Announcement

Collapse
No announcement yet.

[HỎI NHANH ĐÁP GỌN] Các vấn đề tuyển sinh của UIT (QSC)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by toannv View Post
    Các bạn tham gia topic này chú ý luật được post ở #1._ Admin sẽ xóa không thương tiếc các bài phạm luật
    :kiss::look_down::shy:

Comment

Originally posted by caubeit View Post
      Nếu đậu thì ngày 22 sẽ có bản web .vạy ngày nào là có giấy báo về hả thầy và cụ thể là ngày nào có mặt ở trường
      Ngày có giấy báo về thì ... em hỏi Bưu điện :boss:.
      Nếu lỡ em đậu thì cụ thể là dự kiến hạn chót 28/08 em phải có mặt ở trường
      Last edited by toannv; 11-08-2015, 20:30.

Comment

Ngày có giấy báo về thì ... em hỏi Bưu điện :boss:.
        Cụ thể là dự kiến hạn chót 28/08 em phải có mặt ở trường
        Thầy sao khi m lọc theo NV1 thì k hiên thị theo stt để đếm cho khỏe...đây STT lại lung tung hết
        Không Có Gì Ngăn Cản Được Đam Mê :happy:

Comment

Vấn đề thay đổi nguyện vọng

Em đã nộp hồ sơ vào trường và đăng ký đủ cả 4 nguyện vọng. giờ nhận thấy khả năng đậu nguyện vọng không cao. Em có thể lên trường để thay đổi nguyện vọng lại cho phù hợp được không ạ! Khi đi cần mang theo thủ tục gì ạ?

Comment

Thầy sao khi m lọc theo NV1 thì k hiên thị theo stt để đếm cho khỏe...đây STT lại lung tung hết
            Thông tin ở đó đủ hơn mà em.:boss:
            Em muốn tư vấn thêm thì qua bên topic kia. Ít hôm nữa sẽ có tư vấn tự động cho từng bạn.

Comment

Originally posted by hieudao81 View Post
              Em đã nộp hồ sơ vào trường và đăng ký đủ cả 4 nguyện vọng. giờ nhận thấy khả năng đậu nguyện vọng không cao. Em có thể lên trường để thay đổi nguyện vọng lại cho phù hợp được không ạ! Khi đi cần mang theo thủ tục gì ạ?

Em mang theo biên lai + CMND để thay đổi. Em có lên vô phòng F1 để đc tư vấn thêm.

Comment

Lọc theo NV1 ngành MMT VÀ TT e dc 21.75 xếp thứ 36 từ trên xuống..còn lọc tất cả thì 200 mấy lận..vậy cơ hội của e có cao k hả thầy :dribble:

Comment

Lọc theo NV1 ngành MMT VÀ TT e dc 21.75 xếp thứ 36 từ trên xuống..còn lọc tất cả thì 200 mấy lận..vậy cơ hội của e có cao k hả thầy :dribble:
                  Cơ hội đậu cao đó em. Chắc ăn em đk thêm các ngành gần cho NV2,3,4:
                  - ATTT
                  - CNTT
                  - KHMT...

Comment

Cơ hội đậu cao đó em. Chắc ăn em đk thêm các ngành gần cho NV2,3,4:
                    - ATTT
                    - CNTT
                    - KHMT...
                    E xin cảm ơn thày ạ...Hi vọng nha trưởng sớm cạp nhật chức năng tư vấn online trực tiếp. cho tiện ích

Comment

Originally posted by hieudao81
                      Thay đổi nguyện vọng cho phù hợp thì có thay đổi khả năng đậu không thầy. Tất nhiên là phải xem xét kỹ số lương đăng ký NV1 của nghành đó rồi. Em thi đc 21.5 và NV1 là kỹ thuật phần mềm. Thấy ko có cơ hội đậu luôn nên em đổi qua KỸ THUẬT MÁY TÍNH. Em thấy nguyện vọng 1 ít bạn đăng ký nghành đó nên mai sẽ lên trường đê thay đổi nguyện vọng. Vậy thầy nhận xét như thế nào ạ. Tỷ lệ đậu cao chứ thầy!
                      Originally posted by ooojohnterryooo
                      Thưa thầy tư vấn con năm nay thi được 22.25 con đăng kí xét tuyển NV1: Khoa học máy tinh, NV2: Truyền thông và mạng máy tính, NV3: Kĩ thuật máy tính-CLC, NV4: Hệ thống thông tin-CLC vậy con có cơ hội bao nhiêu % đậu vào trường và với số điểm trên con có khả năng đậu vào NV1 không ạ con cảm ơn
                      Đây là topic hỏi 1 câu, trả lời 1 câu ngắn gọn.
                      Còn các bạn muốn tư vấn rỉ rả về NV thì các bạn vô đây http://forum.uit.edu.vn/threads/5656...on-nguyen-vong

Comment

Các bạn hỏi xog 1 câu và đợi giáo viên trả lời cho người đó rồi mới được đặt cau hỏi tiếp theo nha...spam thầy del cmt đấy cọc lắm

Comment

Bảng làm như thế là đúng rồi. Mình xem danh sách xét tuyển của rất nhiều trường nhưng UIT là cập nhật nhanh và chi tiết nhất. Có đầy đủ thông tin để có thể dự đoán mình đậu hay trượt.
                          22.75đ rớt ATTT rồi :cry: Toán bất cẩn làm mất 2đ không thì giờ khỏi lo rôi (

Comment

Originally posted by Khánh View Post
                            Bảng làm như thế là đúng rồi. Mình xem danh sách xét tuyển của rất nhiều trường nhưng UIT là cập nhật nhanh và chi tiết nhất. Có đầy đủ thông tin để có thể dự đoán mình đậu hay trượt.
                            22.75đ rớt ATTT rồi :cry: Toán bất cẩn làm mất 2đ không thì giờ khỏi lo rôi (
                            22.75 anh nghĩ vô tư nhá em, khỏi lăn tăn :brick:

Comment

Cho em hỏi. Nếu như trượt cả 4ngành thì em có thể đăng ký vào ngành khác khi ngành đó trường còn chỉ tiêu không ạ?😊😊
                              CUỘC ĐỜI LẮM TRÒ HỀ 😂 MÀ MỖI NGƯỜI LÀ MỘT. VAI DIỄN 👎
                              :smile:
                              PS: Kết bạn với mình nhé 💖

Comment

Không em! Do đó em nên chọn NV cho đúng.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X