Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by i_am_bad_boy View Post
    bạn này ngộ nhỉ
    lúc đầu là "được có 22, chắc tạch rồi" sau sửa thành "được có 22, mong manh quá"
    hí hí, tại mình thấy bi quan quá nó cũng không tốt :sexy:

Comment

• 21đ thì còn hi vọng chứ qua 22đ thì thôi tạch rồi

Comment

• Originally posted by huy_michael View Post
        21đ thì còn hi vọng chứ qua 22đ thì thôi tạch rồi
        cái này cũng là lạ, s mình thấy có j hơi kì kì nhể:surrender: mà mình có cảm giác chỉ ai khá là tự tin mới vào báo hay s ấy. còn lại 1 là k báo, 2 là k lên web trường, 3 là giống mình, k cao nhưng mà hi vọng, cả trường thi mấy ngàn có gần dc 30 đứa báo điểm thì s mà chính xác dc ế

Comment

• Originally posted by siverkylin View Post
          cái này cũng là lạ, s mình thấy có j hơi kì kì nhể:surrender: mà mình có cảm giác chỉ ai khá là tự tin mới vào báo hay s ấy. còn lại 1 là k báo, 2 là k lên web trường, 3 là giống mình, k cao nhưng mà hi vọng, cả trường thi mấy ngàn có gần dc 30 đứa báo điểm thì s mà chính xác dc ế
          Em yên tâm.
          Topic này chỉ là nơi ... xả stress, than vãn của thí sinh. Không để cho thí sinh than vãn thì thí sinh biết than vẫn chỗ nào? :boss:

Comment

• T:6 L:5 AV:5.4 cộng thêm điểm vùng 0.5 liệu có đậu nổi hông mấy anh, em thi MMT & TT, mong sẽ được trả lời sớm :confuse:
            Last edited by JackeLong95; 09-07-2013, 21:24.

Comment

• Mình toán 7d, Lý 7,4 . Hóa 8,6 vô nổi lớp tài năng không ta.

Comment

• -s toàn mấy bác điểm cao vô báo cáo không thế ... ai chứ e chắc là toạck rồi đó ... nhìn mấy a đại .. toàn điểm cao ... thấy hoảng :brick:

Comment

• Originally posted by siverkylin View Post
                  mình cũng mong ko nhiều người điểm cao như các bác này, ko là hết cơ hội

Comment

• cũng mong là như vậy, chứ không phải là tụi nó thi cao điểm hết rồi nên tự tin không vào :cry:

Comment

• Originally posted by demon3362 View Post
                      Mình toán 7d, Lý 7,4 . Hóa 8,6 vô nổi lớp tài năng không ta.
                      hỏi bằng thừa, lại đá động đến tâm lý bọn này :cry:

Comment

• lên toàn gặp điểm cao, lo quá hix

Comment

• toàn điểm cao không thoy, chắc mình die rồi :v

Comment

• Originally posted by hoainambmt View Post
                            hỏi bằng thừa, lại đá động đến tâm lý bọn này :cry:
                            thớt đang run cấp cầm cập đây :shot:

Comment

• em thi dc có 40d ko biết đậu ko đây

Comment

• Mấy bạn đừng bận tâm quá, bác đó TK đầu vào UIT thì khốn:nosebleed:
                                I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X