Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi đáp thủ tục nhập học] 4. Lý lịch sinh viên theo mẫu của Trường

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

cho e hỏi là lí lịch này k cần dán ảnh hay sao ạ.e không thấy chỗ để ảnh nhưng lưu ý của trường là đóng dấu zô hình.là sao ạ

Comment

trong giấy khai sinh của e k có ghi tên cha, nhưng khi nhập lí lịch thì cần phải có, vậy thì phải làm ntn

Comment

Originally posted by 17520264 View Post
        cho em hỏi là hồ sơ đựng trong túi hồ sơ như hồ sơ xin việc hay chỉ cần mang 10 giấy tờ trường yêu cầu lên nộp thôi ạ
        Originally posted by 17520453 View Post
        ad nếu bố mẹ sinh sau 30/4 năm 75 thì sao ak
        Em ghi phần trức năm 1975 là " Sinh năm 197..."
        Originally posted by 17520595 View Post
        Dạ cho em hỏi. Em định ở trọ với anh của em mà chưa biết ở đâu. Nếu không ở trọ thì em sẽ đăng kí ở ký túc xá. Nhưng em chưa biết có tìm ra trọ không. Trường hợp chưa biết như em thì ghi gì vào mục Địa chỉ tạm trú ạ.
        Em có thể ghi tạm trú KTX
        Originally posted by 17520534 View Post
        em ở tỉnh khác thì phần địa chi tạm trú ở mục 3 phải ghi thế nào ạ
        Tạm trú em ghi KTX hoặc nơi em sẽ ở trọ khi học ĐH

Comment

cho em hỏi là phần học tập và làm việc cũng như phần nghề nghiệp trước vào sau 30/4, trong khi cả ba và mẹ em đều làm nông, và đều không được đi học, vậy cho em hỏi vậy thì ghi như thế nào ạ, em cảm ơn. Ngoài ra phần địa chỉ thường trú của ba mẹ, em ghi theo như nơi thường trú trong sổ hộ khẩu được không ạ.

Comment

vấn đề

dạ thầy cho em hỏi chỗ hoạt động kinh tế ,chính trị ,xã hội , ba mẹ em làm buôn bán tạp hóa em ghi vậy được đúng không thầy ?

Comment

Nếu em không có ba hoăc ba em đã qua đời thì em phải điền vào Lý lịch sinh viên thế nào ạ?

Comment

Em có thể cập nhật lý lịch sinh viên dần dần không ạ? Do ba mẹ em đi công tác thường xuyên ấy. Em cam kết sẽ hoàn tất xong lý lịch trước 7/8

Comment

Originally posted by danghoang View Post
                  Em có thể cập nhật lý lịch sinh viên dần dần không ạ? Do ba mẹ em đi công tác thường xuyên ấy. Em cam kết sẽ hoàn tất xong lý lịch trước 7/8
                  Được em nhé, miễn em bổ sung trước ngày 1/9/2017

Originally posted by 17520680 View Post
                  dạ thầy cho em hỏi chỗ hoạt động kinh tế ,chính trị ,xã hội , ba mẹ em làm buôn bán tạp hóa em ghi vậy được đúng không thầy ?
                  Originally posted by xuandungcse View Post
                  cho em hỏi là phần học tập và làm việc cũng như phần nghề nghiệp trước vào sau 30/4, trong khi cả ba và mẹ em đều làm nông, và đều không được đi học, vậy cho em hỏi vậy thì ghi như thế nào ạ, em cảm ơn. Ngoài ra phần địa chỉ thường trú của ba mẹ, em ghi theo như nơi thường trú trong sổ hộ khẩu được không ạ.
                  Ba mẹ em làm gì trong giai đoạn này thì cứ ghi ra thôi em.

Originally posted by 17520821 View Post
                  Nếu em không có ba hoăc ba em đã qua đời thì em phải điền vào Lý lịch sinh viên thế nào ạ?
                  Trường hợp không có ba: ghi Không có vào tất cả các ô
                  Trường hợp ba đã mất: ghi đầy đủ và điền vào ô Nghề nghiệp hiện tại: Đã mất
                  "We hold information,we own the world"
                  ------------o0o------------

Comment

Cho em hỏi: Lý lịch sinh viên khi in ra thì in 1 mặt hay 2 mặt ạ.

Comment

cho em hỏi là phần tạm trú em ghi phường Tân Phong mà khi em down bản PDF thì nó ghi là tạm trú phường Tân Pong

Comment

dạ cho em hỏi là dán ảnh 4x6 hay ảnh nào ạ

Comment

chỗ hoat dong kinh te chinh trị,,nếu bố me e lam nông thi co cần ghi gì không

Comment

Originally posted by 17520250 View Post
                            Cho em hỏi: Lý lịch sinh viên khi in ra thì in 1 mặt hay 2 mặt ạ.
                            Em in như thế nào cũng được, miễn có đóng giáp lai ở tất cả các trang

Originally posted by 17521080 View Post
                            cho em hỏi là phần tạm trú em ghi phường Tân Phong mà khi em down bản PDF thì nó ghi là tạm trú phường Tân Pong
                            Em edit và save lại một lần nữa.

Originally posted by 17520785 View Post
                            dạ cho em hỏi là dán ảnh 4x6 hay ảnh nào ạ
                            Khi in ra có cái khung và khung đó có hướng dẫn ak em.

Originally posted by 17520954 View Post
                            chỗ hoat dong kinh te chinh trị,,nếu bố me e lam nông thi co cần ghi gì không
                            Em ghi đầy đủ.
                            "We hold information,we own the world"
                            ------------o0o------------

Comment

lúc e lưu khai báo lý lịch thì có hiện ra thêm 1 file PDF là PHIẾU XÁC NHẬN SINH VIÊN TẠI ĐỊA PHƯƠNG CƯ TRÚ. Cho e hỏi phiếu đó để làm j v ạ?

Comment

Cho em hỏi : "Kèm theo..." phần đó chị ở phường em bảo em xóa đi, không biết khi em nộp trường có cho không ạ ? Em nói hết cách để chị hiểu nhưng mà chị ấy không chịu ạ >.<

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X