Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thắc mắc về học phí.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thắc mắc về học phí.

Chào các anh chị,
    Em lại có thêm các thắc mắc, lần này là về học phí. Cỏ phải là học phí của "Kĩ sư tài năng an toàn thông tin" cao hơn so với "An toàn thông tin" không ạ?
    Các anh chị có thể cho em xem bảng học phí chi tiết được không? Các anh chị thấy việc đạt học bổng 100% ở UIT và duy trì học bổng đó có khó không?
    Em xin lỗi vì hỏi hơi nhiều, mong các anh chị thông cảm và giải đáp giúp em. Em xin cám ơn.

thứ nhất học phí bằng nhau
    thứ hai học bổng bạn nói mỗi kỳ sẽ nhận được nếu bạn nằm trong danh sách chính thức của lớp đó. điều kiện duy trì là bạn không bị đuổi khỏi lớp đó,
    ngoài học bổng trên còn học bổng như lớp bình thường!

Comment

Originally posted by 13521029 View Post
      thứ nhất học phí bằng nhau
      Cho em hỏi anh là học phí bao nhiêu vậy ạ?

Comment

Originally posted by giaosudauto View Post
        Chào các anh chị,
        Em lại có thêm các thắc mắc, lần này là về học phí. Cỏ phải là học phí của "Kĩ sư tài năng an toàn thông tin" cao hơn so với "An toàn thông tin" không ạ?
        Các anh chị có thể cho em xem bảng học phí chi tiết được không? Các anh chị thấy việc đạt học bổng 100% ở UIT và duy trì học bổng đó có khó không?
        Em xin lỗi vì hỏi hơi nhiều, mong các anh chị thông cảm và giải đáp giúp em. Em xin cám ơn.
        Chào em
        Trường áp dụng một mức học phí cho tất cả các ngành hệ chính qui đại trà ( trừ chương trình tiên tiến và chương tình chất lượng cao). Mức học phí năm học hiện tại là 6,5 triệu/ năm học. Học phí thu trọn gói ( chỉ tính những môn học lần đầu).
        Thí sinh là thủ khoa, á khoa, thí sinh thi vào trường với điểm số cao sẽ được học bổng hằng năm tương đương 50%-100% học phí trong toàn khóa học nếu duy trì kết quả học tập rèn luyện khá giỏi trở lên
        Học bổng tài năng dành cho tất cả sinh viên của lớp tài năng ( chỉ tính sinh viên chính thức, không tính dự bị)
        Học bổng khuyến khích học tập dành cho 8% sinh viên có điểm học tập cao nhất lớp.
        Các hoc bổng ngoài ngân sách nhà nước, do doanh nghiệp tài trợ: http://forum.uit.edu.vn/forums/23-Hoc-bong-du-hoc

Comment

Originally posted by hiepnt View Post
          Học bổng tài năng dành cho tất cả sinh viên của lớp tài năng
          Cám ơn thầy, cho em hỏi, Học bổng tài năng này là sao ạ? Nếu em được học bổng tân sinh viên 100% thì vẫn được học bổng này ạ? Và giá trị học bổng này là bao nhiêu ạ?
          Last edited by giaosudauto; 23-05-2016, 18:19.

Comment

Cám ơn thầy, cho em hỏi, Học bổng tài năng này là sao ạ? Nếu em được học bổng tân sinh viên 100% thì vẫn được học bổng này ạ? Và giá trị học bổng này là bao nhiêu ạ?
            Học bổng tài năng được phát theo học kỳ, trị giá học bổng 500.000đồng/ sinh viên/ tháng
            Em có thể nhận đồng thời cả 3 học bổng Tài năng, Học bổng tuyển sinh và Học bổng khuyến khích học tập nếu đủ điều kiện.

Comment

Thế học bổng tuyển sinh có giá trị như thế nào vậy thầy?

Comment

Thế học bổng tuyển sinh có giá trị như thế nào vậy thầy?
                Chào em
                Học bổng tuyển sinh bằng 50% -100% học phí một năm học. Tùy em là thủ khoa, á khoa hay thí sinh thi vào điểm cao.
                Nếu duy trì liên tục kết quả học tập rèn luyện khá giỏi thì em sẽ duy trì được học bổng tuyển sinh. Đồng nghĩa với việc không phải đóng học phí toàn khóa học.

Comment

Xin phép thầy cho em hỏi thêm thông tin về Học bổng khuyến khích học tập.
                  Em cám ơn thầy

Comment

Xin phép thầy cho em hỏi thêm thông tin về Học bổng khuyến khích học tập.
                    Em cám ơn thầy
                    Theo quy định của Nhà nước thì trường sẽ trích 8% học phí để làm qũy học bổng khuyến khích học tập. Như vậy sinh viên nếu đủ điều kiện cứng về điểm số và rèn luyện (do hội đồng xét học bổng quy định cụ thể theo từng năm) và có điểm trung bình của học kỳ nằm trong top 8% số sinh viên của lớp thì sẽ được học bổng

Comment

thầy cho em hỏi 8% học phí cụ thể là bao nhiêu đối với ngành Kĩ sư tài năng an toàn thông tin ạ?

Comment

8% sinh viên mỗi lớp được nhận học bổng, tùy lớp ít nhiều. vd lớp 100 bạn thì 8 bạn được

Comment

LHQC

Collapse
                        Working...
                        X