Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tổng hợp thắc mắc Tuyển sinh UIT 2015

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by đtnhưý View Post
    cho em hỏi. Giả sử bạn kia hơn điểm em nhưng ngành ưu tiên 1 bạn ấy không đậu và ngành ưu tiên 2của bạn ấy giống với ngành ưu tiên 1 của em. Vậy ai sẽ đậu a?̣
    Nếu ban kia cao điểm hơn em thì bạn kia đậu

Comment

Originally posted by thuanpd View Post
      Chào các Thầy Cô,
      Con tôi thi khối A được 24 điểm + điểm ưu tiên KV2 = 24,5 điểm.
      Chúng tôi ở Quảng Ngãi, dự định ngày 16/8 mới đến Trường nộp hồ sơ vào ngành KTPM hoặc KTPM_CLC.
      Đọc báo thấy nói: ngày 22/8 Trường sẽ công bố kết quả xét tuyển.
      Xin hỏi, nếu con tôi trúng tuyển thì có được trực tiếp đến Trường nhận kết quả xét tuyển, hay bắt buộc phải nhận qua đường bưu điện ạ ?
      (Để tôi còn xác định ngày về mà đặt vé tàu xe trước).
      Tôi xin cám ơn.
      Kính chào quý Phụ huynh
      Giấy báo nhập học trường sẽ gửi cho thí sinh qua đường bưu điện. Tuy nhiên hằng năm Trường đều có chức năng tra cứu giấy báo nhập học trực tuyển để tân sinh viên có thể nắm đấy đủ các thủ tục nhập học phòng khi giấy báo đến muộn hoặc thất lạc

Comment

bạn A thì đk 21 diêm bạn A đký NV1:kĩ thuật phần mềm điểm chuẩn 22
        nv2:Hệ thông thong tin điểm chuân20
        bạn B thì đk 21 diêm bạn B đký nv1:Hệ thông thong tin
        nv2 khoa học máy tính

cho em hỏi nhà trường sẻ chọn thí sinh nào ạ

Comment

Em chi đang ký 2 nguyện vọng .Bây giờ em Muốn đang ký thêm nguyện vọng thì làm the' nào a. ?

Comment

cho mình hỏi là mình có thể nộp hồ sơ trong khoảng từ ngày 17 đến 19 được không ?

Comment

Cho e hỏi lớp CLC có tự đăng kí học phần và tự sắp xếp thời gian các môn học không ạ hay là nhà trường sẽ xếp cho lớp CLC? E xin cảm ơn.

Comment

Originally posted by helloqwert View Post
                Cho e hỏi lớp CLC có tự đăng kí học phần và tự sắp xếp thời gian các môn học không ạ hay là nhà trường sẽ xếp cho lớp CLC? E xin cảm ơn.
                CLC vẫn tự lên lịch đăng kí học phần như bên đại trà, số lớp bên đại trà đông hơn nên sự lựa chọn về khung thời gian học sẽ đa dạng hơn.
                FB: facebook.com/uitstu

Comment

Originally posted by 13520356 View Post
                  CLC vẫn tự lên lịch đăng kí học phần như bên đại trà, số lớp bên đại trà đông hơn nên sự lựa chọn về khung thời gian học sẽ đa dạng hơn.
                  Vậy thì hay quá e muốn tự sắp xếp thời gian học của mình. Vậy có nghĩa là học bên CLC chọn thời gian sẽ không đa dạng bằng hả a?

Comment

Originally posted by helloqwert View Post
                    Vậy thì hay quá e muốn tự sắp xếp thời gian học của mình. Vậy có nghĩa là học bên CLC chọn thời gian sẽ không đa dạng bằng hả a?
                    Đúng vậy, vì sinh viên các lớp CLC ít nên khó mở lớp

Comment

• Originally posted by 13520356 View Post
                      E cảm ơn ạ.

Comment

• Originally posted by 14520117 View Post
                        Đúng vậy, vì sinh viên các lớp CLC ít nên khó mở lớp
                        E cảm ơn a nhiều.

Comment

• sao em xem trên danh sách xét tuyển có mấy bạn số thứ tự bỏ trống là sao v ạ
                          :adore: Sẽ Đậu :adore:

Comment

• Chi em hỏi khi em rớt cả 4 nguyện vọng trường có gửi email thông báo cho em không

Comment

• Originally posted by Cbao97 View Post
                              Chi em hỏi khi em rớt cả 4 nguyện vọng trường có gửi email thông báo cho em không
                              Năm ngoái thì không nha, mọi thông báo đều có trên trang chủ hoặc trang tuyển sinh của trường

Comment

• Originally posted by 14520117 View Post
                                Năm ngoái thì không nha, mọi thông báo đều có trên trang chủ hoặc trang tuyển sinh của trường
                                Nói thiệt là giờ em chẳng biết đậu hay rớt nữa . Chỉ tiêu 130 . Nv1 là 38/64 nv2 là 87/129 còn tất cả nv là 248/385

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X