Announcement

Collapse
No announcement yet.

tâm sự của em :)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Ủng hộ bạn chọn khoa mềm.

Comment

Kỳ này em quyết tâm vào cho đc UIT , một ngôi trường mơ ước của biết bao bạn chẻ
      nghe câu này sướng thật uit bây h đã trở thành ngôi trường mơ ước rồi sao
      Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Originally posted by 08520348 View Post
        Thì để em ấy thi đậu vô đã rồi có 1 năm để quyết định sẽ học ngành nào. Năm nay lấy điểm chuẩn chung mà.
        Chỉnh mất chuẩn . Quá chuẩn. Cứ thi đậu đã, 1 năm học sẽ biết nên theo ngành nào!
        Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Chào người bạn đến từ cấp 3. Mình đọc được 1 dòng của bạn, nói rằng
          Em rất thích bên phần mềm ứng dụng ( như lập trình của aptech ấy ^^) một chút về mạng , truyền thông
          Nếu bạn thật sự muốn vừa lập trình vừa biết về network, vừa có thể tham gia nghiên cứu khoa học sau này. Thì mình mạng phép rủ bạn mới vào khoa Mạng Máy Tính & Truyền Thông. Trong khoa MMT có chuyên ngành lập trình mạng, không bạn mới xem danh sách chương trình đào tạo của các khoa chưa nhỉ. Trong học khoa Mạng bạn có thể:
          1. Quản trị hệ thống mạng, cài đặt và cấu hình dịch vụ mạng (web, mail server là chuyện nhỏ).
          2. Quản trị cơ sở hạ tầng mạng, lắp đặt thiết bị mạng, triển khai mạng viễn thông (mấy con router, switch, firewall là chuyện thường thôi).
          3. Lập trình ứng dụng web (website tin tức, bán hàng, webgame nằm trong tầm tay).
          4. Lập trình ứng dụng di động (ứng dụng trên java, android, windows phone, iphone...không là vấn đề gì cả)
          5. Lập trình ứng dụng mạng (viết virus, worm...là chuyện mỗi ngày đó mà!).
          Hehe...mặc dù có thêm chút mắm muối để tăng tính hấp dẫn, nhưng những gì mình nói có thế đúng hơn 50% đấy.
          Đinh Chí Thành | Elearning | Ứng Dụng Cloud | Tutorial| Ebook | Video | Gallery

Comment

cảm ơn tất cả các ý kiến trên ạ ! mà tiện cho em hỏi KHMT và KTPM mã ngành ghi trong hồ sơ tuyển sinh sao vậy các anh chị ? em nghe có trường họ không ghi mã ngành ban đầu mà đợi đến lúc học chuyên ngành mới lựa chọn , k biết trường mình có vậy k ạ ?

Comment

Originally posted by paladin_it1 View Post
              cảm ơn tất cả các ý kiến trên ạ ! mà tiện cho em hỏi KHMT và KTPM mã ngành ghi trong hồ sơ tuyển sinh sao vậy các anh chị ? em nghe có trường họ không ghi mã ngành ban đầu mà đợi đến lúc học chuyên ngành mới lựa chọn , k biết trường mình có vậy k ạ ?
              Năm của anh là mã ngành ghi cho vui, điểm chuẩn có 1 mức duy nhất, vô trường vài kỳ rồi rồi mới chia ngành, năm nay thầy Toàn đã nói sẽ lấy điểm chung thì chắc cũng y vậy đó, em cứ ghi mã ngành vào cho vui =))

Comment

học phần mềm đi em

Comment

Originally posted by paladin_it1 View Post
                  đây là thông tin mã ngành năm nay của trường mình, bạn tham khảo ha: http://nhungdieucanbiet.edu.vn/Pages...&idcat=&y=2012
                  Hãy là chính mình!

Comment

Học Khoa học đi em )
                    Facebook: Kiều Thắng
                    Google Plus: Kiều Thắng
                    Thông tin về du học các nước: Du học.

Comment

chọn công nghệ thông tin là trên hết. ra trường rễ xin việc. không phải cãi nhau
                      quần áo trẻ em | quan ao tre em | quần áo sơ sinh | quần áo bé trai | quần áo bé gái | bodysuit carter

Comment

Sao bạn ko nghĩ tới việc thi vào trường khác nhỉ. vd như KHTN ấy. theo mình biết thì KHTN đào tạo CNTT là nhất trong miền Nam rồi.~~..còn trường này thì học Mạng máy tính ák.

Comment

Anh chắc chắn hay anh nghĩ là vậy mà chỉ người ta thế?
                          Originally posted by 07520004 View Post
                          Năm của anh là mã ngành ghi cho vui, điểm chuẩn có 1 mức duy nhất, vô trường vài kỳ rồi rồi mới chia ngành, năm nay thầy Toàn đã nói sẽ lấy điểm chung thì chắc cũng y vậy đó, em cứ ghi mã ngành vào cho vui =))

Comment

Originally posted by hcmc View Post
                            Sao bạn ko nghĩ tới việc thi vào trường khác nhỉ. vd như KHTN ấy. theo mình biết thì KHTN đào tạo CNTT là nhất trong miền Nam rồi.~~..còn trường này thì học Mạng máy tính ák.
                            Một câu nói nhận xét quá phiến diện
                            Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

học mềm đi em.

Comment

Originally posted by hcmc View Post
                                theo mình biết thì KHTN đào tạo CNTT là nhất trong miền Nam rồi
                                Ta đã trở lại . :choler:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X