Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ngành Kỹ thuật Phần mềm CLC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ngành Kỹ thuật Phần mềm CLC

Năm nay em đang có nguyện vọng muốn vào học trường CNTT. Em chọn ngành Kỹ thuật Phần mềm, nhưng em lại thấy năm trước ngành này lấy điểm hơi cao (24.5 thì phải).
    Sau đó em tìm thì thấy có ngành Kỹ thuật Phần mềm CLC, điểm năm trước là 22,5 và đây cũng là ngành mới mở, tuyển rất ít học viên.
    Em muốn hỏi là điều kiện để vào học ngành này là gì vậy ạ? Chỉ tiêu yêu cầu là gì?

Có lẽ em nên tìm hiểu kĩ thêm rồi hãy đặt câu hỏi?
    Và đọc xong topic của em vẫn chưa hiểu câu hỏi em đặt ra là gì?

Comment

Originally posted by hoaian0505 View Post
      Năm nay em đang có nguyện vọng muốn vào học trường CNTT. Em chọn ngành Kỹ thuật Phần mềm, nhưng em lại thấy năm trước ngành này lấy điểm hơi cao (24.5 thì phải).
      Sau đó em tìm thì thấy có ngành Kỹ thuật Phần mềm CLC, điểm năm trước là 22,5 và đây cũng là ngành mới mở, tuyển rất ít học viên.
      Em muốn hỏi là điều kiện để vào học ngành này là gì vậy ạ? Chỉ tiêu yêu cầu là gì?
      Chào em Về chỉ tiêu ngành Kỹ thuật phần mềm- Lớp Chất lượng cao em xem tại

Ngành Khỹ thuật phần mềm- Lớp CLC không phải là ngành mới mở. Chương trình chất lượng cao trường đã triển khai từ năm 2013.
      Chương trình đào tạo của lớp CLC giống khung chương trình đào tạo của lớp chính qui đại trà tuy nhiên lớp CLC có điều kiện học tập tốt hơn như : sỉ số lớp ít ( 30-40 sinh viên/ lớp) giảng viên kinh nghiệm , phòng học chất lượng cao có điều hòa....
      Học phí lớp chất lượng cao cũng cao hơn lớp thường , hiện tại là 25 triệu/ năm học so với 6.5 triệu / năm học của lớp chính qui đại trà.

Comment

Originally posted by hoaian0505 View Post
        Điều kiện:
        1.Bạn phải có đủ điểm thi đại học (năm ngoái là 22 thì phải )
        2.Nhà bạn phải đủ tiền để theo vì học phí 25 triệu/năm )
        Ngoài ra thì cũng ko còn gì khác :-? bạn ko cần phải có điểm AV đầu vào cao để học ct CLC

Comment

Cám ơn các anh/chị đã giúp.
          Vậy là em an tâm đăng kí ngành này rồi.
          Vì em có thấy trường BK cũng có khoa CLC, tuy nhiên lại yêu cầu trình độ TA khá cao mới được vào học. Em học AV chỉ ở mức tầm trung nên rất sợ khoảng này.

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X