Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi đáp về GIẤY BÁO NHẬP HỌC dành cho Tân SV khóa 2014

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thầy ơi giấy khám sức khỏe em để hình nền xanh có sao ko ạ

Comment

• minh in phụ lục 1 ra va đem mẫu đó đến bệnh viện khám dc k thầy?

Comment

• lý lịch sinh viên

cho em hỏi là lý lịch sinh viên mình chỉ cập nhật ở http://student.uit.edu.vn/khaibaolylich thôi phải không ạ?

Comment

• vậy là em phải đi khám sức khỏe lại hả thầy? với lại ko biết sao bệnh viện lại không có mẫu 14 ạ, mấy người trong bệnh viện bảo mẫu nào cũng xài được mà giờ nhà trường không chấp nhận thì em kiếm đâu ra mà làm ạ?

Comment

• Ở bệnh viện người ta bảo chưa khám theo mẫu trường thông báo thì khám theo mẫu của bệnh viện đc không ạ? (E đang ở bệnh viện). Họ nói mẫu của họ cũng cùng với thông tư mẫu của trường

Comment

• E có bản sao giấy khai sinh làm năm 1996, như vậy có chấp nhận không? Hay là phải làm bản sao giấy khai sinh lại?

Comment

• Chào em,
                Thông tư 14 có hiệu lực từ ngày 01/7/2013 nên em phải áp dụng theo thông tư 14/2013 nha.

Originally posted by 14520604 View Post
                vậy là em phải đi khám sức khỏe lại hả thầy? với lại ko biết sao bệnh viện lại không có mẫu 14 ạ, mấy người trong bệnh viện bảo mẫu nào cũng xài được mà giờ nhà trường không chấp nhận thì em kiếm đâu ra mà làm ạ?

Comment

• Bệnh viện ở nghệ an cũng không có thầy à . Giờ em down mẫu trên forum rùi đưa cho bệnh viện được không thầy ?

Comment

• Chào em,
                    Phần kết luận là em đủ điều kiện tham gia LLDQTV
                    Em nên khám lại dùng cho việc đi học nha.
                    Thân.
                    Originally posted by tanphong
                    Các thầy cho em hỏi về giấy khám sức khỏe
                    Tháng trước em có đi khám sức khỏe để nộp giấy chứng nhận đủ điều kiện tham gia Lực lượng dân quân tự vệ. ( Em còn dư 1 bản)
                    Vậy các thầy cho em hỏi là em nộp giấy khám sức khỏe đó được không vậy ( bệnh viện đã kết luận là đủ sức khỏe tham gia LL DQTV) , hay là em phải đi khám lại để lấy dòng kết luận (Đủ sức khỏe học đại học) vậy các thầy ????

Comment

• Chào em,
                      Em phải khám lại nói là dùng cho việc đi học nha.
                      Originally posted by tanphong
                      Em xin lỗi, em ghi nhầm ạ!

Lí do khám là : Tham gia LL DQTV

Còn kết luận của bệnh viện là : Có mộc xanh ghi 3 chữ : Đủ sức khỏe .

Vậy có phải đi khám lại không thầy, em xin lỗi vì em mới xem lại ạ!

Comment

• Cho e hỏi giấy khám sức khỏe e k ghi đủ sk hx đh mà chỉ ghi K phát hiện bệh lý có sao k ạ . Với lại giấy e ghi thông tư số 14 ngày 6/5/2013 chứ k phải 1/7

Comment

• Cho em hỏi. Hiện tại e đang ở vũng tàu. Nhưng giấy khai sinh e ở thanh hoá. Giờ người ta kêu phải về thanh hoá mới làm trích lục được. Nhưng giờ thời gian bó hẹp quá. E k về được. Và em hiện có 1 bản trích lục giấy khai sinh theo mẫu của năm 1999. Vậy cho em hỏi em có thể xài bản này được k ạ? Nếu không được e có thể nộp bổ sung trích lục giấy khai sinh sau được k vậy ạ? Em cảm ơn.

Comment

• Chào em,
                            Thông tư 14/2013 được ký ngày 06/5/2013 và có hiệu lực từ ngày 01/7/2013.
                            Originally posted by 14520810 View Post
                            Cho e hỏi giấy khám sức khỏe e k ghi đủ sk hx đh mà chỉ ghi K phát hiện bệh lý có sao k ạ . Với lại giấy e ghi thông tư số 14 ngày 6/5/2013 chứ k phải 1/7

Comment

• Chào em,
                              Nếu như chuẩn bị không kịp thì em sẽ bổ sung sau nha.
                              Originally posted by 14520242 View Post
                              Cho em hỏi. Hiện tại e đang ở vũng tàu. Nhưng giấy khai sinh e ở thanh hoá. Giờ người ta kêu phải về thanh hoá mới làm trích lục được. Nhưng giờ thời gian bó hẹp quá. E k về được. Và em hiện có 1 bản trích lục giấy khai sinh theo mẫu của năm 1999. Vậy cho em hỏi em có thể xài bản này được k ạ? Nếu không được e có thể nộp bổ sung trích lục giấy khai sinh sau được k vậy ạ? Em cảm ơn.

Comment

• em ở xa ( Miền núi, Quảng Ngãi), ma chưa có giay bao nhap hoc, vây nếu giấy bao về muộn sau ngày 10/8, em vao trường không có giấy bao có nhập hoc được không? nếu được thì cần thực hiện những việc gì? thủ tục gì, em là diện ts THUỘC CHƯƠNG TRÌNH CHẤT LƯỢNG CAO. ( CÓ GIẤY BÁO NHẬP HỌC TRÊN wED). XIN TRẢ LỜI EM CẢM ƠN THẦY.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X