Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nên học tiếng Anh ở đâu nhỉ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 12520252
    replied
    Originally posted by 11520065 View Post
    ủa , học trong đó nản lắm hả chị ???Bạn em có đi học hồi đầu năm, thấy nó bảo cũng được, em cũng không biết sao nữa ,
    đi học ở chỗ gần ngân hàng không chị

Leave a comment:

• htc
    replied
    Ở ngoài này không có điều kiện đi xa vô trong Tp, ngoài chỗ Cô Mai thầy Giảng ra thì anh [MENTION=14018]phucnt[/MENTION] có biết Trung tâm nào ở Thủ Đức dạy tốt nữa không anh ?

Leave a comment:

• 12520248
    replied
    Thấy có một vài nick như muốn PR cho trung tâm nào đó thì phải. :brick:

Leave a comment:

• 12520143
    replied
    Nếu mà học để thi TOEIC thì học ở chỗ thầy Giảng cô Mai gần cao đăng công nghệ thủ đức ak, mình cũng tính học
    Originally posted by kevinlove
    Học tiếng anh bây giờ đắt nhỉ, mình đang muốn tìm một lớp ôn thi TOEIC rẻ rẻ một chút mà chất lượng, ai biết giới thiệu mình với

Leave a comment:

• 12520802
    replied
    học ở không gian là tốt nhất, chăm sóc sinh viên rất tốt, mình sắp học, nếu đi thì cùng đi

Leave a comment:

• 12520471
    replied
    Giờ mình muốn học AV giao tiếp thì học ở đâu là tốt hả mấy huynh :sunglasses:

Leave a comment:

• 09520618
    replied
    học xong có thể thi liền, tự đóng 750k để thi, ra IIG đk, mà bằng có giá trị 2 năm, để năm 4 rùi hẵng thi, học cái này luyện thi thôi, kiếm mí cái club eng mà vào luyện nói chứ cái bằng điểm cao mà ko nói được thì...

Leave a comment:

• 12520471
    replied
    4 lớp = 4 tháng, học xong thi TOEIC có thể cao nhưng ko giao tiếp được đâu , lớp dạy ngữ pháp làm phần reading là chủ yếu
    P/s: còn nghe thì tùy skill của bạn, lớp dạy tip khi nghe thôi
    [MENTION=9146]09520618[/MENTION] a ơi. mình học 4 lớp 4 tháng là có thể thi liền hả anh...tại e mới bắt đầu năm 2 thôi. e sợ giờ học thì hơi sớm.a cho e xin ý kiến với :embarrassed:

Leave a comment:

• 12520471
    replied
    Hội Việt Mỹ là Trung tâm nằm trong ĐH Quốc Tế hả mấy huynh :confuse:

Leave a comment:

• 12520635
    replied
    Đúng là học phí IELTS kinh quá, các anh chị đã ai học IELTS ở Nông Lâm chưa (giá mềm nhất trong các trung tâm mà em biết), cho em reviews đi.

Leave a comment:

• ngobaosgn
    replied
    Tùy theo nhu cầu của bạn là gì.
    - Luyện IELTS: Nếu bạn luyện thi IELTS thì vào ACET thôi, là trung tâm luyện thi IELTS theo mình là ổn nhất hiện tại, có điều học phí hơi chát.
    - Luyện TOEFL/TOEIC: thì AV Hội Việt Mỹ
    - IELTS/TOEFL/TOEIC rẻ: trung tâm ngoại ngữ ĐHSP chi nhánh 2 ở Nguyễn Đình Chiểu. Giá rẻ hơn các trung tâm trên
    - Giao tiếp: khuyên bán nên học khóa intensive để có đk giao tiếp mỗi ngày mới tiến độ đc. Và cũng phải tự luyện ở nhà

Leave a comment:

• 09520618
    replied
    Originally posted by 12520471 View Post
    a ơi...cho e hỏi 1 lớp của cô Mai là mấy tháng vậy? (e thấy có 4 lớp) :vip:
    4 lớp = 4 tháng, học xong thi TOEIC có thể cao nhưng ko giao tiếp được đâu , lớp dạy ngữ pháp làm phần reading là chủ yếu
    P/s: còn nghe thì tùy skill của bạn, lớp dạy tip khi nghe thôi
    Last edited by 09520618; 18-08-2013, 10:20.

Leave a comment:

• 12520471
    replied
    a ơi...cho e hỏi 1 lớp của cô Mai là mấy tháng vậy? (e thấy có 4 lớp) :vip:

Leave a comment:

• 09520332
    replied
    đã từng theo học cô Mai nên khuyên bạn nếu muốn cày cho lên điểm thì nên học vì cô toàn dạy các cách đánh nhanh trong thời gian cấp tốc là chính. Học để giỏi thì tùy vào trình độ tiếp thu của mỗi người

Leave a comment:

• 12520471
    replied
    mình cũng tính học Cô Mai,nhưng chỉ còn lớp khai giảng ngày 28/10 thoi.hjc.lau qua (

Leave a comment:

LHQC

Collapse
Working...
X