Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hot girl K7 - HTTT 104

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 10520058 View Post
    chính con đó khinh thì sao ? trong mắt gái có 2 thể loại:
    1 giả tạo =>> nó yêu chết bỏ nhwung che giấu giả tạo là một nghệ thuật
    2.Kẻ nhu nhược =>> nó khinh dù thật lòng hơn loại trên
    3.Kẻ chân thành =>> rất ít gái bây giờ còn cả động vơi thể laoij này
    Chọn đi bạn
    Chà anh Huy xem ra dày dặn gió sương quá... Xem ra em như Ếch ngồi đáy giếng rùi... Hi hi xin lãnh giáo
    :embarrassed:

Comment

Originally posted by Silverwolf View Post
      Không chỉ có các a SV cũ chặt Tân SV mà các a SV cũ cũng chém nhau loạn xì ngầu chỉ vì các em "tạm được gọi" là hot girl!
      Chắc gì khi đăng kí nhập học số lượng "hot girl" còn đầy đủ ntn?
      Có khi sau khi được chiêm ngưỡng "nhan sắc" của mấy em xong các anh sẽ thắt chặt tình đồng chí hơn ấy chứ!
      E là tân SV K7 nên các bác K trên cứ gạch đá thoải mái. :shot:
      yên tâm đi em K7, UIT tính ra k có nữ đâu

Comment

Hình đâu các pác:sad:udency:
        nếu mà thik thì like, nếu thấy hay thì reply
        http://www.youtube.com/watch?v=xW25A97OPlw

Comment

Ai cũng bàn zề 13 hotgirl, còn 29 coolgirl kia đâu?????:happy::happy:

Comment

Originally posted by 11520065 View Post
            yên tâm đi em K7, UIT tính ra k có nữ đâu
            He he, cái này gọi là ảnh hưởng của môi trường Nam ở XHNV thì có xu hướng nữ tính hóa, còn nữ UIT thì lại có xu hướng nam tính hóa:kiss:
            <----- Sometime we to hide ------>

Comment

Chào mừng các hot girl đến với Khoa IS của chúng tôi :happy:
              Hà Tĩnh Quê Choa:sunglasses:
              FACEBOOK

Comment

Originally posted by 08520388 View Post
                He he, cái này gọi là ảnh hưởng của môi trường Nam ở XHNV thì có xu hướng nữ tính hóa, còn nữ UIT thì lại có xu hướng nam tính hóa:kiss:
                anh nói chí phải, nữ trong UIT k quá nam tính, nhưng đa phần khá cá tính, chỉ cần nhìn sẽ nhận ra ngay thôi , vs lại vô tr năm đầu tiên còn được (bị ) săn đón ráo riết ("hả, nữ hả,thât hả ? lớp nào???...v.v...." ) sang năm 2 thì : "m ơi. lớp mềnh có abc_xyz nữ ak, tao phải đk đi đón tân SV mới được"......., Cứ thế, coi thử dần dần là k có nữ nữa đâu, chỉ có nữ năm nhất thôi.

Comment

Originally posted by 11520065 View Post
                  anh nói chí phải, nữ trong UIT k quá nam tính, nhưng đa phần khá cá tính, chỉ cần nhìn sẽ nhận ra ngay thôi , vs lại vô tr năm đầu tiên còn được (bị ) săn đón ráo riết ("hả, nữ hả,thât hả ? lớp nào???...v.v...." ) sang năm 2 thì : "m ơi. lớp mềnh có abc_xyz nữ ak, tao phải đk đi đón tân SV mới được"......., Cứ thế, coi thử dần dần là k có nữ nữa đâu, chỉ có nữ năm nhất thôi.
                  He he, thì đăng ký đón tân sinh viên mới để "khảo sát chất lượng đầu năm" á mà:vip:, có điều 4 năm học ở trường chưa được đi lần nào:sosad:. Còn chuyện năm 2, năm 3 đa phần các bạn nữ cũng có "một cõi đi về" hết rồi nên các bạn nam cũng tập trung đầu tư cho tương lai:salute:. Đến năm 4 mà bạn nào chưa có người yêu nữa thì quen nhau cả rồi, coi như bạn nam đi chơi chung cho dễ:shot:
                  <----- Sometime we to hide ------>

Comment

Originally posted by 10520253 View Post
                    ông nói như cái ý, học thì học, ngắm thì ngắm, cái nào ra cái ấy :shot:, với lại vào trường ĐH có thằng nào cắm đầu cắm cổ vào học, ra đường, lên lớp không ngẩng mặt lên nhìn gái thì cũng thuộc dạng "đù đù" :sad:,ăn xong học như con gà công nghiệp - ăn xong đẻ trứng xong lại ăn :tire::tire: éo biết cái gì ngoài kiến thức :funny: :funny:. Môi trường ĐH là mt mở, tạo điều kiện cho sv tiếp xúc với nhiều thứ mà cấp 3 chưa có, vì vậy, sv hoàn toàn có thể làm mọi thứ mình thích<không như cấp 3> muốn học thì học, muốn chơi thì chơi :beauty: :beauty:, sau đó mới rút ra kinh nghiệm sống cho mình <chứ ít thằng nào thích nghe thằng khác giảng bài lắm :brick: :brick:>, nói chung là tự làm tự chịu. Như vậy mới trưởng thành được. Do đó, mình có lời khuyên cho các bạn, học ra học, chơi ra chơi nhưng có gắng phải hết mình nhé :byebye: :byebye: :byebye: gửi lời chào thân ái và quyết thắng :sexy: :sexy:
                    Khả năng đọc hiểu kém của bạn là do bẩm sinh hay nhờ luyện tập mà có? Rõ ràng câu hỏi của tui là các bạn đi học hay đi ngắm gái? Và câu trả lời tui cần là rõ ràng chứ không phải dạng trả lời nước đôi như bạn, rồi tự biện hộ là cái nào ra cái ấy. Tui không nói là các bạn lo tập trung học bỏ chuyện gái gú đi, nhưng muốn nói các bạn là tại sao phải cứ chăm lo là trong lớp mình có bao nhiêu gái? Khoa mình có bao nhiêu gái? Trường mình có bao nhiêu gái? Điều đó có quan trọng không? Bộ ở ngoài đường, nơi các bạn sống không có gái à? Thêm một điều tui muốn nói với bạn nữa, xem lại cách ăn nói của bạn đi. Đừng có mượn cái emo để thay cho câu chửi thề của bạn, nói thật chứ kiểu dùng đó trẻ trâu lắm bạn à. Muốn chê người khác thì dùng những từ ngữ đàng hoàng mà nói, chứ dùng kiểu đó nói thật người ta khinh cho đấy. Hy vọng bạn hiểu những gì tui nói. Thân!
                    PS: Các bạn quan tâm tới gái trong trường làm cái gì cho mệt, gái thì nên quan tâm xem chỗ các bạn ở trọ có gái nhiều không, gái có xinh không? Như vậy mới hấp dẫn :love:
                    Không có gì là không thể nếu chúng ta có lòng tin.
                    http://gabrielbl.com

Comment

Originally posted by 11520268 View Post
                      Chào mừng các hot girl đến với Khoa IS của chúng tôi :happy:
                      Hy vọng các nàng ko thay đỗi nguyện vọng sau 2 học kỳ đầu... hixhix
                      :unhappy:

Comment

không phải chê bai gì nhưng học 2 năm ở UIT chỉ kết lại một câu:gái UIT là bạn thì OK còn làm tính tới yêu đương thì khỏi ban:happy:
                        về số:tỉ lệ chọi cao hơn y dược
                        về chất:mọi người tự hiểu
                        Originally posted by 09520548 View Post
                        Khả năng đọc hiểu kém của bạn là do bẩm sinh hay nhờ luyện tập mà có? Rõ ràng câu hỏi của tui là các bạn đi học hay đi ngắm gái? Và câu trả lời tui cần là rõ ràng chứ không phải dạng trả lời nước đôi như bạn, rồi tự biện hộ là cái nào ra cái ấy. Tui không nói là các bạn lo tập trung học bỏ chuyện gái gú đi, nhưng muốn nói các bạn là tại sao phải cứ chăm lo là trong lớp mình có bao nhiêu gái? Khoa mình có bao nhiêu gái? Trường mình có bao nhiêu gái? Điều đó có quan trọng không? Bộ ở ngoài đường, nơi các bạn sống không có gái à? Thêm một điều tui muốn nói với bạn nữa, xem lại cách ăn nói của bạn đi. Đừng có mượn cái emo để thay cho câu chửi thề của bạn, nói thật chứ kiểu dùng đó trẻ trâu lắm bạn à. Muốn chê người khác thì dùng những từ ngữ đàng hoàng mà nói, chứ dùng kiểu đó nói thật người ta khinh cho đấy. Hy vọng bạn hiểu những gì tui nói. Thân!
                        PS: Các bạn quan tâm tới gái trong trường làm cái gì cho mệt, gái thì nên quan tâm xem chỗ các bạn ở trọ có gái nhiều không, gái có xinh không? Như vậy mới hấp dẫn :love:
                        facebook.com/tricodonuit
                        :sure:

Comment

kua gái nhân văn đi ae, chắc bên đó đỡ hơn bên mình

Comment

bồ câu đưa thư

Comment

nv1 năm nay có bao nhiêu nữ vậy nhỉ?

Comment

Originally posted by chuotyeugao
                                ra NAM ĐỊNH và HẢI PHÒNG bê Quất Lâm và Đồ Sơn về đặt cạnh uit thiếu gì hot girl
                                http://giaoduc.net.vn/Ban-doc/Choang...209631.gd?i=19
                                thôi, tui hổng mê mấy vụ đó

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X