Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by tara95 View Post
    Thế mà phán "đề năm nay dễ hơn các năm trước nhiều, điều đó là sự thật ", trong khi đó "lý hóa mình ko có cơ sở để nhận xét".:misdoubt:
    ừ thì toán mình tự thấy dc, còn lý và hóa thì nghe người khác thôi, cụ thể là những comment trên các trang vnexpress, moon.vn, người điều hành trang moon.vn binhnguyentrang có nhận xét là đề năm nay thiệt thòi cho người bạn có năng lực thật sự.

Comment

• Toán nói chung cũng được. Đề toán năm nào mà chả thả điểm mấy câu đó. Riêng năm nay thì mấy câu đó dễ hơn thôi :what:

Comment

• Originally posted by kissrain47 View Post
        ừ thì toán mình tự thấy dc, còn lý và hóa thì nghe người khác thôi, cụ thể là những comment trên các trang vnexpress, moon.vn, người điều hành trang moon.vn binhnguyentrang có nhận xét là đề năm nay thiệt thòi cho người bạn có năng lực thật sự.
        theo mình, thiệt thật đấy, nhất là cái đề lý câu dễ thì quá dễ - 32 câu cơ bản = 6.4đ là giá chót nếu học vững căn bản (áp công thức vào ra luôn :v) còn câu khó thì như trên trời (câu tính kinhđộ vĩ độ) =))
        toán thì như mọi năm, 7đ trong tầm tay mà mình ẩu quá nên bị ghẻ>< sai lụng vụng hết><

Comment

• Originally posted by RazeLux View Post
          Toán nói chung cũng được. Đề toán năm nào mà chả thả điểm mấy câu đó. Riêng năm nay thì mấy câu đó dễ hơn thôi :what:
          Đồng ý với bạn:nosebleed:
          I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

• Originally posted by nolove1427 View Post
            theo mình, thiệt thật đấy, nhất là cái đề lý câu dễ thì quá dễ - 32 câu cơ bản = 6.4đ là giá chót nếu học vững căn bản (áp công thức vào ra luôn :v) còn câu khó thì như trên trời (câu tính kinhđộ vĩ độ) =))
            toán thì như mọi năm, 7đ trong tầm tay mà mình ẩu quá nên bị ghẻ>< sai lụng vụng hết><
            CHuẩn, vừa đọc qua 1 lần đề xong mình nghĩ chắc có 6-7 làm vốn rồi, làm xong 7 câu, ra phòng thi biết sai mất cmn 3 câu :|

Comment

• 20 điểm là chắc suất trường mình

Comment

• Originally posted by kissrain47 View Post
                bạn thử xem lại đề toán xem, 1b, 8b và câu tích phân, 3 câu đó mấy thầy nói cho thi tốt nghiệp phổ thông là vừa, lý hóa mình ko có cơ sở để nhận xét
                dễ hay khó tùy vào mỗi người thôi, như mình thấy đề toán khối a năm ngoái củng dễ đó :amazed:

Comment

• cá nhân mình đọc #1 củng thấy xanh mặt rùi :sosad: :sosad:

Comment

• Originally posted by Smile View Post
                    20 điểm là chắc suất trường mình
                    ý bạn là UIT ak???
                    Nếu điểm chuẩn MMT vs TT là 20 ( toán x2) thì mình dẫn bạn đi nhậu luôn...

Comment

• Được có 22, mong manh quá :sosad:

Comment

• Originally posted by caryno1 View Post
                        Được có 22, mong manh quá :sosad:
                        bạn này ngộ nhỉ
                        lúc đầu là "được có 22, chắc tạch rồi" sau sửa thành "được có 22, mong manh quá"

Comment

• Originally posted by i_am_bad_boy View Post
                          bạn này ngộ nhỉ
                          lúc đầu là "được có 22, chắc tạch rồi" sau sửa thành "được có 22, mong manh quá"
                          sau này bạn sẽ nói "22đ chắc đậu rồi "

Comment

• Originally posted by marion View Post
                            sau này bạn sẽ nói "22đ chắc đậu rồi "
                            và cuối cùng bạn ấy sẽ nói là "22đ tôi đậu rồi"

Comment

• vẫn là điểm chung cho tất cả các nghành! toán x2 22đ nhé cùng ý kiến với thầy Toàn ^^!
                              Lúc mới vào UIT :byebye:
                              Học xong năm 1: :haha:
                              Học xong năm 2: :sexy:
                              Học xong năm 3: :baffle:

Comment

• mong là 21đ thôi thì còn cố đc chứ 22đ thì xong luôn

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X