Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hot girl K7 - HTTT 104

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 12520658 View Post
    Lại chuyện gái gú... Heizzz.... :confuse:
    Bạn Nguyệt này đi xe Bus số 10, xuống ở trạm đầu đường 3/2 nè phải ko nhỉ :vip:
    " Ask not what your country can do for you!
    Ask what you can do for your country! "
    John F. Kennedy (1917 - 1963)

Comment

Lại chuyện gái gú... Heizzz.... :confuse:
      Trong topic này t chưa có type 1 cmt nào đâu, tại vào đọc thấy bức xúc thiệt, có j ko phải mấy bạn thông cảm

Comment

• trường mình ngày càng cải thiện về số lượng và chất lượng các sinh viên nữ. Dự đoán khoảng 10 năm tới thì UITer nhà mình sẽ không còn phải chịu cảnh nhìn thấy gái như hổ đói lâu ngày gặp nai non

Comment

• Originally posted by 08520516 View Post
          K3 đây...mấy chú xoắn quá...:vip:
          có học chung lớp với An, Duy Anh... không thế? tụi nó ra trường hết chưa?
          :beauty:duyjp88

Comment

• Originally posted by teri.nk79 View Post
            [ATTACH=CONFIG]3707[/ATTACH]

:confuse::confuse::confuse: cũng nhiều nhỉ
            bó tay, toàn gái khu vực 1,2, đc 1 kv 3 thì điểm thấp, tại sao cứ ham zay?

Comment

• Originally posted by kaster View Post
              Tân sinh viên mới vào mà đã có cái thói lấc cấc như vậy ah? Ko cần biết cậu bao nhiêu tuổi, cho dù cậu 20, 30 tuổi hay thậm chí sinh ra ở cái thời kháng chiến chống Pháp chống Mỹ gì đó cũng chẳng có đủ tư cách mà nói chuyện với ĐÀN ANH như thế? Cậu vào đây thì đã là K7, học cùng với lứa nhỏ tuổi hơn mình, ko biết nhục hay sao mà còn vui vẻ khoe cái NGU DỐT ra cho người khác biết? Tính vai vế thì sao cậu ko nhảy lên K3 mà học đi? Lẹt đẹt ở K7 ko chịu biết số phận của mình mà lo ngậm cái mồm lại.:embarrassed: Trẻ trâu nó vừa thôi cậu ạ, hơn nhau ở cái đầu chứ ko phải ở cái năm sinh ghi trên CMND đâu. Nhìn cách nói chuyện của cậu tôi thấy còn thua cả đa số sv K7 đấy. Và tôi nói thẳng là cái năm sinh của cậu cũng chẳng thể hiện độ lớn về nhận thức để đem đi so sánh với ĐÀN ANH K6 trở lên đâu.:sogood:
              à, ý của cậu là nếu mà cha mẹ cậu thích đi học mà giờ mới có điều kiện mà học sau lứa cậu thì cũng là ngu dốt à, gặp cậu cũng phải chào anh à!haha, hóa ra cậu là loại đó à!haizz thế thì còn gì để nói, không nói chuyện với loại này.
              :beauty:duyjp88

Comment

• Cũng vì chuyện gái gú mà cãi nhau.Close cái topic này sớm cho khỏe chuyện.haizzzz.

Comment

• Originally posted by 12520103 View Post
                  à, ý của cậu là nếu mà cha mẹ cậu thích đi học mà giờ mới có điều kiện mà học sau lứa cậu thì cũng là ngu dốt à, gặp cậu cũng phải chào anh à!haha, hóa ra cậu là loại đó à!haizz thế thì còn gì để nói, không nói chuyện với loại này.
                  ah, ra thế, vậy bạn nghĩ sao bạn học năm 4 trong trường đại học, một người mới vào trường, nói với bạn, bạn là con bệnh lâu năm, bạn nghĩ tân sinh viên đó như thế nào, chắc phải khen thưởng ấy nhỉ :kiss:

Comment

• Tiếng Việt ko thiếu từ để gọi, chẳng hạn như bạn - t, hay bạn định gặp mấy người k4,k5,k6 rùi gọi những người đó là em, xưng anh ?:adore:

Comment

• Ôi, vấn đề xưng hô :tire:

Comment

• Originally posted by 12520103 View Post
                        Tôi có nói câu nào là bắt khóa dưới khi gặp khóa trên phải "chào anh" đâu nhỉ? Tôi chỉ thấy ngứa mắt cái cách xưng hô của cậu. Dù gì cũng là sv trong trường với nhau, tôi cũng chưa bao giờ kêu khóa dưới là em xưng anh cả, với tôi khóa nào cũng vậy, đã học chung trường thì cũng ngang hàng nhau thôi, cho nên đừng tự cho rằng mình hơn người khác nhé. K7 vào sau đương nhiên đối với K6 thì là đàn em, ở đây tôi ko nói đến tuổi tác nhé, ngay cả lớn hơn cũng phải nói chuyện tôn trọng 1 chút với người khác. VD ra ngoài đời cậu làm việc cho 1 giám đốc nhỏ tuổi hơn cậu thì cậu vẫn nc với giám đốc theo kiểu đấy àh? :embarrassed:. Mà cậu nói chuyện cũng đừng nên lôi cha mẹ người khác ra thế nhé, người có học chẳng bao giờ nói chuyện kiểu đấy đâu:baffle:

Comment

• Originally posted by 12520537 View Post
                          Bạn Nguyệt này đi xe Bus số 10, xuống ở trạm đầu đường 3/2 nè phải ko nhỉ :vip:
                          Uh. Đúng rồi Bạn là...?
                          Chào cả nhà!!! :salute: :salute: :salute:
                          Thật là vui vì được trở thành sv UIT :happy: :happy: :happy:
                          Hãy cùng nhau xây dựng đại gia đình UIT thật đoàn kết và hạnh phúc nhé mọi người <3 <3 <3 :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

Comment

Uh. Đúng rồi Bạn là...?
                            Là người đi xe bus chung với bạn... có thể là lén nhìn bạn cả quãng đường và chắc chắn là xuống cùng hoặc sau bạn :vip:... Conan này nói đúng không nhở :happy:
                            Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
                            Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

• giảng đường 1 hồi trưa học tư tưởng HCM, khoa HTTT nằm trên bàn nhiều nhất trong 3 khoa, KTPM với MTT&TT thì ko rõ:dribble:

Comment

• Originally posted by 12520222 View Post
                                giảng đường 1 hồi trưa học tư tưởng HCM, khoa HTTT nằm trên bàn nhiều nhất trong 3 khoa, KTPM với MTT&TT thì ko rõ:dribble:
                                Tớ ko nằm. Chỉ ngồi "nhất trí" thui =)))))))))))))))))))))))))))))))))))
                                Chào cả nhà!!! :salute: :salute: :salute:
                                Thật là vui vì được trở thành sv UIT :happy: :happy: :happy:
                                Hãy cùng nhau xây dựng đại gia đình UIT thật đoàn kết và hạnh phúc nhé mọi người <3 <3 <3 :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X