Announcement

Collapse

Banner

See more
See less

[Tân SV UIT khóa 2018] Hướng dẫn nhập học

Collapse
This is a sticky topic.
X
X
  • Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Cho em hỏi e muốn lên sớm để dky ktx ở cùng bạn vậy e có thể đăng ký học trước thời gian từ 15-17 k ạ hồ sơ vẫn còn thiếu mục giấy tạm vắng thì bổ sung sau được không ạ

Comment

Originally posted by 18521055 View Post
      Cho em hỏi e muốn lên sớm để dky ktx ở cùng bạn vậy e có thể đăng ký học trước thời gian từ 15-17 k ạ hồ sơ vẫn còn thiếu mục giấy tạm vắng thì bổ sung sau được không ạ
      Được em nhé. Nhưng lưu ý là Giấy vắng mặt Nghĩa vụ quân sự, không phải giấy tạm vắng nơi cư trú em nhé!
      "We hold information,we own the world"
      ------------o0o------------

Comment

Nhưng mà hôm nọ e tính lên sau nên gửi giấy chứng nhận kq thi qua đường bưu điện nhưng chưa tới v e có dky nhập hc đc k ạ??

Comment

Cho em hỏi Tuần sinh hoạt Công dân - Sinh viên Đầu khóa ngày 20-24/08 với 3 ngày nhập học tập trung 15-17/08 là hết 2 buổi sáng chiều tất cả các ngày luôn ạ

Comment

• longdp
            longdp commented
            Editing a comment
            Tuần sinh hoạt 20 - 24/8 là học cả sáng và chiều
            Nhập học 15 - 17/8 là ngày em nộp hồ sơ nhập học, tuy nhiên em có thể nộp sớm hơn nếu chuẩn bị kịp học phí và hồ sơ.

Chào anh. Cho em hỏi: khi đã chuẩn bị xong học phí và hồ sơ sinh viên, e có thể nhập học. Vậy có thể nhập học vào thứ 7, Chủ nhật( ngày 11, 12 tháng 8) không ạ? nếu có thì thời gian làm việc ra sao ạ

Comment

• longdp
            longdp commented
            Editing a comment
            Chào em,
            Ngày 11, 12/8, bộ phận thu học phí không làm việc em nhé. Do đó, nếu đã xác nhận nhập học, em có thể đến nộp vào ngày 13 -17/8

Cho e hỏi là e được xã cấp giấy giới thiệu chuyển nvqs về trường, vậy e nộp sao ạ

Comment

• longdp
            longdp commented
            Editing a comment
            Chào em, Giấy Vắng mặt NVQS mới được em nhé, Trường không nhận giấy Di chuyển NVQS.

Giấy nộp tiền e mang theo tờ gốc để đối chiếu được không ạ

Comment

Cho em hỏi giấy báo trúng tuyển có gửi về gia đình cho em ko ạ? Em đang chờ mà e vẫn chưa nhận được giấy báo trúng tuyển. Em đã xác nhận nhập học rồi ạ.

Comment

Working...
            X