Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thông báo nhập học dành cho Tân sinh viên khóa 2014

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by shinichikl11 View Post
    Cho em giấy khám sức khỏe có bắt buộc ko a và ngày 1/8 là có giấy báo nhập học chính thức trên web đúng ko ạh ??
    giấy khám sức khỏe là bắt buộc, mình cũng nghe nói 1/8 là có giấy báo nhập học online. cứ chờ đi 11.8 mới bắt đầu làm thủ tục mà

Comment

Các ban tân sinh viên chú ý:
      - Các giấy tờ nào có ( Nếu có) thì có cũng được, không có không sao.
      - Các giấy tờ còn lại là BẮC BUỘC.
      các ban nên đọc kỹ bài hướng dẫn hồ sơ trước khi hỏi.

Comment

e nghe nói là sổ đoàn là bắt buộc nhưng trên bài bảo là nếu có ai đính chính chắc giúp e với

Comment

Originally posted by tanphat1309 View Post
          e nghe nói là sổ đoàn là bắt buộc nhưng trên bài bảo là nếu có ai đính chính chắc giúp e với
          Thông báo ở đây là chính thức nha em. Nếu em không phải Đoàn viên thì sao mà có Sổ Đoàn để nộp mà bắt buộc.

Comment

Sổ Đoàn chỉ bạn nào có kết nạp Đoàn rồi mới có chứ bạn. Chưa kết nạp thì lấy sồ đâu ra mà nộp. Nên mục sổ Đoàn là ko bắt buộc.
            When we are young, work to learn, NOT to earn.
            E: ninhho At outlook dot com
            M: +8490 3000 670

Comment

Cho em hỏi trường mình kiểm tra tiếng anh theo chuẩn nao vậy ạ, có đề mẫu không?

Comment

Originally posted by phucrua831 View Post
                Cho em hỏi trường mình kiểm tra tiếng anh theo chuẩn nao vậy ạ, có đề mẫu không?
                Cơ bản thôi bạn ơi. Làm bài trên đề thi luôn không được cầm về nên không có đề mẫu đâu. Mà đừng lo, cứ làm hết sức mình .

Comment

Originally posted by baodiemdh View Post
                  Bắt buộc hình chụp trên nền trắng hả thầy
                  Áo trắng luôn được không thầy!

Comment

Không cần sổ đoàn hả thầy ???

Comment

cho em hỏi là phần sổ khám sức khỏe e thấy trong mẫu download về có quá nhiều mục k thể khám kịp được. vậy thì sổ khám có bắt buộc phải giống trong bản mẫu đó k ạ??

Comment

cho em hỏi là phần sổ khám sức khỏe e thấy trong mẫu download về có quá nhiều mục k thể khám kịp được. vậy thì sổ khám có bắt buộc phải giống trong bản mẫu đó k ạ??
                        ra bv nói khám sức khỏe đi làm thì người ta khám cho.bộ bạn định đi từng khoe khám lẻ tẻ à :sexy::sexy:

Comment

Originally posted by mckunst View Post
                          ra bv nói khám sức khỏe đi làm thì người ta khám cho.bộ bạn định đi từng khoe khám lẻ tẻ à :sexy::sexy:
                          chèn ơi tại thấy cái mẫu trong thông báo dài quá :v sợ

Comment

Originally posted by mckunst View Post
                            Không cần sổ đoàn hả thầy ???
                            Thông báo ghi rõ là ( Nếu có ) mà em.

Đó là mẫu chung thôi em , em cứ báo BS khám nhập học họ sẽ bỏ bớt mấy cái xét nghiệm.

Comment

a/c ơi , chương trình chất lượng cao với học phí tương đương giành cho kỹ thuật phần mềm , vậy em cũng đóng 4.300.000đ phải ko ạ ? , tại em thấy nó ghi " với học phí tương đương " nên mới đăng ký , nếu học phí cao wa em sợ ko học nổi

Comment

Originally posted by sockerzero View Post
                                a/c ơi , chương trình chất lượng cao với học phí tương đương giành cho kỹ thuật phần mềm , vậy em cũng đóng 4.300.000đ phải ko ạ ? , tại em thấy nó ghi " với học phí tương đương " nên mới đăng ký , nếu học phí cao wa em sợ ko học nổi
                                Chào em ngay trong phần ghi chú có ghi Đối với lớp Chất lượng cao là 13.550.000 VNĐ

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X