Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mẫu đăng ký nguyện vọng bổ sung (2012) và hướng dẫn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by tieu_minhmtv View Post
    Có kết quả rồi đấy mọi người . Chào các bạn tân sinh viên K7 của UIT giống như mình nhe .
    Ê Chánh, t Khánh nè ) , m hc trường nè luôn hả ?

Comment

• Originally posted by konheoham View Post
      Ê Chánh, t Khánh nè ) , m hc trường nè luôn hả ?
      O , t hoc lun. nhanh di len o KTX voi t

Comment

• Originally posted by tieu_minhmtv View Post
        O , t hoc lun. nhanh di len o KTX voi t
        Uh, vài bữa t lên lấy giấy báo lun

Comment

• chào mừng tất cả:salute:

Comment

• chào mọi người nhá

Comment

• Mình học HTTT nè, có ai học chung với mình không nhỉ :salute:

Comment

• Originally posted by 12520670 View Post
                Mình học HTTT nè, có ai học chung với mình không nhỉ :salute:
                Các bạn có nhu cầu giao lưu gặp gỡ làm quen tám chuyện vui lòng chuyển hướng sang box "Linh tinh chuyện đời" hoặc "Tâm sự giao lưu" nhá.

Comment

• Heocon_bkc điểm danh mn đây, đã có MSSV rồi, chúc tất cả mau chóng hoàn thành hồ sơ để nhập học nhé

Comment

• Originally posted by 12520657 View Post
                    Heocon_bkc điểm danh mn đây, đã có MSSV rồi, chúc tất cả mau chóng hoàn thành hồ sơ để nhập học nhé
                    hotgirl k7 đây sao mình nghe nói ai tên nguyên rất đẹp thì phải :dreaming:
                    Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

• Originally posted by 12520657 View Post
                      Heocon_bkc điểm danh mn đây, đã có MSSV rồi, chúc tất cả mau chóng hoàn thành hồ sơ để nhập học nhé
                      Bạn nữ, cảnh cáo: các thầy trong ban tư vấn tuyển sinh đã nhắc nhở không giao lưu làm quen trong box này, đã có box khác phù hợp hơn.

Originally posted by 11520034 View Post
                      hotgirl k7 đây sao mình nghe nói ai tên nguyên rất đẹp thì phải :dreaming:
                      Tân sinh viên thì cảnh cáo còn gương mặt quen thuộc này thì tôi phát thẻ thẳng tay.

Mọi nhu cầu làm quen đã có box: http://forum.uit.edu.vn/forums/86-Linh-tinh-chuyen-doi- cũng như box: http://forum.uit.edu.vn/forums/48-Tam-su-giao-luu

Comment

• Em đã nộp hồ sơ xét NV bổ sung vào trường khác (cả hai phiếu bản gốc có dấu đỏ) nay muốn rút hồ sơ để nộp vào UIT. Không biết có được không và cách ghi lên phiếu xét tuyển như thế nào?

Comment

LHQC

Collapse
                        Working...
                        X