cần đd9ng1 mẫu là được. Giấy tờ nào có yêu cầu thời hạn trường sẽ có thông báo.

Originally posted by phamkimdat View Post
                  Em xem các tổng hợp câu hỏi tại topic: http://forum.uit.edu.vn/threads/46952

Originally posted by phucrua831 View Post
                  Em đóng các phí bình thường sau đó làm đơn cho phòng đào tạo xin hoàn phí. Thời gian học quân sự dự kiến sau khi sinh viên thi giữa kỳ tức khoảng tháng 10

Originally posted by Linh Nguyen View Post
                  Originally posted by lkbmagic2071 View Post

Comment

Cho em hỏi "Giấy giới thiệu sinh hoạt Đoàn, Đảng" là gì vậy ạ???

Comment

Originally posted by nhatcuong View Post
                      Cho em hỏi "Giấy giới thiệu sinh hoạt Đoàn, Đảng" là gì vậy ạ???
                      Sổ Đoàn đó em, trong đó có phiếu chuyển sinh hoạt Đoàn

Comment

À à.... em thấy rồi....

Comment

Originally posted by hayhay4u
                          Cho em hỏi trường là xét tuyển ạ
                          Trường thi tuyển theo kỳ thi 3 chung của bộ GDĐT.

Comment

cho e hỏi trường mình có cho nấu ăn ở ktx k ạ?

Comment

Originally posted by wizardragon96 View Post
                              cho e hỏi trường mình có cho nấu ăn ở ktx k ạ?
                              không nha bạn, chỉ cho nấu mì gói thôi

Comment

Cho em giấy khám sức khỏe có bắt buộc ko a và ngày 1/8 là có giấy báo nhập học chính thức trên web đúng ko ạh ??

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X