Announcement

Collapse
No announcement yet.

[NV1, NV2, NV3, NV4 ????] Tư vấn chọn nguyện vọng

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by darkrai View Post
    vậy tức là nếu HTTT 21,75 hoặc thấp hơn thì em có thể chuyển qua đúng không thầy. mặc dù điểm ngành đang học là TMĐT thấp hơn HTTT
    theo lý thuyết là đúng em!

Comment

• Originally posted by toannv View Post
      theo lý thuyết là đúng em!
      Thầy thức khuya quá ạ, thầy ngủ sớm đi ạ :-s

Chúc thầy ngủ ngon :happy:

Comment

• thầy ơi 21 có cơ hội vào HTTT tiên tiến ko ạ

Comment

• Originally posted by loandet View Post
          thầy ơi 21 có cơ hội vào HTTT tiên tiến ko ạ
          bạn vào đây xem điểm chuẩn tạm thời nè
          Vấp Ngã Ko Phải Là Thất Bại...
          ... Mà Là Dừng Lại Cho Đỡ Mỏi Chân

Comment

Theo mình thì đến thời điểm này 21 đ chỉ có cơ hội ở các ngành TMai Điện tử, các lớp CTTT, CLC HTTT, CLC KTMT.
            Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui !. Và Như Thế.....

Comment

• thầy ơi hiện tại em đang xếp hạng 62/số thí sinh dự kiến nhập học 105 thì sau 2 ngày nữa liệu có an toàn không ạ

Comment

• em dc 23.75 thì có cơ hội đậu KTPM. và cho em xin tư vấn về các ngành liên quan đến phần mền k và sau này em muốn làm lập trình viên

Comment

Có cơ hội cao đó em

Originally posted by nhutvinh View Post
                  bạn vào đây xem điểm chuẩn tạm thời nè
                  https://tuyensinh.uit.edu.vn/tong-qu...-hcm-ngay-1808
                  Originally posted by 14520560 View Post
                  Theo mình thì đến thời điểm này 21 đ chỉ có cơ hội ở các ngành TMai Điện tử, các lớp CTTT, CLC HTTT, CLC KTMT.
                  Originally posted by cogiaphuc97 View Post
                  thầy ơi hiện tại em đang xếp hạng 62/số thí sinh dự kiến nhập học 105 thì sau 2 ngày nữa liệu có an toàn không ạ
                  Ngành nào em, có vẻ an toàn đó em.

Originally posted by tuan6956 View Post
                  em dc 23.75 thì có cơ hội đậu KTPM. và cho em xin tư vấn về các ngành liên quan đến phần mền k và sau này em muốn làm lập trình viên
                  Số điêm đó không an toàn vào Kỹ thuật phần mềm. Em muốn làm lập trình viên em có vào các ngành gần:
                  - Khoa học máy tính
                  - Hệ thống thông tin
                  - Thương mại điện tử

Comment

• Cho em hỏi 21.5 còn cơ hội vào kỹ thuật máy tính CLC không ạ?

Comment

• Originally posted by tuan6956 View Post
                      em dc 23.75 thì có cơ hội đậu KTPM. và cho em xin tư vấn về các ngành liên quan đến phần mền k và sau này em muốn làm lập trình viên
                      vừa đọc thớt của bác bên voz :funny:
                      :happy: Thế giới này là do bạn cảm nhận :happy:

Comment

• thầy ơi HTTT tiên tiến thì 1 học kĩ đóng bao nhiêu ạ.việc học môn của ngành khác,vd em đang ở ngành TMDT,em muốn học thêm nhiều môn bên KT phần mềm thì có dc ko,và học phí học các môn đó có dc tính vào học phí chung hay em sẽ phải đóng thêm 200k/chỉ ạ,1 môn tới 4-5 chỉ thì chắc em chớt@@,còn muốn tốt nghiệp thì em phải học đủ các môn bắt buộc của ngành em chọn phải ko thầy
                        Last edited by loandet; 19-08-2015, 03:38.

Comment

thầy ơi HTTT tiên tiến thì 1 học kĩ đóng bao nhiêu ạ.việc học môn của ngành khác,vd em đang ở ngành TMDT,em muốn học thêm nhiều môn bên KT phần mềm thì có dc ko,và học phí học các môn đó có dc tính vào học phí chung hay em sẽ phải đóng thêm 200k/chỉ ạ,1 môn tới 4-5 chỉ thì ch
                          ắc em chớt@@,còn muốn tốt nghiệp thì em phải học đủ các môn bắt buộc của ngành em chọn phải ko thầy
                          Học phi CTTT hiên tại là 10tr/hki(4 hki đầu). Các hk còn lại 12,5tr/ hk. Con vấn đê học thêm nói chung bạn chỉ đủ thời gian cho các môn học theo chuong trinh. Vê nguyen tac bạn đc đăng ki học thoải mái và học phí là trọn gói. Chỉ có học lại, hoc cải thiện học vuọt mới đóng thêm tiên.
                          Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui !. Và Như Thế.....

Comment

• Originally posted by BachThanh View Post
                            Cho em hỏi 21.5 còn cơ hội vào kỹ thuật máy tính CLC không ạ?
                            An toàn đó em
                            Originally posted by loandet View Post
                            thầy ơi HTTT tiên tiến thì 1 học kĩ đóng bao nhiêu ạ.việc học môn của ngành khác,vd em đang ở ngành TMDT,em muốn học thêm nhiều môn bên KT phần mềm thì có dc ko,và học phí học các môn đó có dc tính vào học phí chung hay em sẽ phải đóng thêm 200k/chỉ ạ,1 môn tới 4-5 chỉ thì chắc em chớt@@,còn muốn tốt nghiệp thì em phải học đủ các môn bắt buộc của ngành em chọn phải ko thầy
                            Originally posted by 14520560 View Post
                            Học phi CTTT hiên tại là 10tr/hki(4 hki đầu). Các hk còn lại 12,5tr/ hk. Con vấn đê học thêm nói chung bạn chỉ đủ thời gian cho các môn học theo chuong trinh. Vê nguyen tac bạn đc đăng ki học thoải mái và học phí là trọn gói. Chỉ có học lại, hoc cải thiện học vuọt mới đóng thêm tiên.
                            Đúng đó em

Comment

• Originally posted by caubeit View Post
                              Thưa thầy...
                              e muốn học về web.
                              e ở xa nên bây giờ muốn thay đổi NV cũng khó khăn thầy ạ..k trực tiếp đến trường dc
                              e hi vọng 5 ngày còn lại tụt hạng ít ít thôi ạ
                              Chào em!
                              Em nên đăng ký thêm NV cho an toàn.

Comment

• 24đ có hy vọng đậu KTPM k ạ?

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X