Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nên học tiếng Anh ở đâu nhỉ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 09520215
    replied
    Việt Mỹ đi bạn, gần làng ĐH. Mà chất lượng cũng tốt nữa. Nhắc nhỏ bạn nhé, đừng nên học ở trung tâm Anh văn ở KTX. Nếu thích bạn vô học sẽ thấy rất nản. Vài lời cho bạn.

Leave a comment:

• 11520518
    replied
    Em cũng như bạn trên đang định đăng kí học để lấy bằng Anh Long cho hỏi là SEAMEO anh dự định sắp học địa chỉ ở đâu vậy?

Leave a comment:

• 08520206
    replied
    Originally posted by 08520348 View Post
    Các trung tâm được liệt kê bên trên đều thuộc dạng học phí "khó nhai" không đấy em.
    Cũng không quá cao đâu, nếu muốn học thì tốt nhất là phải có hiệu quả, còn không phải tự học nhiều lắm - cái này bạn nào học ở Anpha, Đông Âu, Viễn Đông tự hiểu ... học mãi rồi TOEIC mong rên 500, 600 cũng không được, ở SEAMEO học phí rẻ nhất khoảng > 1 triệu2 /tháng

Nghe nói ở gần ĐH ngân hàng có 2 thầy cô dạy tốt lắm, học phí rẻ, nhưng lớp rất đông.

Leave a comment:

• 08520348
    replied
    Các trung tâm được liệt kê bên trên đều thuộc dạng học phí "khó nhai" không đấy em.

Leave a comment:

• 10520526
    replied
    Originally posted by 11520132 View Post
    Em đang muốn đi học tiếng anh mà hiện tại chưa biết nên học ở đâu thì tốt.
    Ai đã từng học rồi cho e một vài tư vấn với.
    Chất lượng + học phí ( có ưu đãi thì càng tốt ) .
    Địa điểm học trên Làng đại học càng tốt.
    Em nghe nói Việt Mỹ trên làng đại học cũng có. Phải ở trên Đại Học Quốc Tế không ? Em tìm thông tin trên mạng mà không thấy gì hết. Có anh chị nào từng và đang học ở đây tư vấn cho em chút với .
    Thanks mọi người.
    Hội Việt Mỹ (VUS) trong ĐH Quốc tế, em đi vô cửa chính rẽ phải là thấy văn phòng. Em có thể vô đó đăng kí. Học phí cao, nhưng học chất lượng

Leave a comment:

• 08520206
    replied
    Em tự học một thời gian cho đỡ tốn tiền phụ huynh, khi nào trình độ đỡ đỡ rồi thì đi học ngoài để luyện nói.

Cứ VOASpecialEnglish, ESLPOD, và phim Mỹ có phụ đề mà phang . Ngày nào cũng vài tiếng thì chẳng mấy chốc là giỏi, nhưng mà nói thì dễ chứ tập thành thói quen thì khó lắm.
    Anh chỉ có thói quen xem phim đều đặn thôi

Sau đó đăng ký học trung tâm chất lượng 1 chút, theo anh thì nên vào thành phố mà học : Không Gian, Bộ ngoại giao, hội đồng Anh, ILA =)), ACET , hội Việt Mỹ ... theo nhiều người đánh giá thì SEAMEO giá mềm hơn nhưng chất lượng cũng tốt . Anh cũng sắp đi ôn TOEFL iBT ở SEAMEO.

Leave a comment:

• 11520132
    started a topic Nên học tiếng Anh ở đâu nhỉ ?

Nên học tiếng Anh ở đâu nhỉ ?

Em đang muốn đi học tiếng anh mà hiện tại chưa biết nên học ở đâu thì tốt.
    Ai đã từng học rồi cho e một vài tư vấn với.
    Chất lượng + học phí ( có ưu đãi thì càng tốt ) .
    Địa điểm học trên Làng đại học càng tốt.
    Em nghe nói Việt Mỹ trên làng đại học cũng có. Phải ở trên Đại Học Quốc Tế không ? Em tìm thông tin trên mạng mà không thấy gì hết. Có anh chị nào từng và đang học ở đây tư vấn cho em chút với .
    Thanks mọi người.

LHQC

Collapse
Working...
X