Announcement

Collapse
No announcement yet.

đại học công nghệ thông tin đã có điểm

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by quoctinvn View Post
    Dự kiến điểm chuẩn CNTT bên KHTN là 17.5 udency: hy vọng trường mình cũng ở tầm này :shot:
    Theo dự đoán là tầm 14-15 điểm...

Comment

• Originally posted by quoctinvn View Post
      Dự kiến điểm chuẩn CNTT bên KHTN là 17.5 udency: hy vọng trường mình cũng ở tầm này :shot:
      Trường mình toán nhân 2 lấy 17,5 cho khỏe , vừa đủ
      Chứ năm nào cũng lấy nv2
      Các mẹ phòng đào tạo phải lao khổ tâm trí thì các cô các chú lại trút giận lên đầu sv bọn cháu giờ

Comment

• HUHU ĐIỂM CHUẨN 17 18 ĐIỂM ĐI MÀ T.T, mấy đứa bạn e nó nói ĐH QG kiểu gì điểm thấp thế này ... e cũng thấy hơi tự ti xí, điểm đầu vào mà cao xí chừng sau mới có chất lượng chớ ! xin việc cũng dễ nữa. ... năm nay học 2 năm mới phân ngành nên cũng đỡ ... học 5 năm phải ko mấy anh chị

Comment

• Cho mình hỏi hok bik năm nay DDHCNTT cóa lấy nguyện vọng 2 không nhỉ. Mình thi được 17 điểm cóa cơ hội đậu hok

Comment

• Làm sao để biết điểm của mình khi nhân 2 lên thì đứng thứ mấy so với các thí sinh còn lại??? Ai giúp em với...

Comment

• Originally posted by Truongthanhdien View Post
              HUHU ĐIỂM CHUẨN 17 18 ĐIỂM ĐI MÀ T.T, mấy đứa bạn e nó nói ĐH QG kiểu gì điểm thấp thế này ... e cũng thấy hơi tự ti xí, điểm đầu vào mà cao xí chừng sau mới có chất lượng chớ ! xin việc cũng dễ nữa. ... năm nay học 2 năm mới phân ngành nên cũng đỡ ... học 5 năm phải ko mấy anh chị
              thích chọc khoáy nỗi đau ko:what:
              Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

• 17 điểm x2 chưa cậu

Comment

• Originally posted by 11520034 View Post
                  thích chọc khoáy nỗi đau ko:what:
                  anh không biết chứ em đang chọc khoáy cả em trong đó nữa đây :unhappy:

Comment

• Originally posted by duchungbmt View Post
                    Làm sao để biết điểm của mình khi nhân 2 lên thì đứng thứ mấy so với các thí sinh còn lại??? Ai giúp em với...
                    đây em

dự đoán điểm chuẩn trên 19 (đã nhân hệ số)
                    Attached Files
                    Sai lầm lớn nhất của người lớn đó là họ đã quên mình từng là trẻ con...

Comment

• trường mình thủ khoa 27 điểm cũng k tệ lắm nhưng mặt bằng điểm thấp quá!:sweat:

Comment

• nguyện vọng 2,cho em vào với,yêu uit lắm lắm

Comment

• Sơ đồ thống kê (điểm đã x2):
                          X: điểm số.
                          Y: số người đạt trên.

Điểm tệ quá!
                          Last edited by 08520134; 26-07-2012, 20:36.

Comment

• Originally posted by 11520034 View Post
                            thì tử k4 trở đi điểm xuống dần còn gì chịudency:
                            Hồi đó k4 điểm thấp là do tình hình chung, với lại khóa 2008 điểm cao nên nhiều bạn cũng ngại không dám thi vào.
                            Còn sau này điểm thấp dần có thể là do mấy bạn học giỏi .. không thèm thi vào .. hoặc coi uit là phương án dự phòng thôi. Các bạn học sinh thường đánh giá trường dựa vào điểm chuẩn đầu vào >.<

Comment

• ^^!

sao điểm của mình chưa được công điểm thương binh trong database nhỉ
                              Môn lý mình bị lệch 0,75, nếu phúc khảo thành công mình đc 21đ, theo mấy bạn mình có nên phúc khảo không?

Comment

• Originally posted by khiempr1994 View Post
                                sao điểm của mình chưa được công điểm thương binh trong database nhỉ
                                Môn lý mình bị lệch 0,75, nếu phúc khảo thành công mình đc 21đ, theo mấy bạn mình có nên phúc khảo không?
                                Nếu rớt thì phúc khảo, còn phúc khảo xong không lên được thủ khoa hay á khoa thì khỏi. Phúc khảo sẽ làm bạn tốn thêm thời gian :nosebleed:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X