Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tìm giúp tên bài hát

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tìm giúp tên bài hát

Hi các bạn. Các bạn có biết tên của bài hát này không?
    MediaFire is a simple to use free service that lets you put all your photos, documents, music, and video in a single place so you can access them anywhere and share them everywhere.

Thanks!

Originally posted by longnt View Post
    MediaFire is a simple to use free service that lets you put all your photos, documents, music, and video in a single place so you can access them anywhere and share them everywhere.

Thanks!
    Có vẻ như là nhạc của Yanni hoặc Kitaro, nhưng nhất thời không nhớ ra là ông nào, bài nào cụ thể. Mai anh có trên trường không em chép cho anh nguyên discography của 2 ông anh về nghe từng bài D:

Comment

cái này trong giới thiệu chương trình của VTV3 mà ?

Comment

Originally posted by 10520213 View Post
        cái này trong giới thiệu chương trình của VTV3 mà ?
        Nhạc của ai sở hữu thì cũng phải có tên tác giả và có gốc gác chứ em. Quyền nhân thân của tác giả là quyền cơ bản mà.

Thanks!
        Tìm ra rồi, nó là bài Hikari no Mai, trong album Full moon story của Kitaro

Cần thì mai em chép cho

Comment

@Truonganpn: Thanks em. Mah a nghe bài này thấy ko giống "hikari no mai" của Kitaro lắm.

Comment

@Truonganpn: Thanks em. Mah a nghe bài này thấy ko giống "hikari no mai" của Kitaro lắm.
            Nó từa tựa, chắc tại nghe nhiều bài quá em quáng rồi thôi chúc anh tìm may mắn vậy .

Comment

Có trang web up 1 đoạn nhạc lên, nó nghe giai điệu rồi tự tên bài hát cho luôn.
              Bữa mới giúp thằng nhóc kia tìm được bài tiếng Hoa mà của năm 2007 :P
              P/s: cụ thể là trang này http://www.midomi.com/
              U |\| 5 ---- MORE THAN TALK

Comment

Originally posted by 07520072 View Post
                Có trang web up 1 đoạn nhạc lên, nó nghe giai điệu rồi tự tên bài hát cho luôn.
                Bữa mới giúp thằng nhóc kia tìm được bài tiếng Hoa mà của năm 2007 :P
                P/s: cụ thể là trang này http://www.midomi.com/
                Mấy năm trước có biết tới trang web này rồi mà chưa thử bao giờ, để bữa nào thử hàng xem. Thanks!

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X