Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thắc mắc về việc đăng kí ngoại trú

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thắc mắc về việc đăng kí ngoại trú

Thầy(cô), anh(chị)cho em hỏi chút, mình đăng kí ngoại trú thì có cần công chứng ở địa phương mình sinh sống không ạ,hay là mình vào thành phố rồi làm cũng được.Mong nhận được phản hồi của thầy(cô), anh(chị).Em cảm ơn.

Chào em,
    Phiếu đăng ký ngoại trú em xem tại phần lý lịch sinh viên của em. Và xuất phiếu PXN và đưa cho phụ huynh ký vào và nộp cho trường lúc em nộp hồ sơ nhập học.
    Originally posted by 16521023 View Post
    Thầy(cô), anh(chị)cho em hỏi chút, mình đăng kí ngoại trú thì có cần công chứng ở địa phương mình sinh sống không ạ,hay là mình vào thành phố rồi làm cũng được.Mong nhận được phản hồi của thầy(cô), anh(chị).Em cảm ơn.

Comment

Originally posted by vidtn View Post
      Chào em,
      Phiếu đăng ký ngoại trú em xem tại phần lý lịch sinh viên của em. Và xuất phiếu PXN và đưa cho phụ huynh ký vào và nộp cho trường lúc em nộp hồ sơ nhập học.
      PXn là gì vậy ạ

Comment

Originally posted by 16521023 View Post
        Em làm giấy này sau, không cần chứng của địa phương. Sẽ được hướng dẩn trong tuần sinh hoạt đầu khóa

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X