Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hot girl K7 - HTTT 104

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Không còn gì để nói....:sad:
    Ký tên
    /*Đây là chữ ký của tui*/

Email:kentuit@gmail.com
    Facebook

Comment

không có việc gì làm nên nói qua nói lại cho vui thôi
      :beauty:duyjp88

Comment

hồi bữa đi đón tân sinh viên chụp đc e này. ko pít có đc gọi là hot ở trong trường mình ko!

P/s: mấy bạn chém vừa thui. để cho cái em còn yên tâm mà học trong cái trường này nữa! :haha:

Comment

Originally posted by 10520326 View Post
          [ATTACH=CONFIG]4049[/ATTACH]
          hồi bữa đi đón tân sinh viên chụp đc e này. ko pít có đc gọi là hot ở trong trường mình ko!

P/s: mấy bạn chém vừa thui. để cho cái em còn yên tâm mà học trong cái trường này nữa! :haha:
          Vợ con đầy đàn mà còn ham hố :brick:

Comment

K3 đây...mấy chú xoắn quá...:vip:
            xuyentnt-CE03

Comment

Mấy thím này làm gì mà thèm thuồng thế :doubt:
              Cứ như ở trên buôn xuống chưa gặp gái bao giờ thì phải :confuse:

Comment

Originally posted by 10520400 View Post
                Mấy thím này làm gì mà thèm thuồng thế :doubt:
                Cứ như ở trên buôn xuống chưa gặp gái bao giờ thì phải :confuse:
                Like chú,nhưng công nhân mấy em k7 hơn cả về chất và lượng so với k6

Comment

Originally posted by 11520541 View Post
                  Like chú,nhưng công nhân mấy em k7 hơn cả về chất và lượng so với k6
                  Chú nói thế thì tội mấy pạn K trước wa....nghĩ trong đầu là được rùilaster:
                  Hãy đếm những điều mà bạn hạnh phúc, đừng đếm những điều phiền muộn :baffle:

Comment

Originally posted by 12520443 View Post
                    co ai httt que ha tinh nghe an ko he
                    Có anh nè :salute::salute::salute::salute:
                    Black Kai
                    :vip::vip::vip::vip:

Comment

• Originally posted by 12520103 View Post
                      trên 3 khóa chứ chưa lớn tuổi hơn anh đâu nha nhóc, nói chuyện cho phải phép vào
                      Originally posted by 12520103 View Post
                      nếu vậy thì im dùm cái miệng đi nhé!!!
                      à, nếu tính về vai vế thì anh K03 nhé!!:boss:
                      không có việc gì làm nên nói qua nói lại cho vui thôi
                      Tân sinh viên mới vào mà đã có cái thói lấc cấc như vậy ah? Ko cần biết cậu bao nhiêu tuổi, cho dù cậu 20, 30 tuổi hay thậm chí sinh ra ở cái thời kháng chiến chống Pháp chống Mỹ gì đó cũng chẳng có đủ tư cách mà nói chuyện với ĐÀN ANH như thế? Cậu vào đây thì đã là K7, học cùng với lứa nhỏ tuổi hơn mình, ko biết nhục hay sao mà còn vui vẻ khoe cái NGU DỐT ra cho người khác biết? Tính vai vế thì sao cậu ko nhảy lên K3 mà học đi? Lẹt đẹt ở K7 ko chịu biết số phận của mình mà lo ngậm cái mồm lại.:embarrassed: Trẻ trâu nó vừa thôi cậu ạ, hơn nhau ở cái đầu chứ ko phải ở cái năm sinh ghi trên CMND đâu. Nhìn cách nói chuyện của cậu tôi thấy còn thua cả đa số sv K7 đấy. Và tôi nói thẳng là cái năm sinh của cậu cũng chẳng thể hiện độ lớn về nhận thức để đem đi so sánh với ĐÀN ANH K6 trở lên đâu.:sogood:
                      Last edited by kaster; 28-08-2012, 18:26.

Comment

• Originally posted by kaster View Post
                        Tân sinh viên mới vào mà đã có cái thói lấc cấc như vậy ah? Ko cần biết cậu bao nhiêu tuổi, cho dù cậu 20, 30 tuổi hay thậm chí sinh ra ở cái thời kháng chiến chống Pháp chống Mỹ gì đó cũng chẳng có đủ tư cách mà nói chuyện với ĐÀN ANH như thế? Cậu vào đây thì đã là K7, học cùng với lứa nhỏ tuổi hơn mình, ko biết nhục hay sao mà còn vui vẻ khoe cái NGU DỐT ra cho người khác biết? Tính vai vế thì sao cậu ko nhảy lên K3 mà học đi? Lẹt đẹt ở K7 ko chịu biết số phận của mình mà lo ngậm cái mồm lại.:embarrassed: Trẻ trâu nó vừa thôi cậu ạ, hơn nhau ở cái đầu chứ ko phải ở cái năm sinh ghi trên CMND đâu. Nhìn cách nói chuyện của cậu tôi thấy còn thua cả đa số sv K7 đấy. Và tôi nói thẳng là cái năm sinh của cậu cũng chẳng thể hiện độ lớn về nhận thức để đem đi so sánh với ĐÀN ANH K6 trở lên đâu.:sogood:
                        Nói vậy là hơi quá rồi, nhìn lại là bạn kia có lỗi trước chứ ko phải bạn 12520103, có thể học trước là "đàn anh", nhưng dàn anh ở đây cũng có nhiều nghĩa, cũng chỉ là đặt chân vào trường trước thôi, còn về kinh nghiệm, học vấn, kỹ năng hay kiến thức thì chưa chắc ai hơn ai ah`. Hơn nữa bước ra khỏi cổng trường thì ai hơn tuổi thì người đó là đàn anh thoy, đây là 4rum lại là topic nói chuyện linh tinh nên người kia nhỏ tuổi hơn phải gọi bạn 12520103 là "anh" thì mới phải phép :shot:
                        " Ask not what your country can do for you!
                        Ask what you can do for your country! "
                        John F. Kennedy (1917 - 1963)

Comment

• :byebye::salute:
                          Originally posted by 12520443 View Post
                          co ai httt que ha tinh nghe an ko he
                          hà tịnh nè bạn
                          Trải qua rồi không nhất định thành công.Nhưng bỏ cuộc thì chắc chắn thất bại. SỐNG -là phải dũng cảm đương đầu

Comment

• Originally posted by 12520103 View Post
                            trên 3 khóa chứ chưa lớn tuổi hơn anh đâu nha nhóc, nói chuyện cho phải phép vào
                            Thế bạn nói chuyện phải phép chưa mà kêu người khác nc phải phép, bạn mới vào được UIT, và bạn CHƯA LÀ CÁI GÌ SO VỚI UIT, so với những người đi trước.
                            Nên bỏ cái tính nói chuyện coi khinh người khác đấy đi, bạn đừng tưởng vào được UIT thì bạn giỏi, hãy xem điểm chuẩn từ k3 trở đi so với k7 của bạn, rồi xem bạn may mắn như thế nào mới vào được. Trong UIT lớn tuổi cũng chưa được sinh viên trong trường tôn trọng đâu, mà người ta chỉ tôn trọng người có học thức thôi bạn ah :salute:

Comment

• nói thêm, mình sinh năm 1991, cũng là học muộn 1 năm, nhưng so với k4, mình chưa có 1 lời nào gọi là nói chuyện ko tôn trọng, gặp k4 lúc nào cũng xưng e gọi ac chứ ko như bạn đâu...

Comment

• Lại chuyện gái gú... Heizzz.... :confuse:
                                Chào cả nhà!!! :salute: :salute: :salute:
                                Thật là vui vì được trở thành sv UIT :happy: :happy: :happy:
                                Hãy cùng nhau xây dựng đại gia đình UIT thật đoàn kết và hạnh phúc nhé mọi người <3 <3 <3 :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X