Announcement

Collapse
No announcement yet.

giật 'tên bài hát", level : showbiz

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 08520588 View Post
    :salute: mặc dù chả hiểu chuyện gì nhưng bác nào lại lấy nick em vào đây chém gió vậy, sao ko lấy nick bác ấy :-w
    sao nghi là cái thằng 0570 lắm :sweat:
    Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
    Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

• thật ko hiểu nổi, trường mình nhìu thành phần máu war thế. chỉ là 1 tấm hình troll showbiz Việt thôi mà (có nguyên cái mặt troll to đùng đấy), có cần phải làm ầm lên như thế ko? Trên mạng thì đầy hình troll ca sĩ diễn viên nổi tiếng khác nữa đấy, rãnh thì đi war hết đê, war ở đây làm gì, mấy em K7 mới vào trường nhìn vào sẽ nghĩ sao?? :tire:
      Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.

Comment

• ak tự nhiên phát hiện nhiều người dùng từ troll quá, :shot:
        not..

Comment

• Originally posted by 08520229 View Post
          sao nghi là cái thằng 0570 lắm :sweat:
          là ai không quan trọng, quan trọng là anh thanh niên nào đã mượn nick ấy chưa đủ tuổi để chịu trách nhiệm với các phát ngôn của bản thân.
          Last edited by 09520019; 06-10-2012, 20:31.
          Khoảng cách giữa bạn và ước mơ của bạn là bao xa ?

Comment

• Đọc từ đầu topic nãy giờ ko hiểu một cái j hết @@
            Đang chém 1 chủ đề thì quay sang chém 1 người. Rồi mấy người một lúc vào chém 1 người. Rồi thay phiên nhau chém lên chém xuống...
            Vậy rốt cuộc topic này là nói về vấn đề j ? Đúng sai và phản biện hay thể hiện khả năng chém gió của mọi người =]]
            PS: Hy vọng tất cả mọi người ở đây không phải là "Anh hùng trên bàn phím" =]] Thích "chỉnh" người khác trên thế giới ảo, còn ra ngoài đời thật thì im phăng phắc chịu nhục.
            PS2: Với mình thì ít nhất mình vẫn tin 09520019 hơn vì là người dám làm dám chịu, ko phải dân chém gió thích nói sao thì nói =))

Comment

• Originally posted by 09520014 View Post
              Còn những bạn thích nghe nhạc Tiền-RẺ như vậy thì cũng đừng vào hổ báo "nghe đi đã rồi nói tác giả ngu", èo mình đọc tên bài hát là mình thấy tác giả ngu thấy mồ ra rồi nghe bài hát làm gì nữa @$@ Và bạn cũng ko thể khuyên hay hy vọng người như mình nghe bài hát đó thấy hay đâu
              Chắc bình thường bạn này toàn nghe nhạc Tiền - Đắt
              :look_down::look_down::look_down::look_down::look_ down:

Comment

• Originally posted by 09520019 View Post
                Mà hình như forum cũng có cách ban 1 nick kiểu technical rồi, từ hôm qua tới giờ vào trang chủ forum thì bị lỗi "Database Error", nếu ko login thì vào đc trang chủ, nếu login thì bị lại Database Error, nhưng đã login mà vào 1 topic nào đó thì vẫn xem và comment dc bthường. Nói chung là cứ coi như mình bị banned từ hôm qua rồi )
                Và anh cũng thật là hay quá, phát infraction. Vâng, thế anh nên phát luôn infration cho 08520461 và 10520566 nhé )
                Có lòng báo lỗi của forum thì vào box góp ý hoặc email cho admin@uits.vn, nhớ kèm theo screenshot cho Ban Quản trị dễ kiểm tra và fix. Tôi không chấp nhận cách nói khơi khơi đánh tráo chủ đề bằng chuyện hoàn toàn không có giá trị thảo luận mà chỉ để phục vụ cho một cái ý "hình như" gì đó như thế này. Và cái gì tôi không chấp nhận là tôi có quyền phạt vì tôi là admin.

Tương tự như thế với chủ đề này tôi không chấp nhận việc các bạn ám chỉ hay mắng mỏ một cách trực tiếp hay hàm ý tác giả các bài hát đó là ngu là thiếu muối. Các bạn đã chỉ ra một cách hùng hổ rằng khi không biết người khác là ai thì không có quyền nhận xét thì ở đây các bạn không ai quen biết hay đã từng làm việc với tác giả nên các bạn không có quyền mạt sát người ta, đừng tỏ ra mình là trẻ trâu. Còn với các bạn sinh viên cùng một trường mà thích war thích gạch nhau thì tôi không thể đi vòng vòng mà can mà ngăn mà infraction hết được, miễn đừng ai dùng ngôn từ bậy bạ là được, nếu không tôi hốt xác. Đây là giới hạn của các bạn. Các bạn war trong khuôn khổ giới hạn này thôi và nếu ai cảm thấy đối thủ của mình (hay chính mình) đã vượt quá giới hạn thì cứ thoải mái nhấn report, sẽ có 4 admin cùng soi cái post đó cho các bạn. Giờ thì nếu còn hứng cứ war tiếp, không thì nghỉ khỏe.

Comment

• Originally posted by 09520019 View Post
                  Em chẳng cần nghe lời giải thích bởi vì chuyện anh làm gì tự anh biết
                  Tui giải thích ko phải để bạn nghe nhé

Thôi nghỉ đây..xin lỗi các bạn vì đã góp phần ở lần war này

Comment

• Thích các reply của admin ghê :nosebleed:
                    “ Đơm hoa không kết trái thì có sao?

Là cá thì nhất định phải bơi ư?

Ai bảo cuộc đời là phải sống,
                    Ai bảo đau khổ rồi cũng sẽ qua,
                    Ai bảo bài hát là phải có dạo đầu,

Phá vỡ ranh giới để tìm kiếm điều gì đó...”

Comment

LHQC