Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các thắc mắc về học quân sự

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 11520620 View Post
    cac thi sinh nv2 thi bao gio hoc quan su
    Bạn đọc lại các comment trên là biết ngay!

Comment

• Up cho các bạn Khóa 7 đọc, có một số điều vẫn đúng.

Comment

• Mấy a cho e hỏi, nếu ở lại nội trú thì
        1/ thứ 7,CN có dc về nhà ko hay phải ở đến hết khi học QP
        2/ Trong khu nội trú có dc dùng DTDD, máy nghe nhạc ko
        3/ Buổi tối trong khu nội trú có dc mặc quần đùi hay cởi trần hóng gió ko, hay phải mặc đồ quân sự cả ngày
        4/ Nếu ở lại nội trú thì đồ mình phải tự giặt phải k, hay khỏi giặt :salute:

Cái này hỏi ngoài lề
        5/ TT GDQP có bãi giữ xe ko nếu có thì phí giữ xe là bao nhiêu, bãi xe có mái che ko ạ

Lê Thanh Sang
        KTMT07

0977.622.609 - 093.220.4560

facebook.com/LuxuryT

Comment

• Originally posted by 12520350 View Post
          Mấy a cho e hỏi, nếu ở lại nội trú thì
          1/ thứ 7,CN có dc về nhà ko hay phải ở đến hết khi học QP
          2/ Trong khu nội trú có dc dùng DTDD, máy nghe nhạc ko
          3/ Buổi tối trong khu nội trú có dc mặc quần đùi hay cởi trần hóng gió ko, hay phải mặc đồ quân sự cả ngày
          4/ Nếu ở lại nội trú thì đồ mình phải tự giặt phải k, hay khỏi giặt :salute:

Cái này hỏi ngoài lề
          5/ TT GDQP có bãi giữ xe ko nếu có thì phí giữ xe là bao nhiêu, bãi xe có mái che ko ạ
          1. Có
          2. Có
          3. Có thể (anh không chắc do ko ở lại)
          4. Tự giặt. Mà cũng có chổ giặt thuê, nếu ko tự giặt được thì thuê người ta giặt cho
          5. Có. Anh nhớ ko nhầm là 2k
          https://sites.google.com/view/tri-hai-nguyen

Comment

• tromg giấy báo là ngày 10/09 mới học quốc phòng mà mấy bạn????????????????????? sao ở trên toàn ghi 05/09
            Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
            Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
            Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

Comment

• Originally posted by 12520484 View Post
              tromg giấy báo là ngày 10/09 mới học quốc phòng mà mấy bạn????????????????????? sao ở trên toàn ghi 05/09
              Em phải biết nhìn ngày của bài viết để xác định thông tin nào chính xác thông tin nào chỉ để tham khảo chứ.

Comment

• Cho em hỏi mình học quốc phòng thì mang giầy theo qui định luôn hả các anh chị ??
                Last edited by 12520670; 23-08-2012, 15:08.

Comment

• học GDQP ở nội trú có đóng tiền ko vây mấy sư huynh?
                  Học, Học nữa, Học mãi, Đuối nghĩ, Năn nỉ học lại....................: kiss:

Comment

• dĩ nhiên là có e, đóng phí đó bao gồm ở, điện, nước trong 1 định mức nào đó, vượt qua định mức thì phải đóng thêm, 1 phòng 12 người :salute:

Comment

• trong định mức là bao nhiêu vậy anh? mà lúc đầu đóng 350k rồi mà

Comment

• 350k là học phí học quốc phòng đó e ^^, định mức là bao nhiu kí điện, bao nhiêu khối nước á, ở KTX ĐHQG đi bộ sáng cho khoẻ :embarrassed:

Comment

• Em chưa biết đường, sợ đi lạc thì khổ

Comment

LHQC

Collapse
                          Working...
                          X