Announcement

Collapse
No announcement yet.

[HỎI NHANH ĐÁP GỌN] Các vấn đề tuyển sinh của UIT (QSC)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thầy ơi 84/150 giữ nổi hết ngày hôm nay ko nhĩ:sosad:

Comment

• Thầy cho e hỏi 1 vấn đề, giả sử năm nay e đậu k10 ở ngành A, sau khi học 1 năm và đủ điều kiện để chuyển sang ngành B, khi đó e sẽ học với các bạn k10 ở ngành B hay là học từ đầu với các e k11 ở ngành B ạ ???
      :adore: Sẽ Đậu :adore:

Comment

• Originally posted by kendypham View Post
        ngày mai trường mình nhận hs vs thay đổi nv đến mấy giờ thì hết vậy thầy???
        udency:
        Đến 17h00 theo qui định của Bộ nha em
        Originally posted by truongtokiet View Post
        Trường lấy thứ tự NV để bảo vệ học sinh NV1 hay lấy điểm cao mà NV sau vậy thầy?
        Mai có biến động về điểm thì e nên rút qua trường nào ?
        E cảm ơn thầy đã dành thời gian trả lời cho e. Hiện tại e ngủ không được vì chưa chắn chắn được gì !
        Chào em xét trong cùng 1 ngành thì không ưu tiên thứ tự nguyện vọng, chỉ xét theo điểm thi THPTQG
        Tuy nhiên thí sinh đã trúng tuyển nguyện vọng ưu tiên cao rồi thì sẽ không xét ngành ưu tiên thấp hơn nữa

Originally posted by ooojohnterryooo View Post
        Thầy cho e hỏi vụ chuyển ngành ví dụ e thi tuyển sinh năm 2015 sau khi vô ngành A mà năm 2 muốn chuyển sáng ngành B thì e phải có điểm trên 6.5 và điểm chuần đầu vào của e cao hơn ngành đó là cao hơn điểm chuẩn của năm e thi hay năm kế tiếp hã thầy ??? E cám ơn
        Em xem qui chế đào tạo của trường để nắm qui định

Originally posted by hjeeulee View Post
        Thầy cho e hỏi 1 vấn đề, giả sử năm nay e đậu k10 ở ngành A, sau khi học 1 năm và đủ điều kiện để chuyển sang ngành B, khi đó e sẽ học với các bạn k10 ở ngành B hay là học từ đầu với các e k11 ở ngành B ạ ???
        Em học tín chỉ nên không nhất thiết phải học lại toàn bộ

Comment

• dạ cho e hỏi là nếu trúng tuyển vào trường thì e có thể chọn giữa kí túc xá A hoặc kĩ túc xá B không ạ và chi phí mỗi tháng bao nhiêu ạ

Comment

udency:
            Em xem qui định ở. https://tuyensinh.uit.edu.vn/huong-d...nam-2015-dot-1

Comment

udency:
              Originally posted by babynghoc0102 View Post
              dạ cho e hỏi là nếu trúng tuyển vào trường thì e có thể chọn giữa kí túc xá A hoặc kĩ túc xá B không ạ và chi phí mỗi tháng bao nhiêu ạ
              . Em hỏi ở mục Tân Sinh viên nhé

Comment

• Originally posted by truongtrungviet
                Tình hình đến 10h30 phút ngày 21/08/2015 như vầy là sao Admin? Không còn báo vị trí xếp hạng. Có phải là đã đậu rồi không? Xin cảm ơn.
                [ATTACH=CONFIG]17388[/ATTACH]
                Tình trạng chung hả ta? Nhìn lo ghê luôn

Comment

• Không thấy admin trả lời cho các bạn yên tâm vậy ta? Diễn đàn toàn thành viên trả lời lẫn nhau. Thông tin thì mù mịt.

Comment

• Originally posted by truongtrungviet View Post
                    Không thấy admin trả lời cho các bạn yên tâm vậy ta? Diễn đàn toàn thành viên trả lời lẫn nhau. Thông tin thì mù mịt.
                    Bạn thông cảm cho các thầy, mấy ngày qua đến 22h các thầy vẫn làm việc giải đáp cho các bạn đó thôi, còn đại đa số các câu hỏi của các bạn là có đậu ko, thì các bạn chờ điểm chuẩn chính thức đi, cũng ko bao lâu nữa.
                    FB: facebook.com/uitstu

Comment

• Originally posted by truongtrungviet
                      Tình hình đến 10h30 phút ngày 21/08/2015 như vầy là sao Admin? Không còn báo vị trí xếp hạng. Có phải là đã đậu rồi không? Xin cảm ơn.
                      [ATTACH=CONFIG]17388[/ATTACH]
                      Nghĩa là hệ thống tra cứu đã đóng thôi em. Sáng nay hội đồng tuyển sinh đã họp thì kết qủa cuối cùng chắc sẽ công bố sớm thôi.

Comment

• Originally posted by truonganpn View Post
                        Nghĩa là hệ thống tra cứu đã đóng thôi em. Sáng nay hội đồng tuyển sinh đã họp thì kết qủa cuối cùng chắc sẽ công bố sớm thôi.
                        Yeah ! Vậy là 20 ngày chơi chứng khoáng online đã qua :byebye:
                        NEVER give up :nose: :sogood:

Comment

• Originally posted by letatthinh View Post
                          Yeah ! Vậy là 20 ngày chơi chứng khoáng online đã qua :byebye:
                          hết nhưng chưa hết nhé :happy:
                          :happy: Thế giới này là do bạn cảm nhận :happy:

Comment

• Originally posted by truonganpn View Post
                            Chỗ đó chỉ để tư vấn cho các bạn.
                            Sau 17:00 ngày hôm qua, hệ thống sẽ không tư vấn nữa do không còn khả năng điều chỉnh.
                            Các bạn chờ , trong ngày hôm nay sẽ có điểm chuẩn và giấy báo nhập học

Comment

• Giấy báo nhập học sẽ nhận như thế nào vậy ah..? Lâu không?? Vs lại khi nao thì đăng kí nhập học..nhờ người thân đăng kí giup dc không ah..? Cảm ơn..

Comment

• Originally posted by toannv View Post
                                Chỗ đó chỉ để tư vấn cho các bạn.
                                Sau 17:00 ngày hôm qua, hệ thống sẽ không tư vấn nữa do không còn khả năng điều chỉnh.
                                Các bạn chờ , trong ngày hôm nay sẽ có điểm chuẩn và giấy báo nhập học
                                trong hôm nay :cry:
                                :adore: Sẽ Đậu :adore:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X