Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giải chạy/đi bộ, đạp xe mỗi ngày UIT15 VUI KHOE (cập nhật : thời gian kết thúc mới là 15/9)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 18520175 View Post

Em xin lỗi vì làm phiền thầy nhiều.
    Em xin phép ví dụ trường hợp 7.4832 km của em. Ở đây log trên strava là 3:22min/km ~= 17,65 km/h. Nghĩ là trong phạm vi hợp lệ của xe đạp. Nhưng điểm của em vẫn =0 ạ.
    Pace em hợp lệ của xem đạp, nhưng activity gốc là chạy bộ mà ^^ . TH này chắc nhờ thầy Toàn xem xét giúp vậy :v

Comment

Originally posted by 18520175 View Post

Em xin lỗi vì làm phiền thầy nhiều.
      Em xin phép ví dụ trường hợp 7.4832 km của em. Ở đây log trên strava là 3:22min/km ~= 17,65 km/h. Nghĩ là trong phạm vi hợp lệ của xe đạp. Nhưng điểm của em vẫn =0 ạ.
      Em xem lại thể lệ cuộc thi nhé!

Comment

Originally posted by longnt View Post

Pace em hợp lệ của xem đạp, nhưng activity gốc là chạy bộ mà ^^ . TH này chắc nhờ thầy Toàn xem xét giúp vậy :v
        Chào em!
        Nếu thực chất là em đi xe đạp thì em nên chuyển Activity đó qua xe đạp nhé.,

Comment

Originally posted by longnt View Post

Chào em!

Comment

Originally posted by toannv View Post

Chào em!
            Dạ em cảm ơn đã giải đáp. Em sẽ lưu ý kĩ chỗ này.

Comment

Dạ chào thầy,

Thầy cho em hỏi khi nào thì điểm và danh sách được update trên website drl vậy ạ. Do hiện tại em chưa được cộng điểm cũng như có tên trên danh sách trên website ạ. Em cảm ơn thầy.

Comment

Originally posted by 20522071 View Post
                Dạ chào thầy,

Thầy cho em hỏi khi nào thì điểm và danh sách được update trên website drl vậy ạ. Do hiện tại em chưa được cộng điểm cũng như có tên trên danh sách trên website ạ. Em cảm ơn thầy.
                Chào em!
                BTC đang xác minh và sẽ cộng ĐRL cho các bạn có MSSV
                20522122
                20521651
                20522071
                vào HK2 nhé

Comment

Em chào Thầy ạ,
                  Tổng số km của em là 52.88, số km quy đổi là 69.88, nhưng trên BXH em #45 thì có được nhận quà và DRL không ạ?
                  Em cảm ơn.

Comment

Em chào thầy ạ, em là Võ Trần Thiên Phúc, MSSV 20520280, hiện đang đứng #15 trên BXH mà em thấy không có tên mình trong danh sách ạ, hôm trước em có điền link google form đầy đủ rồi ạ, thầy xem xét giúp em với.
                    Em cảm ơn Thầy rất nhiều ạ.

Comment

Originally posted by 19520958 View Post
                      Em chào Thầy ạ,
                      Tổng số km của em là 52.88, số km quy đổi là 69.88, nhưng trên BXH em #45 thì có được nhận quà và DRL không ạ?
                      Em cảm ơn.
                      Chào các bạn!
                      Để được nhận quà thì các bạn xem #38 (phải hoàn thành 1.000 km qui đổi ) , để được công ĐRL thì các bạn xem #1 nhé (phải đủ 500km qui đổi).

Nhưng các bạn yên tâm. Qùa còn nhiều nên BTC sẽ tổ chức lại để tính ĐRL cho HK1 và để tặng quà chứ.

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X