Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thắc mắc về điểm chuẩn UIT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thắc mắc về điểm chuẩn UIT

Năm nay đổi quy chế thi, trường mình không nhân hệ số 2 môn Toán... Theo mọi người thì điểm chuẩn là bao nhiêu ạ

Sao mà biết được bạn, năm nay đâu phải thi như năm ngoái đâu mà dự đoán.
    Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Ngoài yếu tố đề thi THPT Quốc gia chưa biết độ khó dễ ra sao thì việc cho phép thí sinh nộp hồ sơ sau khi biết điểm sẽ làm việc dự đoán khó khăn hơn.
      Nói chung các ban thí sinh cứ yên tâm thi tốt.
      Sau khi nộp hố sơ xét tuyển từ 1/8 - 20/8 các ban sẽ được nộp hồ sơ vào và rút hồ sơ ra nếu thấy "chọi không lại".
      Last edited by hiepnt; 30-06-2015, 19:25.

Comment

Điểm chuẩn xét theo chỉ tiêu từ trên xuống thì sao mà biết trước được bạn :shot:

Comment

Vừa thi xong, cỡ 24 an toàn không ạ

Comment

Originally posted by HarrySD View Post
            Vừa thi xong, cỡ 24 an toàn không ạ
            Mình nghĩ là an toàn :haha:
            My blog: http://niviki.com

Comment

Trường mình ngành kỹ thuật phầm mềm có dạy lập trình di động ko nhỉ

Comment

Originally posted by Anonymous View Post
                Không dạy cũng tự học vô tư :happy:
                Mấy bạn trẻ làm mình nhớ lại năm ngoái quá :smile:

Comment

Ngành Kỹ thuật Phần mêm ở UIT có dạy lập trình di động nha bạn, không chỉ có ngành Kỹ thuật Phần Mềm, các ngành Kỹ thuật Máy tính, Hệ thống Thông tin, Mạng Máy tính và Truyền thông đều học lập trình đi động hết, thậm chí ngành Khoa học Máy tính cũng có thể học như là môn học tự chọn.
                  Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Cho em hỏi có mấy ngành điểm chuẩn bằng nhau thì đăng ký 4 nguyện vọng như thế nào ạ em chưa hiểu. Tại em muốn đậu chắc vào UIT.

Comment

Originally posted by La Văn Tiến View Post
                      Cho em hỏi có mấy ngành điểm chuẩn bằng nhau thì đăng ký 4 nguyện vọng như thế nào ạ em chưa hiểu. Tại em muốn đậu chắc vào UIT.
                      Em cứ dựa vào chỉ tiêu năm nay của trường và điểm chuẩn năm ngoái(cái này tham khảo thôi :look_down: )... ngành nào nhiều chỉ tiêu thì cơ hội sẽ cao hơn. Nếu 4 ngành bằng điểm nhau thì đuơng nhiên NV1 được chọn, và không được đổi đâu nhé!:shy:
                      Last edited by 14520758; 04-07-2015, 23:02.
                      Người khác làm được thì ta làm được và làm tốt hơn!

Comment

Originally posted by 11520537 View Post
                        Ngành Kỹ thuật Phần mêm ở UIT có dạy lập trình di động nha bạn, không chỉ có ngành Kỹ thuật Phần Mềm, các ngành Kỹ thuật Máy tính, Hệ thống Thông tin, Mạng Máy tính và Truyền thông đều học lập trình đi động hết, thậm chí ngành Khoa học Máy tính cũng có thể học như là môn học tự chọn.
                        Vậy còn ngành cntt có dạy ko anh

Comment

Vậy còn ngành cntt có dạy ko anh
                          Nếu bạn thích thì có thể đăng ký học, không ai ngăn cấm cả. Nói chung là bạn ưng học gì cũng được miễn là hoàn thành được chương trình theo đúng tiến độ.

Comment

Ngoài ra cũng có thể tự học.
                            When we are young, work to learn, NOT to earn.
                            E: ninhho At outlook dot com
                            M: +8490 3000 670

Comment

LHQC

Collapse
                            Working...
                            X