Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mẫu đăng ký nguyện vọng bổ sung (2012) và hướng dẫn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by duytung View Post
    Vậy là bạn bị chặn FB rồi :
    hix, học CNTT mà k biết sữa lỗi này:happy:

Comment

• Originally posted by westlife View Post
      hix, học CNTT mà k biết sữa lỗi này:happy:
      theo bạn học cntt là cái gì liên wan tới máy tính mạng,thuất toán,ứng dụng văn phòng,lập trình,vv... củng biết hết sao?
      tui hok biết thì tui hỏi,có sao đâu bạn.

Comment

• Originally posted by anni View Post
        theo bạn học cntt là cái gì liên wan tới máy tính mạng,thuất toán,ứng dụng văn phòng,lập trình,vv... củng biết hết sao?
        zỡn thôi mà, hihi:confuse:

Comment

• google là ra một đống cách mà
          Last edited by nhtra; 07-11-2014, 10:31.

Comment

• hi,có gì đâu bạn.thực tế mà :shot:

Comment

Mình cũng ko biết nhiều thứ lắm bạn, nhưng vì thích CNTT nên thi vào, từ từ mình sẽ học đc nhiều thứ, ko biết thì hỏi, có hỏi thì mới biết, ko sao cả đâu, hỏi nhiều thì mới biết nhiều đc lận, mình đã sai lầm khi hồi học phổ thông ko dám hỏi nhiều vì sợ.... nhưng giờ mình lại cảm thấy tiếc nuối về rất nhiều điều đáng ra mình phải hỏi để biết nhiều hơn, chấp nhận học CNTT là chấp nhận đi vào con đường khó khăn bởi CNTT luôn đổi mới chứ ko dừng lại tại 1 vị trí cố định, mình phải đuổi theo nó,...
              Không có gì là không thể !
              Tôi có thể thất bại một trận đánh, nhưng tôi sẽ chiến thắng cả cuộc chiến tranh!

Comment

ko phải là cứ học cntt là biết mà là đã học và có đam mê rồi thì phải chịu khó nghiên cứu tí. lúc mình mới mua mt về chưa dc 1 tháng ko biết hư bn lần, phải phá cho hư mới biết đường mà sửa (này đừng bắt chước đấy). bạn lên google search và mày mò thử thế nào cũng vào dc thôi, mấy ý kiến của những bạn ở trên đều áp dụng dc đấy

Comment

• có danh sách ngày 20 rồi, 57 nguoi dk mang ko biet sao day

Comment

• Originally posted by vension View Post
                    có danh sách ngày 20 rồi, 57 nguoi dk mang ko biet sao day
                    danh sách ở đâu vậy bạn?

Comment

• Originally posted by nhtra View Post
                      danh sách ở đâu vậy bạn?
                      Cập nhật ngày 20/8: http://www.uit.edu.vn/images/TuyenSi...o_sung_QSC.pdf
                      Tôi có thể thất bại một trận đánh, nhưng tôi sẽ chiến thắng cả cuộc chiến tranh!

Comment

• Originally posted by heocon_bkc View Post
                        sao mình ko down được nhỉ :cry: xem trong trang nào vậy bạn. mình vô trang chủ của trường mà ko tìm được.

Comment

Mình cũng ko biết nhiều thứ lắm bạn, nhưng vì thích CNTT nên thi vào, từ từ mình sẽ học đc nhiều thứ, ko biết thì hỏi, có hỏi thì mới biết, ko sao cả đâu, hỏi nhiều thì mới biết nhiều đc lận, mình đã sai lầm khi hồi học phổ thông ko dám hỏi nhiều vì sợ.... nhưng giờ mình lại cảm thấy tiếc nuối về rất nhiều điều đáng ra mình phải hỏi để biết nhiều hơn, chấp nhận học CNTT là chấp nhận đi vào con đường khó khăn bởi CNTT luôn đổi mới chứ ko dừng lại tại 1 vị trí cố định, mình phải đuổi theo nó,...
                          Học CNTT ko phải để đuổi theo công nghệ mà là để làm chủ công nghệ bạn ah` bắt công nghệ phục vụ cho mình

Comment

• Originally posted by nhtra View Post
                            sao mình ko down được nhỉ :cry: xem trong trang nào vậy bạn. mình vô trang chủ của trường mà ko tìm được.
                            Trong tra cứu đó bạn, nhấp vào mục danh sách NVBS

Comment

• mình k biêt tí gì về cntt ps:

Comment

Trong tra cứu đó bạn, nhấp vào mục danh sách NVBS
                                đã thấy, cảm ơn bạn nhiều

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X