Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cần thuê người giải bài tập về ma trân D chiều có trả tiền

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Thằng bạn mình, K1, từng là CEO/founder của 1 vài công ty, lên đây bị đàn em chém xối xả. Kakaka.

Nói nhỏ anh em nghe, 100 củ chắc không bằng thu nhập 1 tháng của nó :waaaht:.
    Hãy cứ đi, rồi bạn sẽ tới, dù không phải đích ban đầu, nhưng cũng hơn vạch xuất phát.

Comment

Cũng do chú Minh không chịu giới thiệu đoàng hoàng, thôi thì anh em bỏ qua đi.
      Tập trung vào đề bài, ai nhanh, lời giải tốt, sẽ có tiền. Giá cả tuỳ theo bạn thương lượng với chủ thớt. Làm good thì hét giá cao cao xíu, bèo nhất cũng 50tr nhé
      p/s: nhớ trích hoa hồng (hehe)

Comment

Originally posted by longnt View Post
        Cũng do chú Minh không chịu giới thiệu đoàng hoàng, thôi thì anh em bỏ qua đi.
        Tập trung vào đề bài, ai nhanh, lời giải tốt, sẽ có tiền. Giá cả tuỳ theo bạn thương lượng với chủ thớt. Làm good thì hét giá cao cao xíu, bèo nhất cũng 50tr nhé
        p/s: nhớ trích hoa hồng (hehe)
        Có gì mà phải giới thiệu chú. Ai cũng như ai thôi. Đừng nên do mình là anh A chị B thì lên mặt với người khác.
        Chỉ thấy choáng là lần đầu lên forum UIT hỏi bài mà gặp các chú lấy màu nick ra khè nhau. Không hiểu là học thói quan liêu trên từ đâu.

Còn info thì như bạn Hưng trên kia, M không có thói quen public thông tin cá nhân. M mua bán trên các forum lâu rồi đều như thế, đều ok cả.

Mà cái nick xanh xanh với cái campus staff chú L cũng có kìa. Có gì ghê không chú? Thế giờ em có được gọi anh L là bạn không hay phải gọi Sir L đây, nói trước để em biết không mốt bị chửi : ))
        Last edited by trinhanhminh1405; 31-03-2016, 19:54.

Comment

Originally posted by trinhanhminh1405 View Post
          Ok. Do tôi chưa đọc nội quy.
          Nhờ admin xóa post này tôi sẽ post sang mục việc làm bán thời gian.

Còn về đoạn lai lịch và dụng ý, nếu một sinh viên có thật tâm muốn giao dịch với tôi thì có thể reply hỏi. Như trên tôi đã ghi rõ là có thắc mắc thì cứ reply hỏi.
          Còn 1 tiếng của thành viên diễn đàn UIT đáng giá bao nhiêu tiền? Nói thẳng ra là bây giờ em kiếm được bao nhiêu từ 10h sáng đến 11h sáng nay? 1 triệu? 50 triệu?
          Đồng ý là thời gian của ai cũng đáng giá nhưng nếu anh không trình bày ra thì tôi dựa vào cái gì mà dám chuyển tiền cho anh?
          Trước giờ mọi giao dịch đều vận hành theo cách tôi làm cả nhé. Em lên trang freelance global mà xem không show ra được cái gì thì có bid về được cái nào không?

Còn nói thật còn là sinh viên không ngại khó, ngại khổ, gặp gì cũng làm thì mới khá lên được. Còn chưa bằng ai với ai mà đã làm như tổng thống đến nơi thì chịu.
          Ngày tôi còn là sinh viên tôi tìm bài tập trên mạng giải free mỗi ngày nhé. Có bonus tiền còn từ chối thì chịu.
          Thôi good luck với em.
          Đúng là sinh viên muốn giỏi phải năng nổ làm bài, gặp bài tập nào cũng làm và làm free mỗi ngày luôn. Và góc học tập đúng là nơi để post bài tập. Tuy nhiên bài tập phù hợp cho sinh viên luyện tập là những bài có bài giải, hướng dân giải, có thông tin giới thiệu rõ ràng nội dung bài đó củng cố phần kiến thức nào, rèn luyện kỹ năng gì.

Rất tiếc post này ngay từ đầu không thể hiện tinh thần như vậy. Ngay từ đầu chủ ý của anh thuần túy là giao dịch như thế thì còn gì để nói đến ngại khó ngại khổ ở đây nữa? Sinh viên thì phải không ngại khó ngại khổ, còn Ban quản trị thì phải đảm bảo hạn chế càng ít đối tượng lợi dụng sự chịu thương chịu khó của sinh viên càng tốt.

Mời anh sang box khác cho ạ.

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X