Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thông báo Lịch học và Thời khóa biểu khóa 2016

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Mọi người cho hỏi tuần sinh hoạt công dân đầu khóa là chỉ lựa 1 buổi trong mấy ngày trên để đi hay phải đi tất cả các buổi của các này trên?

Comment

Originally posted by 16520369 View Post
      Mọi người cho hỏi tuần sinh hoạt công dân đầu khóa là chỉ lựa 1 buổi trong mấy ngày trên để đi hay phải đi tất cả các buổi của các này trên?
      Nó là TUẦN sinh hoạt chứ đâu phải BUỔI sinh hoạt mà lựa em. Đi nguyên tuần nhé.

Comment

Originally posted by 16521387 View Post
        Cho em hỏi một số vấn đề, ac giúp e ha
        Tkb của em sáng 05/09 là có Môn thường gọi là thể dục, trùng với lịch khai giảng, v là buổi đó k học r phai k ak?
        Tân sjnh viên cần có đồng phục như thế nào khi học Td buổi đầu ạ? Quần td chắc r mà mình mua tại trường hay ra ngoài mua, áo nữa, r nhất định bọn em phải mang giày bata đi học hay được mang giày khác k ạ?
        Còn trong tkb có môn it001 mở ngoặc (clc) em nghĩ là dành cho sv của lớp clc phải k ak? Còn môn It001. H18 chính quy bắt đầu từ ngày 26/09 luôn ấy a.c
        Em học bên mmt.
        Mới vô đọc tkb còn nhiều thắc mắc
        Mong a.c thông cảm, chỉ giáo giúp em.
        chào em,
        1.5/9 có thể sẽ được nghĩ GDTC.
        2. đồng phục thì tùy giáo viên. nhưng khuyến khích nên mặc áo trường. quần thể dục em có thể mua ở đâu cũng được. không bắt buộc mua ở trường. GDTC1 sẽ học chạy và thể dục nhịp điệu
        nên em hãy mang giày bata(theo yêu cầu giáo viên dạy).
        3. IT001.H18 bắt đầu từ ngày 26/9 thì đó là môn thực hành. đến tuần đó thì em đi học
        chúng ta chỉ thất bại khi chúng ta từ bỏ mọi thứ

Comment

Anh/chị cho em hỏi là khi sáng em có thấy trên máy chiếu ghi ngày 12/9 có thi cái gì đó ở thư viện/phòng máy nhưng em k biết đó là thi gì...anh/chị cho em biết đc k.?? Em cảm ơn

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X