Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mẫu đăng ký nguyện vọng bổ sung (2012) và hướng dẫn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by anni View Post
    taị phân ngành cho hợp lệ thôi.chứ 2 năm sau mới phân ngành.hi,tui nghe nói là vậy,ko biết chính xác ko nữa.có ji sai xót thì thông cảm nha.
    Mà thôi xét chung càng tốt - tách ngành ra đụng toàn 24 với 25 thì toi :surrender:

Comment

• :shot::brick::haha::badsmell:

Comment

• Tình hình là em đã nộp hồ sơ chưa có giấy báo điểm vì trường dh tài chính marketing chưa có. hic. em có viết 1 bản cam kết gửi kèm là sẽ nộp sớm nhất khi nhận được giấy báo từ nay đến ngày 20(nếu trường gửi về). ko biết người ta có giữ lại hồ sơ của em để em bổ sung sau ko? mà những bạn thi tc mar như em muốn dk trường này đều bị thiệt thòi cả, em rất yêu thích cntt và quyết tâm phải vào bằng được, nv1 em đã thi cho gia đình rồi, nv2 là của bản thân, nếu bị loại chắc chết mất!!!! nhân tiện cho em hỏi có anh chị nào biết trường tc mar khi nào mới có giấy báo về trường ko?

Comment

• Originally posted by allthelife2010 View Post
          Tình hình là em đã nộp hồ sơ chưa có giấy báo điểm vì trường dh tài chính marketing chưa có. hic. em có viết 1 bản cam kết gửi kèm là sẽ nộp sớm nhất khi nhận được giấy báo từ nay đến ngày 20(nếu trường gửi về). ko biết người ta có giữ lại hồ sơ của em để em bổ sung sau ko? mà những bạn thi tc mar như em muốn dk trường này đều bị thiệt thòi cả, em rất yêu thích cntt và quyết tâm phải vào bằng được, nv1 em đã thi cho gia đình rồi, nv2 là của bản thân, nếu bị loại chắc chết mất!!!! nhân tiện cho em hỏi có anh chị nào biết trường tc mar khi nào mới có giấy báo về trường ko?
          Theo mình bạn nên lên hẳn trường tài chính - marketing hỏi và trình bày xem biết đâu lấy dc giấy - chứ nếu ko có giấy báo điểm thì ko hợp lệ đâu bạn à

Comment

• Originally posted by duytung View Post
            Theo mình bạn nên lên hẳn trường tài chính - marketing hỏi và trình bày xem biết đâu lấy dc giấy - chứ nếu ko có giấy báo điểm thì ko hợp lệ đâu bạn à
            mình đã lên tận trường rồi, ko cho là ko cho. hic. chán quá!

Comment

chịu thôi.chứ sao giờ.đợt 2 rồi nộp.hx

Comment

• Originally posted by anni View Post
                ko thi dhqg hay sao ma doi tới đợt 2
                Tui thi đh ngân hàng mà rớt nv1 rùi @@

Comment

Cứ hy vọng thoy em,....
                  "We hold information,we own the world"
                  ------------o0o------------

Comment

• Bao giờ mới có danh sách các bạn đã nộp hồ sơ ạ?

Comment

• Originally posted by duytung View Post
                      Bao giờ mới có danh sách các bạn đã nộp hồ sơ ạ?
                      Chờ đợi thôi bạn , chắc sẽ ko có cái danh sách nào đâu :badsmell: , hôm nay là ngày thứ 2 nộp hồ sơ mà chẳng thấy j hết

Comment

• Originally posted by konheoham View Post
                        Mình cũng thi ngân hàng nữa hihi , bạn đăng ký trường này còn trường nào nữa ko ?
                        sao bạn k đi bên hệ thống thông tin quản lí

Comment

• 20 mới nộp hồ sơ thì có kịp k nhỉ..........T_T

Comment

• Originally posted by trungnguyenkbuor View Post
                            Mình vẫn trung thành với Khoa Học Máy Tính từ lúc thi NV1 BK sang đây. Mà sao chẳng thấy bạn nào cùng ngành đó nhỉ?
                            tớ cũng thi bên BK, nhưng XD. bên này tớ cũng đk KHMT:salute:

Comment

• Originally posted by konheoham View Post
                              Oh nhìu chắc tui vào ko đc rùi :unhappy: có 18,5 sợ tranh ko lại 19đ hix, khổ quá
                              nhân chưa đó:brick:

Comment

• Originally posted by hotrantri View Post
                                sao bạn k đi bên hệ thống thông tin quản lí
                                Hùi đó đâu biết , bây giờ mới ngộ ra :salute: bạn cũng thi ngân hàng nữa à

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X