Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mẫu đăng ký nguyện vọng bổ sung (2012) và hướng dẫn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by len_smile View Post
    mình k biêt tí gì về cntt ps:
    hì. bạn giỡn hoài?:happy:

Comment

• Originally posted by nhtra View Post
      sao mình ko down được nhỉ :cry: xem trong trang nào vậy bạn. mình vô trang chủ của trường mà ko tìm được.
      mấy bạn có thể download ở đây, mình vừa up lên đấy.
      4shared is a perfect place to store your pictures, documents, videos and files, so you can share them with friends, family, and the world. Claim your free 15GB now!

Comment

• Originally posted by allthelife2010 View Post
        hì. bạn giỡn hoài?:happy:
        mình thề đấy.....mình thi kinh tế mà nghe mấy a chị khuyên học cntt nên học đấy chứ h:

Comment

mình thề đấy.....mình thi kinh tế mà nghe mấy a chị khuyên học cntt nên học đấy chứ h:
          đi 1 ngày đàng học 1 sàng khôn

Comment

nhiều khi cntt mới là lựa chọn sáng suốt của bạn đấy!

Comment

• Originally posted by allthelife2010 View Post
              nhiều khi cntt mới là lựa chọn sáng suốt của bạn đấy!
              ai cũng bảo cntt khó xin việc.....kgai học khổ lắm udency:

Comment

• có kết quả òi nè

Comment

khổ thì cũng có 2 đứa là mình vs bạn đây dk rồi. học đã rồi tính

Comment

• Có kết quả rồi đấy mọi người . Chào các bạn tân sinh viên K7 của UIT giống như mình nhe .

Comment

CNTT sau này vẫn có thể học MBA được và làm quản lý, giám đốc được chứ ko phải học kinh tế mới làm giám đốc được đâu. học MBA thì mình có thêm về kiến thức kinh tế nữa là quá lợi thế rồi. Bên các nước phát triển, phụ nữ làm quản lý trong các ngành công nghệ không phải là ít nhá, em cứ lên youtube xem các clip về công nghệ, tên phụ nữ cũng có nhiều đấy

Trong mấy clip học online qua mạng, thấy chuyện phụ nữ giảng CCNP, CCIE chưa =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

Comment

• happy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:salute:
                        :what::surrender::beatbrick:laster:

Comment

• có danh sách trúng tuyển NVBS đợt 1 chưa mn? hay là cái danh sách các bạn đk NVBS luôn :haha::salute:
                          Không có gì là không thể !
                          Tôi có thể thất bại một trận đánh, nhưng tôi sẽ chiến thắng cả cuộc chiến tranh!

Comment

• Originally posted by heocon_bkc View Post
                            có danh sách trúng tuyển NVBS đợt 1 chưa mn? hay là cái danh sách các bạn đk NVBS luôn :haha::salute:
                            biết điểm thế thì đậu hết rồi mà bạn!

Comment

Học CNTT thì đúng là có vất vả thật - nhưng mà khó xin việc thì mình thấy hơi lạ à nha

Comment

• Originally posted by duytung View Post
                                Học CNTT thì đúng là có vất vả thật - nhưng mà khó xin việc thì mình thấy hơi lạ à nha
                                cái quan trọng là mình học dc bn để đi làm thôi. nếu học chưa tới thì khó xin việc thật

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X