Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các thắc mắc về học quân sự

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 5/9 tập trung ở đâu dzạ ??? ai biết chỉ em đi , có cần đem theo gì ko ??

Comment

• cho mình hỏi tóm tắt 1 tí,vậy là học QS cả năm,mà t2-t7 ngày nào cũng học sag chiều giờ nào học trong trường ?@_@!

Comment

• Originally posted by mp3tuan View Post
        cho mình hỏi tóm tắt 1 tí,vậy là học QS cả năm,mà t2-t7 ngày nào cũng học sag chiều giờ nào học trong trường ?@_@!
        Học 1 tháng à bạn! 5/9 tới 30/9

Sáng bắt đầu lúc 7h, chiều về lúc 16h. Suốt tuần từ thứ 2 đến thứ 6, trưa bắt buộc ở lại trường!

Comment

• à vậy hiểu rồi click "Thanks" đấy .Vậy ở KTX đc rồi khỏi "đăng ký hộ khẩu" bên đó.

Comment

• Ở KTX à, vậy nên đăng kí nội trú luôn đi!

Comment

• sao thế?,Tối lại về KTX vẫn sống đc mà,ngày đi 3-4km đâu có chết đâu mà sợ

Comment

• Originally posted by darklion998 View Post
                5/9 thì tập trung ở đâu ???? có cần mang theo gì nhiều ko ??? tình hình là acc tân sinh viên chưa đăng nhậpđc , acc em là 11520335
                Nhắc lại 6h30 có mặt tại TTGDQP. Ở nội trú thì có thể ở luôn từ thứ 2, vậy nên ở nội trú thì mang theo vật dụng cá nhân và cả tiền cho ăn uống học phí.

Đồng phục học quân sự là: quân phục (TTGDQP sẽ cho các bạn thuê, tình trong tiền học phí) và giày bata

Về vấn đề vẫn chưa đăng nhập được, bạn xem tại http://forum.uit.edu.vn/threads/912

Comment

• cho e hoi? dk noi tru' o dau zay sao hum wa di dk nhap hoc hok ai noi' ji hit zay????

Comment

• Thắc mắc ngày học quốc phong 5/9 .

ngày 5/9 lên học quốc phòng , em đem giấy tờ ntn ? đón xe buýt số mấy ? làm thế nào để biết lớp mình học ? anh/chị nào chỉ em với ... em cám ơn trước luôn .

Comment

• có cần mang giấy tờ gì ko anh chị?

Comment

• Originally posted by 11520186 View Post
                        cho e hoi? dk noi tru' o dau zay sao hum wa di dk nhap hoc hok ai noi' ji hit zay????
                        Trời đi đăng ký nhập học bạn không thấy cái bàn hướng dẫn sao không hỏi ? Chẳng lẽ bạn muốn mọi người tìm bạn mà chờ bạn hỏi à.
                        Đăng ký nội trú bạn vào trung tâm làm thủ tục sẽ có đăng ký ở nội trú bên quốc phòng luôn
                        Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

• Originally posted by 11520199 View Post
                          có cần mang giấy tờ gì ko anh chị?
                          bản photo giấy cmnd bản sao khai sanh sơ yếu lý lịch,v.v.. nếu bạn có k có thì mang đôi giày + mặc 1 bộ đồ dễ nhìn(k mặc cũng k sao).
                          Báo cáo HẾT!

Comment

• cho em hỏi, nếu ở nội trú thi` buổi tối mình mặc đồ mình hay fải thuê đồ của trường ?

Comment

• cho e hỏi học quoc phong voi sv cung truong hay khac truong , co dc kua gai ko)

Comment

• qua đây bạn,nhớ tìm trước khi post

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X