Announcement

Collapse
No announcement yet.

HỎI NHANH ĐÁP GỌN về cách ghi LÝ LỊCH SINH VIÊN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

em ở Quảng Bình...mọi giấy tờ đều có ghi là huyện Quảng Trạch.nhưng vào tháng 6, huyện Quảng Trạch đã lên thành Thĩ xã Ba Đồn cho nên đến UBND nếu mình ghi như trong CMND hoặc hộ khẩu (Quảng Trạch) thì xã họ bắt phải ghi là THỊ XÃ BA ĐỒN họ mới chịu đóng dấu cho mình..vậy em phải làm sao đây ạ ???

Comment

Originally posted by 14520134 View Post
      Khuyết tật thuộc đối tượng nào vậy ad?
      Khi dự thi, em ghi đối tượng nào thì bây giờ em chọn đối tượng đó.

Comment

Originally posted by 14520288 View Post
        em ở Quảng Bình...mọi giấy tờ đều có ghi là huyện Quảng Trạch.nhưng vào tháng 6, huyện Quảng Trạch đã lên thành Thĩ xã Ba Đồn cho nên đến UBND nếu mình ghi như trong CMND hoặc hộ khẩu (Quảng Trạch) thì xã họ bắt phải ghi là THỊ XÃ BA ĐỒN họ mới chịu đóng dấu cho mình..vậy em phải làm sao đây ạ ???
        Em ghi THỊ XÃ BA ĐỒN.

Comment

Hình 4x6 có cần phải nền trắng không ạ?
          My blog: http://niviki.com

Comment

Originally posted by toannv View Post
            Em ghi THỊ XÃ BA ĐỒN.
            nếu ghi như vậy thì mọi thông tin sẽ không khớp với trong chứng minh nhân dân không khớp với học bạ.sổ hộ khẩu và các giấy tờ khác có được không ạ ?? và trong chỗ khai báo lí lịch ở mục chọn huyện của tỉnh Quảnh Bình vẫn chưa có mục dành cho Thị xã Ba Đồn chỉ có mục huyện Quảng Trạch thôi...em phải làm sao đây ạ ?? giấy báo sức khỏe bắt buộc phải dùng mẫu của trường hay dùng mẫu ngoài của bệnh viện được không ạ ??

Comment

Originally posted by 14520429 View Post
              Hình 4x6 có cần phải nền trắng không ạ?
              Hình 4X6 giống như hình 3x4. Chỉ khác về kích thước.

nếu ghi như vậy thì mọi thông tin sẽ không khớp với trong chứng minh nhân dân không khớp với học bạ.sổ hộ khẩu và các giấy tờ khác có được không ạ ??
              Được em.

trong chỗ khai báo lí lịch ở mục chọn huyện của tỉnh Quảnh Bình vẫn chưa có mục dành cho Thị xã Ba Đồn chỉ có mục huyện Quảng Trạch thôi...em phải làm sao đây ạ
              Trường sẽ cập nhật.

giấy báo sức khỏe bắt buộc phải dùng mẫu của trường hay dùng mẫu ngoài của bệnh viện được không ạ ??
              Giấy chứng nhận sức khỏe em dùng theo mẫu theo qui định tại thông tư 14/2013/TT-BYTcủa Bộ Y tế (Bệnh viện cũng cùng mẫu này, và Trường cũng dùng mẫu này)

Comment

nếu ghi như vậy thì mọi thông tin sẽ không khớp với trong chứng minh nhân dân không khớp với học bạ.sổ hộ khẩu và các giấy tờ khác có được không ạ ?? và trong chỗ khai báo lí lịch ở mục chọn huyện của tỉnh Quảnh Bình vẫn chưa có mục dành cho Thị xã Ba Đồn chỉ có mục huyện Quảng Trạch thôi...em phải làm sao đây ạ ?? giấy báo sức khỏe bắt buộc phải dùng mẫu của trường hay dùng mẫu ngoài của bệnh viện được không ạ ??
                Đã bổ sung Thị xã Ba Đồn xong.

Comment

cho em hỏi khi in lý lich sinh viên thì mình in ra 1 mặt giấy A4 hay 2 mặt giấy A4 ?

Comment

cho e hỏi là nếu ba em đã mất thì phần cha được quyền bỏ không thầy?
                    chúng ta chỉ thất bại khi chúng ta từ bỏ mọi thứ

Comment

Originally posted by 14520992 View Post
                      cho em hỏi khi in lý lich sinh viên thì mình in ra 1 mặt giấy A4 hay 2 mặt giấy A4 ?
                      1 hay 2 mặt đều được nha em

Originally posted by 14520927 View Post
                      cho e hỏi là nếu ba em đã mất thì phần cha được quyền bỏ không thầy?
                      Em xem phần hướng dẫn: http://forum.uit.edu.vn/threads/47143
                      Hệ thống không cho phép để trống những chỗ có dấu (*)

Comment

nhà em không có số với đường vậy khỏi ghi phải không thầy

Comment

Mục 11 giấy chứng nhận dk nghĩa vụ và giấy tạm vắng ...

cho em hỏi là cái giấy tạm vắng đó có phải là giấy khai báo tạm vắng mà mình lên công an xã xin phải ko ạ ... còn cái giấy chứng nhận dk nghĩa vụ qsự thì khi nào có giấy báo họ mới cho làm ...
                          Hãy là chính mình !!!!

Comment

Lí lịch sinh viên có cần phải IN TRÊN MỘT MẶT GIẤY A4 ko ạ? Hay in hai mặt như bình thường?

Comment

cái mục 4.Khi cần báo tin cho ai? ở đâu? là mình ghi địa chỉ người thân của mình ở TP hay ghi địa chỉ nhà mình được không ?

Comment

Cho em hỏi là hình dán trong lý lịch có cần nền trắng không ạ..hay chỉ 2 tấm nộp riêng mới cần nền trắng ạ

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X