Announcement

Collapse
No announcement yet.

ktx DHQG

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by killall11 View Post
    có thể giải thích giùm em chữ " hộ khẩu tỉnh" là sao được không ạ?
    Tức là những bạn sinh viên ở tỉnh vào học tại các trường trong khối ĐHQG em
    "We hold information,we own the world"
    ------------o0o------------

Comment

Originally posted by 11520114 View Post
      Không ở tỉnh xây dựng nếu kiên nhẫn và chịu khó vào P. CTSV A1 của KTX Khu A xin riết cũng được à, còn năm nay anh nghe nói như comment phía trên a viết đó. Tụi em vẫn sẽ được ở KTX Khu A mở rộng (2 tòa nhà 10 tầng màu hồng cạnh KTX Khu A mới xây xong)!
      Ặc, z mà cứ tưởng Hồng Lâu Mộng là của xã hội hóa chứ.
      Xin ở thì lì mặt lên bạn, mình lên 3 lần nó mới cho zô đó, mình cũng không thuộc tỉnh.

Comment

Originally posted by DarkLord.SG View Post
        có anh nào ở đaklak được ở kí túc xá không. em lo quá nhà em nghèo mà không có giấy chứng nhận nghèo < khổ thế đấy>
        Có anh nè em
        Black Kai
        :vip::vip::vip::vip:

Comment

Originally posted by killall11 View Post
          em ở tỉnh không xây dựng nè, hix không biết sao đây, em muốn ở ktx hơn hjhj
          Em cứ chờ sau đợt học quân sự vô xin là được liền á, anh ở tỉnh đăk lăk nè đâu thuộc tỉnh xây dựng đâu mà vẫn vô như thường
          Black Kai

Comment

Lời khuyên: Các em nên cố gắng xin vào ktx mà ở, ở trong an ninh hơn mà lại vui nữa, đặc biệt dân it rất ít các bạn nữ nên chúng ta sống ở trong ktx sẽ được làm quen với các bạn nữ thuộc các trường khác
            Black Kai

Comment

các anh ơi cho em, em ở tỉnh không góp xây KTX zậy khi đăng ký có cần giấy tờ gì xác nhận ở địa phương hay không?

Comment

em ở Đồng Nai thuộc tỉnh xây ktx vậy nếu em muốn vào ktc khu A mở rộng thì cần hồ sơ gì? Mà khi nhập học mới đi xin ở hả mấy anh?
                Yêu nhau là do duyên số
                Lấy nhau là do sự cố xảy ra.

Comment

có bạn nào ở tỉnh phú yên thì điểm danh nghen..!!

Comment

Originally posted by 08520121 View Post
                    Việc ở chung là hơi khó em nhé , có năm đưa danh sách vào máy tính tự nó xếp theo trường , có năm xếp thủ công ai tới trước thì xếp vào trước.Với lại theo qui định KTX tiếp nhận sv theo ngày nhập học của trường , BK và UIT thường không nhập học cùng ngày nên bạn em thường vô trước sẽ được xếp phòng khác
                    ps:vậy xin người quản lý đổi phòng đc k anh????

Comment

Originally posted by dark244 View Post
                      ps:vậy xin người quản lý đổi phòng đc k anh????
                      Phòng đã xếp , thẻ KTX đã cấp rồi thì không thể đổi nữa.Cái thẻ đó sẽ theo bạn suốt thời gian ở KTX , xếp vào phòng nào là ở đó luôn , sang năm vẫn không đổi , trừ khi có vấn đề gì khác ( Vì KTX lười thay đổi trong CSDL :beauty.
                      Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

:love: khả năng năm này cho dzô hết KTX khu B. mà cái khu B thì :amazed:
                        ở KTX cũng vui nhưng ở trọ lại có cái hay của nó:happy:
                        Last edited by 10520237; 05-08-2012, 03:24.
                        :funny::brick::beauty::what:

Comment

ở khu b thì sao hả anh?

Comment

hix em cũng định ở ktx!nhưng tỉnh em cũng ko xây dựng!mà nghe nói khu B ghê lắm ạ?nghe nói nếu ở khu B thì thà ở trọ tốt hơn thì phải!hix các anh chị tư vấn cho em với!

Comment

Hiện tại nếu ở khu B thì ở trọ tốt hơn thật. Bữa đi lên khu B, đi xe máy mà vẫn thấy xa xôi hẻo lánh.
                              Hiện tại đang ở room 111 A4 lầu 1 ngay cổng, bước mấy bước là tới phòng, thế này mà được ở 4 năm luôn thì quá sướng

Comment

Originally posted by 08520121 View Post
                                Phòng đã xếp , thẻ KTX đã cấp rồi thì không thể đổi nữa.Cái thẻ đó sẽ theo bạn suốt thời gian ở KTX , xếp vào phòng nào là ở đó luôn , sang năm vẫn không đổi , trừ khi có vấn đề gì khác ( Vì KTX lười thay đổi trong CSDL :beauty.
                                :embarrassed:thế là năm nay có bạn mới :sure:em hiền lành k bík có bị bắt nạt k nữa:beauty:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X