Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xin tư vấn ngành nghề và điểm chuẩn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xin tư vấn ngành nghề và điểm chuẩn

Em được 24.25đ khối D1 liệu có đỗ được ngành ATTT hay MMT&TT không ạ?
    Một câu ngoài lề là em nghe nói nhà B trường mình sắp hoàn thành vậy hệ đại trà k12 tới nhập học có được học nhà B đó k? :brick::brick:

Originally posted by montage104 View Post
    Em được 24.25đ khối D1 liệu có đỗ được ngành ATTT hay MMT&TT không ạ?
    Một câu ngoài lề là em nghe nói nhà B trường mình sắp hoàn thành vậy hệ đại trà k12 tới nhập học có được học nhà B đó k? :brick::brick:
    Nguy cơ đậu là cao đó em:funny:
    Năm tới SV sẽ được học ở nhà B, nhà C sẽ dành làm khu Khởi Nghiệp

Comment

Originally posted by vietanh0899vn
      23.15 có đậu k ạ
      Tuỳ thuộc vào cách em chọn nguyện vọng. Nếu em chọn đúng thì em có khả năng đậu.
      Chúc em may mắn.

Comment

thiệt có khu khởi nghiệp không vậy ạ?

Comment

Originally posted by 13520797 View Post
          thiệt có khu khởi nghiệp không vậy ạ?
          Thật ra ở Khu ĐHQG thì Khu khởi nghiệp không thiếu. Rất nhiều SV UIT tham gia các dự án khởi nghiệp bên Khu CNPM ĐHQG sát Trường.
          Em có thể xem clip Hội nghị SV để biết thêm về dự kiến Khu khởi nghiệp ở Nhà C.

Comment

Originally posted by toannv View Post
            Nguy cơ đậu là cao đó em:funny:
            Năm tới SV sẽ được học ở nhà B, nhà C sẽ dành làm khu Khởi Nghiệp
            Dạ vậy tại em thi khối D. Môn lý em học khá yếu và không có kiến thức lắm vậy nếu đỗ vào trường thì trong quá trình học em có phải vận dụng nhiều kiến thức vật lý không ạ? Em thực sự không yên tâm về kiến thức vật lý của mình :cry:

Comment

Dạ vậy tại em thi khối D. Môn lý em học khá yếu và không có kiến thức lắm vậy nếu đỗ vào trường thì trong quá trình học em có phải vận dụng nhiều kiến thức vật lý không ạ? Em thực sự không yên tâm về kiến thức vật lý của mình :cry:
              Em yên tâm!
              Chương trình được thiết kế dành cho các bạn chỉ cần tốt nghiệp THPT và đạt điểm xét tuyển của Trường.
              Chúc em may mắn.

Comment

dạ vâng em cảm ơn

Comment

Cho e hỏi là khi nào trường bắt đầu nộp hồ sơ vậy ạ.

Comment

Originally posted by CzeKvn View Post
                    Cho e hỏi là khi nào trường bắt đầu nộp hồ sơ vậy ạ.
                    Hồ sơ đăng ký xét tuyển đã làm khi đăng ký thi THPT Quốc gia
                    Hồ sơ nhập học sau khi có kết quả trúng tuyển ( ngày 1/8) sẽ có hướng dẫn cụ thể

Comment

cho em hỏi là em có xem trên youtube hội nghị sinh viên của trường mình trong đó có vấn đề tự chủ tài chính. Theo như cô hiệu trưởng nói thì tự chủ tài chính sẽ bắt đầu áp dụng cho khóa 2018 trở về sau. Vậy khi em đỗ vào trường là khóa 2017 thì em vẫn được tiếp tục áp dụng mức học phí 8.700.000 ở năm học 2017-2018 và dần tăng theo các năm như trong đề án tuyển sinh của trường phải không ạ?

Comment

cho em hỏi là em có xem trên youtube hội nghị sinh viên của trường mình trong đó có vấn đề tự chủ tài chính. Theo như cô hiệu trưởng nói thì tự chủ tài chính sẽ bắt đầu áp dụng cho khóa 2018 trở về sau. Vậy khi em đỗ vào trường là khóa 2017 thì em vẫn được tiếp tục áp dụng mức học phí 8.700.000 ở năm học 2017-2018 và dần tăng theo các năm như trong đề án tuyển sinh của trường phải không ạ?
                        Cũng gần đúng rồi đó em.
                        Ở UIT có 1 điểm lạ là học phí trọn gói, em học ra trường càng sớm thì càng đỡ đón học phí.
                        Chúc em may mắn.

Comment

Originally posted by toannv View Post
                          Cũng gần đúng rồi đó em.
                          Ở UIT có 1 điểm lạ là học phí trọn gói, em học ra trường càng sớm thì càng đỡ đón học phí.
                          Chúc em may mắn.
                          Vâng em cảm ơn ạ :haha:

Comment

LHQC

Collapse
                          Working...
                          X