Announcement

Collapse
No announcement yet.

hỏi về thủ tục nhập học cho thí sinh trúng tuyển NVBS

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• hỏi về thủ tục nhập học cho thí sinh trúng tuyển NVBS

Cho em hỏi khi nào thì có hướng dẫn làm thủ tục cho thí sinh trúng tuyển NVBS vậy? Có giống thí sinh trúng tuyển NV1 không?

Originally posted by nhtra View Post
    Cho em hỏi khi nào thì có hướng dẫn làm thủ tục cho thí sinh trúng tuyển NVBS vậy? Có giống thí sinh trúng tuyển NV1 không?
    Giống đó bạn
    Không có gì là không thể !
    Tôi có thể thất bại một trận đánh, nhưng tôi sẽ chiến thắng cả cuộc chiến tranh!

Comment

thế còn cái lý lịch sinh viên thì làm sao đây? :-?

Comment

http://www.uit.edu.vn/tuyen-sinh/tho...ung-dot-1.html
        bạn nhận giấy báo nhập học, hoàn thành hồ sơ nhập học theo yêu cầu trên giấy báo, rồi làm thủ tục nhập học cùng NV1 :brick:
        :funny::brick::beauty::what:

Comment

nhưng giấy báo chưa nhận được. mà 25 mới vào Sài Gòn :cry: vào đó rồi thì làm sao hoàn thành hồ sơ như trên giấy báo được, vì mọi giấy tờ phải làm ở nhà mà

Comment

Thầy ơi! Cho em hỏi ngày 25/8 em chuẩn bị không kịp vậy ngày 27/8 hoặc 28/8 em lên làm thủ tục nhập học được không thầy. Cảm ơn thầy.

Comment

mình cũng muốn làm ngày 27 quá, 25 gấp vậy chuẩn bị ko kịp :dribble:

Comment

Originally posted by thenam94 View Post
                Thầy ơi! Cho em hỏi ngày 25/8 em chuẩn bị không kịp vậy ngày 27/8 hoặc 28/8 em lên làm thủ tục nhập học được không thầy. Cảm ơn thầy.
                nếu ko rơi vào ngày nghỉ, ngày lễ , ko quá hạn nhập học thì vẫn đc nhưng nếu làm khác ngày nhập học chung thì e sẽ phải chạy lung tung để khám sức khỏe, chụp hình thẻ SV.....
                :funny::brick::beauty::what:

Comment

Originally posted by 10520237 View Post
                  nếu ko rơi vào ngày nghỉ, ngày lễ , ko quá hạn nhập học thì vẫn đc nhưng nếu làm khác ngày nhập học chung thì e sẽ phải chạy lung tung để khám sức khỏe, chụp hình thẻ SV.....
                  nếu mà chạy lung tung nhanh hơn ngồi chờ mấy trăm người thì cũng được đấy nhỉ :P em cũng muốn nhập học đúng ngày mà gấp gáp quá

Comment

tội mí bác NVBS, cứ hum nay 21 rùi!!~~
                    sao trường mình nhập học sớm thế nhỉ!!~~

Comment

nhập học sớm thì mới học chung với nv 1 được ....học đông vui cho vui chứ đăng ký chậm năm sau học bù cũng thế àh

Comment

Tất cả câu hỏi về vấn đề nhập học đã được tập trung và trả lời tại đây: http://forum.uit.edu.vn/threads/9332...ien-can-chu-y-

Các bạn sẽ tìm thấy câu trả lời ngay ở post đầu tiên

Comment

LHQC

Collapse
                        Working...
                        X